EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline sonbeo  
#1 Đã gửi : 22/08/2007 lúc 11:43:19(UTC)
sonbeo

Danh hiệu: Bronze Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 21-03-2007(UTC)
Man

Tôi rất nghiện massage (hồi này nghiện khoản này hơn xxx, nhẹ nhàng, thư thái, khỏe người, nhưng ở HN có rất ít Massage cao cấp). Tôi rất tâm đắc câu này của Bro thich_goi_dau về việc đi Massage: “mục đích tui vô đó (Massage) HJ, BJ chỉ là phụ, tìm cảm giác thoải mái gần gũi mới là chính” AE Sài gòn đã có 1 topic rất tuyệt về Massage “cao cấp” do Bro newbie_no8 lập, vì lý do công việc tôi rất thường ra Hà nội, mỗi lần đi HN là mỗi lần tìm kiếm chỗ Massage với các tiêu chí tạm gọi là “cao cấp” thỏa mãn được các tiêu chí thực sự Thư giãn. Tiêu chí hàng đầu của tôi khi đi Massage là: Thư giãn và Thư giãn Vậy cách thư giãn tốt nhất mỗi khi đi Massage là gì: 1. Về cơ sở Massage: • > Tiêu chí số 1 (tiêu chí hàng đầu): ph*ng ốc phải sạch sẽ, đủ thoáng rộng - Không thể chịu nổi nếu bước vào 1 cái ph*ng sặc mùi tinh khí hoặc nước xịt ph*ng, ga gối loang lổ. • >> Tiêu chí 2 (tối quan trọng): Giường Massage - Trong 1 ph*ng Massage không có tiện nghi gì nhiều nhưng không hiểu sao 1 cái giường Massage đúng tiêu chuẩn và không quá nhỏ lại được rất ít nơi đầu tư cho thỏa đáng. • >>> Tiêu chí 3: Hoàn toàn yên tĩnh (cách âm tốt): Khi làm Massage xong tôi thường đuổi em NV ra ngoài và chợp mắt 1 tý, sẽ rất bực bội nếu cứ phải nghe những âm thanh khó chịu dội sang từ ph*ng bên cạnh hoặc từ ngoài hành lang vào làm mình tỉnh giấc. • >>>> Tiêu chí 4: Không giới hạn thời gian khách nằm trong ph*ng - sau khi Massage có thể nằm nghỉ (ngủ) ngay trong ph*ng mà không bị thúc giục về thời gian - ghét cái kiểu có thằng/con nào đó gõ cửa/gọi ĐT nói: "hết giờ rồi anh ạ" • >>>>> Tiêu chí 5: ph*ng tắm tiện nghi - vòi sen phải đủ mạnh >>>> 2. Về Nhân viên Massage: • >Tiêu chí 1 (tiêu chí hàng đầu): Kỹ thuật Massage bài bản, yêu nghề. • >> Tiêu chí 2 (tối quan trọng): Em phải sạch sẽ. • >>> Tiêu chí 3: Biết cách nói chuyện • >>>> Tiêu chí 4: không phải là quá quan trọng nhưng đã là Mốc thì ai lại không muốn có 1 em xinh đẹp. • >>>>> Tiêu chí 5: Kỹ thuật HJ tốt, tình cảm. nếu biết BJ càng tốt. Vậy tôi lập topic này với mục đích chia xẻ cùng các AE cùng sở thích Massage "cao cấp" tại Hà nội. Mong AE đóng góp thêm THÔNG TIN CẬP NHẬT 1. **** Massage Tầng 1 Khách sạn Hà Nội - ĐC: 8D Giảng Võ, Hà Nội - Tel: (84.4) 8452270 • Tổng thể: 8/10 đáp ứng được các tiêu chí nêu trên • Giá vé: $18 + + Tức là $18 + ($18 x 5% dịch vụ phí) + [($18 x 5% dịch vụ phí) x 10% VAT] = $21 (Giá vé 18++ bao gồm: sauna, tắm bể sục, đồ uống, hoa quả, bánh ngọt và massage 45'. Ngoài 45' thời gian massage thì muốn ở trong đó bao lâu cũng được. Tôi toàn đi ban ngày nên không biết buổi tối giá bao nhiêu, mong AE bổ sung thông tin chi tiết hơn) • Tit: 150k - 200k tùy em • Em: đồng đều, vì chủ là người Singapore nên tuyển rất kỹ. Các em sau theo ý kiến chủ quan của tôi là đáp ứng được các tiêu chí tôi đã nêu, số 7; 10; 25 (tôi thích em số 10 tuy không phải quá đẹp nhưng thỏa mãn xuất sắc các tiêu chí tôi cần) 2. Ks Fortuna: • 20++ ( là suất rẻ nhất ko bo, ko xông sục gì cả đã mất 300k rồi). • Cơ sở hạ tầng thì tuyệt vời. • Nhân viên bây giờ cũng thường. • Có ph*ng VIP 95$ mà chẳng có gì đặc sắc cả. 3. Oasis đối diện Fortuna: • Thường. • Nv ngon nhưng ko nhiệt tình lắm (14 ngon vãi nhưng khó tính lắm). • Suất VIP 350-450/2h cũng thường 4. Hệ thống Sakura1 ở Cầu Trục Cát Linh, 2 ở Trương Hán Siêu, 3 ở Vũ Thạch • Hàng được. • Giá VIP 250-300/1h30ph có e tắm cho, nhiệt tình lém lém. • Ở cơ sở 3 có suất tứ tượng...hehe. 5. Ngoài ra có chỗ 3' là Kingstone là 53 Hàng Chuối (có 4 loại dịch vụ) Tổng thể: 9/10: • Massage Thái (loại thường 300k và special 600k), • Massage Thụy Điển • Loại đặc trưng của Kingstone là Massage bằng đá nóng nhập ngoại, giá 600/02h (hiện đang khuyến mãi 50% giá vé cho tới 30/06) • Nv hết sảy (có chuyên gia đào tạo nghề rất chuyên nghiệp, hỏi Manager là Ms Mừng nếu hay dẫn khách đến để được discount. Ặc ặc (em Vân Anh Bro tukoka đã có ấn tượng rất tốt) 6. Cơ sở Hương Sen nằm trong Viện Châm cứu của ông Nguyễn tài Thu trên đường Thái Thịnh. Có 2 lựa chọn: • 90k hoặc 120k (chưa cập nhật) Miễn phí 1 bát cháo bỗ dưỡng, trà gừng. Quy trình công nghệ như sau: 1h30" Tắm tráng - Xông ướt - Xông khô - Ngâm thuốc bắc - Sục - Tắm tráng - Mat xa -+++ • Nếu chỉ massage ko có màn ngâm thuốc, tắm bể sục thì vé là 75k • Các em nhân viên ở đây đa phần dân Thanh Hoá, nhưng rất ngoan, lịch sự, massage cho khách xong ko bao giờ đòi tiền bo, khách có tâm thì tự động mà cho các em ý thôi. 7. Bác nào thích chân phương thì ngoài chỗ của bác Nguyễn Tài Thu ở Thái Thịnh còn 1 cái ở Yên Phụ và Flower ở A15 Ngọc Khánh cùng 1 chủ 70k/1h cũng tuyệt. 8. CLB Những Người Bạn ở số 5 Điện Biên Phủ/ 6 Nguyễn Thái Học cũng hay. Đầy đủ là 120k. Hạ tầng tốt mà nv trông cũng ngon. 9. ERESON (phía trong) đường phạm hùng, massa rất VIP. ph*ng thường 160k/1g, ph*ng vip 350/2g. 10. Khách sạn VƯỜN THỦ ĐÔ - 4b HOÀNG NGỌC PHÁCH: Mới mở dc độ vài tháng. đáp ứng được yêu cầu của những pác nào khó tính nhất. 11. KS Asean đường chùa bộc • Giá vé thường 170k..vip thi` 400K. • ĐẦY ĐỦ sông hơi, ướt, khô, sục, sau đó ra ngồi ghế thư giãn. • Vào ph*ng gọi em Liên (đầy đủ BJ ..bo 100k) 12. KS Paradise 684 (không nhớ chính xác) đường Minh Khai nằm ngay góc bên phải chỗ đường bắt đầu rẽ lên đê (cảm ơn Bro tintin.1972 và Bro ơ hơ đã report): • vé ph*ng khép kín (xông hơi tại ph*ng) là 80 K/h; • vé xông hơi ướt + khô + xông muối + bể sục nóng / lạnh + matxa là 150 K/h (tính riêng giờ matxa còn các mốc có thời gian thì xông hơi và sục thoải mái luôn) ; • vé ph*ng VIP là 250 K/1,5 h (có các em tắm cho trong bồn tắm có sục , xông hơi tại ph*ng luôn); • tip từ 100 đến 200 K (nếu không ưng ý thì 50 K cũng OK) các em có thể HJ còn BJ thì tôi chưa thấy em nào cả. 13. Massage Nhật có tên là SAKURA (quên mất số nhà, nhưng rất dễ tìm, ở ngay đầu phố trương hán siêu đâm ra trần quốc toản) giá trung bình là 350k/sh 90phút và 450k/sh 120phút còn massage vip thì 600k/sh. Phải nói ở đây có màn các em tắm nude cho mình hơi bị sướng, thái độ tận tình kỹ năng đảm bảo. Tất nhiên các em cũng chỉ có màn vuốt cột bằng tay thôi. Nhưng cũng phê lắm. 14. ERESON (phía trong) đường phạm hùng, massa rất VIP. ph*ng thường 160k/1g, ph*ng vip 350/2g. 15. CLB Những Người Bạn ở số 5 Điện Biên Phủ/ 6 Nguyễn Thái Học cũng hay. Đầy đủ là 120k. Hạ tầng tốt mà nv trông cũng ngon. http://www.diachiso.com/thugian.html Xông hơi - Massage Oasis 17 Láng Hạ Xông hơi - Massage Oasis 16 Phạm Hùng Xông hơi - Massage Hacinco 110 Thái Thịnh Xông hơi - Massage Hương Ly 14 Trần Bình Trọng Xông hơi - Massage Nàng Hương 583 Nguyễn Trãi Xông hơi - Massage Thái 1 Lương Đình Của Xông hơi - Massage Thái 1 Chùa Bộc Xông hơi - Massage KS Bảo Sơn 50 Nguyễn Chí Thanh Xông hơi - Massage Tắm nước nóng 9 Phạm Hùng Xông hơi - Massage KS Đông Đô 150 Giảng Võ Xông hơi - Massage Holiday 27 Văn Miếu Xông hơi - Massage Hương Linh 184 Phương Liệt Xông hơi - Massage Hồ Gươm 7 Đinh Tiên Hoàng - T3 Xông hơi - Massage 72 Hàng Buồm Xông hơi - Massage 353 La Thành Xông hơi - Massage 1 Khâm Thiên Xông hơi - Massage 269 Kim Mã Xông hơi - Massage 297 Kim Mã Xông hơi - Massage 81 Láng Hạ Xông hơi - Massage 88 Láng Hạ Xông hơi - Massage 101 Láng Hạ Xông hơi - Massage Ngõ 12 Láng Hạ Xông hơi - Massage Ngõ 17 Láng Hạ Xông hơi - Massage Ngõ 80 Trần Duy Hưng Xông hơi - Massage 17 Ngõ Giếng Đông Các Xông hơi - Massage 97 Cầu Giấy Xông hơi - Massage 112 Cầu Giấy Xông hơi - Massage 382 Nguyễn Trãi Xông hơi - Massage 131 Thái Hà Xông hơi - Massage 1, 5, 7 Đào Duy Anh Xông hơi - Massage 80 Lý Thường Kiệt Xông hơi - Massage 142 Phố Huế Xông hơi - Massage 157 Xuân Thuỷ Xông hơi - Massage 794 Láng Xông hơi - Massage 502 Láng Xông hơi - Massage 122 Láng Xông hơi - Massage 337 Trần Khát Chân Xông hơi - Massage 158 Lê Duẩn Xông hơi - Massage 684 Minh Khai Xông hơi - Massage 140 Phố Vọng Xông hơi - Massage 59 Khương Trung Xông hơi - Massage 334 Bà Triệu Xông hơi - Massage 125 Giảng Võ Xông hơi - Massage 35 Cát Linh Xông hơi - Massage 2 Thể Giao 16. massage VIP ở Khách sạn Công Đoàn trên phố Trần Bình Trọng thì mất 120N và có em tắm chung,kỳ kọ thoải mái nhưng cũng chỉ HJ thôi.Vào Oasis thì tốn nhiều tiền hơn mà cũng vậy, chỉ có đến thứ 7 thì các em ở đó hay mặc quần lót màu đỏ nên trông thích mắt lắm nhưng cũng không làm gì hơn HJ . Massage mà có BJ thì em đã gặp ở: 1.Gia Lâm- cạnh bệnh viện đa khoa Gia Lâm ấy, nơi du lịch sinh thái ấy, giá 70N, các em miền Bắc là chủ yếu, bo 100N, một số em có màn liếm đít thì bo 150N, nhưng ph*ng ốc xấu- 2.Bông Lúa ở phố Bạch Mai cũng có màn BJ do các em miền nam là chính, giá 70N, bo 100N nếu là khách quen có khi chén được với giá 200N nhưng em chưa thử- 3.Massage ở phố Vọng không nhớ tên hình như ở số nhà 50, giá 50N, bo 100N cũng chỉ một số em và là khách quen mới có màn BJ. 4.Xin giới thiệu về massa tại khách sạn vườn thủ đô chưa thấy bác nào báo cáo, vào cửa qua sảnh lễ tân lên tay trái vào thang mát ấn tầng 5, khách sạn này sạch sẽ đẹp nội thất toàn gỗ, lên đây tại chỗ ngồi đợi của khách có rất nhiều ghế massa điện trong khi ngồi đợi 1 em theo yêu cầu riềng làm cốc lipton trong ngan kéo còn có cả thuốc 555 hút free. Ở đây nội thất lịch sự anh sáng nhẹ ngành nhạc không lời rất thư giãn ngay cả lúc ngồi đợi. Các em ở đây rất đều đồng phục đẹp nên nhìn em nào cũng như người mẫu đảm bảo đều cao trên 1m6. ph*ng massa và xong hơi trong 1 phong, đây là loại ph*ng tắm như cabin điện thoại tất cả khép kín trong đó, tắm xong như các chỗ khác nằm lên giường và massa ở đây có cả massa bằng oil rất phê cảm giác cọ sát rất đặc biệt, cũng chỉ có HJ nhưng đây là 1 điểm giải quyết được yêu cầu của topic này yêu cầu.suýt quên giá vé 180/k đang km bo 100k mặt hơi buồn * Chỗ đường Láng ngay cạnh chợ Láng Hạ B có 1 cái ngõ đi vào khoảng 20m thấy 1 biển đề massage, thư giãn bên tay phải. Vào cái quầy mua vé (hình như 50K/vé vì thằng bạn dẫn đi).Ngay cạnh đấy là 1 ph*ng đầy hàng luôn.Vào tha hồ chọn, xong rồi vào ph*ng tắm táp, có cả xông hơi (ko biết có gọi hàng vào tắm cùng được ko, vì hôm đó quên ko thử vụ này). * Kingston Hàng Chuối-Hà Nội .Cảm nhận như sau : ph*ng ốc đẹp , lạ mắt , sạch sẽ , nhân viên ngoan ngoãn... Lần đó tui cũng làm em số 9 - em Hằng thì phải ( như bác BLV rì pọt ) thấy em rất dễ thương, nhẹ nhàng - đặc biệt bài matxa Thụy Điển cuae em tôi đánh giá rất cao ( hồi ở nước ngoài tôi cũng hay xông khô mát xa Thụy Điển nhưng nói chung là không thấy khoan khoái bằng em Hằng làm) Làm xong , khoan khoái cả người ngồi nhâm nhi ly trà với em nói chuyện rất vui vẻ thư giãn đầu óc Bo 200k em cảm ơn bẽn lẽn (đối tác bảo tôi ở đây thường bo 10USD nhưng em làm tôi cảm thấy thoải mái nên bo thêm) Mấy lời gửi các bác Hà Nội...Lần sau ra công tác nhất định quay lại với em Hằng (Ở đây mát xa đúng nghĩa với thư giãn sau một ngày mệt mỏi chỉ HJ thui nhưng có nghề lém ,đã lém...) Tôi xin bổ sung thêm một chỗ mới tìm ra ở HN Đường Xuan Thủy đối diện với chỗ rẽ vào Chùa Hà mới khai truơng tại tầng 1 của khu cao ốc khi các bác đi từ Cầu Giấy xuống là bên tay trái. Massage Thái giá từ 200-350k/1phòng/80phút. Các em nó tắm cho các anh, xông hơi khô ướt đủ cả. Massa được. Thái độ tốt. Đúng là địa điểm tốt để thư giãn, không có sex trong ph*ng đâu nhé. Bác nào thích massa mà lich sự thử 1 làn xem Xong xuôi là con hàng ăn mặc cực kỳ khêu gợi vào (ở đây các em ko mặc đồng phục như chỗ khác mà mỗi em tự chọn trang phục mát mẻ nhất theo ý muốn để mời khách). Trần truồng nằm ra cho em nó giả vờ xoa lưng bóp chân 1 tí là em xà vào ôm riết lấy mình . Nếu đơn giản thì nó chỉ BJ là xong, trường hợp này bo thêm cho em nó 50K. Nếu ngay từ lúc hàng vào mà cảm thấy ưng thì thỏa thuận ra nhà nghỉ luôn, ngay bên cạnh. Dắt em nó ra xin phép má mì ở quầy rồi sang bên cạnh mà phang (lần trước, thằng bạn tôi phang thì bo cho em nó 200K thì phải, tùy thỏa thuận) Tóm lại, có tắm hơi, có tí massage đểu: Nếu BJ thì là 100K Nếu xxx thì khoảng 250K HCM Update thêm vài thông tin về Mátxa ở Sài Gòn đây: 1. Ngọc Anh Massage - Khách sạn Riverside Saigon (Tôn Đức Thắng): Tuyệt vời - Đáng đồng tiền bát gạo. Tix: 90k/ 60'. 120k/90'. Nhân viên rất xinh, lịch sự mà lại khéo chiều khách. Có thể thuê phòng ở bất kỳ ks nào rồi gọi đến trung tâm, hoặc đến tận trung tâm mua tix rồi bảo em út lên phòng massage, rất chuyên nghiệp. Rồi... ai biết chuyện gì xảy ra với mốc nhà ta ha! 2. Đại Nam Massage (Trần Hưng Đạo): Em số 33 rất quậy, nhưng em số 43 lại càng quậy hơn. Em số 11 xinh, dáng chuẩn, khá dễ chịu. 3. Viễn Đông Massage (Phạm Ngũ Lão): Em số 9, 16 rất tuyệt. 4. Monica Massage - Kỳ Đồng: Hê hê, chỗ này vé phòng VIP cũng khá cao, nhưng phòng ốc chật chội (300k/ VIP). Em út bình thường. Em số 2 khá xinh, tay nghề tàm tạm, em nó dễ chịu ở chỗ: Bo bao nhiêu cầm bấy nhiêu, ko vòi vĩnh gì cả, lúc nào cũng em cảm ơn anh ạ! Hê hê, nghe xong mà mát lòng mát dạ. Lần đầu tui bo 200k, lần 2 nói anh hết tiền rùi, bo 100k, và hôm nay thì 150k. Dễ chịu nhất. Sờ mó thì nói chung là cứ thoait mái đi!!!!! Hê hê. em bổ sung thêm em số 14 ở Đại Nam em này tuy ko đẹp nhưng matsa thì khỏi chê .Người Hải ph*ng đấy âm thanh nghe tốt lắm .Đặc biệt em này có màng matsa đít đã lắm , liếm láp cu84ng rất nhiệt tình ( anh em nhớ tắm rữa kỹ nha ko thôi em nó đau cổ họng ) 5. Phụng Thủy - Qua cầu Bình Triệu: 6. Tóm lại: Tui thích Đại Nam (đi phòng thường thích hơn) Yeah em số 16 ở Viễn Đông cũng xinh lắm đó các bác, đặc biệt la` em có răng khểnh rất dễ thương. Tui còn biết thêm em số 27 dễ thương lắm,nhưng em này chỉ đi làm ca tối. mục 1 chưa đi, chắc sẽ thử sớm mục 4.5.6 : chính xác, tỉ mỉ mục 2: bổ sung em số 7... Mục 3 bổ sung em 40, 64..em số 32 rất dâm ,có nick chat... Update thêm: Minh Tâm:em số 54 đẹp, em 42 cũng good... festival-cao thắng: em số 31 rất thoãi mái... Đệ nhất :em số 10 nút lưỡi rất ok, em số 5 cho bú liếm thoải mái,vú bơm rất đã, nước nhiều... bro này có sở thích giống tôi quá,nếu thích masage thư giãn thì nên vào DNam, cơ sở vật chất phải nói là tốt nhất tại SG.... Đại Nam là nơi Kevin này kết nhất và hay vào nhất tối hôm qua vào có em số 55 matxa - cũng mới chưa check em mới nhất - số 66 em số 55 tên Tuyền, trẻ trung xinh xăn - nói chung kevin rất thích em này, chỉ tiếc em làm gái matxa rồi... ha ha Phụng Thủy cách đây 3 năm có đi qua, hồi đó có con bé số 1 và 21 là ok nhất - lâu rồi ko ghé nữa - chỗ đó thì cơ sở vật chất chán quá - đúng là tiền nào của nấy Thêm cái nữa nè: KS Thiên Thai gần Tân Kỳ- Tân Quý - Quận Tân Phú, Vé Vip 120k, bo 100k nhưng mấy em khó tính sờ hàng thôi chứ chả là được gì thêm... Thích sạch sẽ thoáng mát vô đó. em số 1 , tướng cao , mặt dễ thương , handjob good , blowjob thỏa thuận , sẳn sàng cho số dt và hẹn đến đón em ( tự hiểu ) . Vô đại nam ko gọi số 63 hơi phí àh ... hơi bị đẹp à nha, nói chuyện vui vẻ >_< tick 120 - tip 150 ( đi mùa tết chắc hơi mắc ) mtâm : số 4 và 5, hàng chuẩn đấy heh.1 bữa massage đi ae moc Có 2 địa điểm sau đây, em thấy là khá tốt các bác tham khảo nhé. 1. Tân hoàng Thủy: trên đương Hòang Diệu 2, vé 60k, rất lịch sự, sạch sẽ, xông hơi, xông khô, ngâm chân, tắm thủy lực, tắm, lên nằm salon xem ti vi chờ điều hàng, ai có yêu cầu hàng số mấy thì điều không thì đi tự do. Bo 50 hay 100K tùy các mốc, nhưng em chỉ bo 50k thôi, các em ở đây đặc biệt là kô bao giờ đòi hỏi vòi vĩnh gì, em đến đây cũng 5 - 6 lần rồi. không bao giờ đòi hỏi. Rất chuyên nghiệp chỉ HJ mà không BJ. có 1 lần thàng bạn mình nó viết vào phiếu của em số 1 và 4 số 0, tức là 10000 VND, em nó vẫn cầm, ân cần tiễn ra ngòai hành lang như mọi người, rất vui vẻ không đòi hỏi gì chỉ nói anh vui tính ghê. thằng bạn mình bảo, em đưa giấy đây anh thêm cho số 0 nữa nó ngoan ngõan đưa. hì hì dễ thương thì thôi rồi. 100k bo. 2. Rạng Đông: Khu CN sóng thần. VIP ticket 100k. em chưa thử vé thường, nói chung mình với em nó 1 ph*ng, mình cởi đồ vào xông, em nó ở ngòai chờ, xong nó tắm cho mình như mẹ tắm cho con nhung nó kỳ cọ chim và lỗ đít mình rất kỹ , chỗ em tác nghiệp mà. lên giương nó bát đầu làm đấm bóp qua loa rồi bắt đầu líem, từ dứoi chân lên trên, bj và liếm lỗ đại tiện rất phê. Xong em bo 100k, bạn em bo 50k mà các em không đòi hỏi thêm. Nói chung là được EM SỐ 31 VỀ QUÊ RỒI BẠN AH CUỐI THÁNG MỚI LÊN. HOM WA TUI MỚI ĐI MASAGE Ở FESTIVAL, THANG MÁY HƯ LEO LÊN TẦNG 5 MỆT NGHỈ LUÔN ( GIẢM GIÁ 10.000 VI THANG MÁY HƯ ).KO CÓ SÔ 31 ĐÀNH PHẢI CHO THẰNG QUẢN LÝ 50.000 KÊU NÓ CHỌN GIÙM VỚI DÁNG NGƯỜI 1M78 CỦA TUI. HIHI NÓ TẶNG TUI 1 EM SỐ 43 CAO 1M64 BODY NHƯ MODEL, EM RẤT HIỀN,DỊU DÀNG NHƯ 1 CÁNH HOA ĐÊM MÙA HẠ => XÉM TÍ NUA LA TUI THƯƠNG EM NHU BRO "MANH TINH RANH" THUONG EM 31 RỒI . HER NAME IS DIỄM.VÚ BÓP VUA TAY RẤT SƯỚNG,BÍM RAT POT1 NHƯNG EM KO CHO SỜ NHIỀU .DA TRẮNG MỊN MÀNG MÁT NHƯ MÁY LẠNH Mới đi em số 58 ở đại nam, phải nói là cực dâm. em này vào là xử liền, 2 hay 3 cái là tùy các bác, nói chuyện rất dễ thương, tình cảm em 40 Viễn Đông được lắm đó. Tên Muội, dễ thương, nói chuyện hay... Tân hoàng phát không nên đi buổi tối,thứ 7 chủ nhật.Tui đảm bảo không có chổ nào đông như ở đó đâu.Cơ sở vật chất tương đương 4 sao,giá thì 60000 bo 50000 là cứ ok.Các em không bao giờ vòi tiền thêm.Buổi sáng thì được 1h còn tối thì chỉ 45 phút thui. Tuần trước được ông anh giới thiệu chỗ matxa cũng hay giới thiệu cho anh em cùng thưởng thức . Matxa ở đây chơi luôn 3 hình thức 50% la handjob 70% blowjob, 100% là xử luôn trong ph*ng. Giá cả tùy anh em thỏa thuận ticket 70k. theo tôi 200k/ 70%, 100% thì khoản 300k là được. Đặc biệt có khuyến mãi 2 wa trứng luộc khi xử xong. Địa bàn hoạt động Trần Hưng Đạo Q1. AI có nhu cầu thì PM cho tui. ưu tiên Pác nào giới thiệu e út hàng ngon giá cả ko thành vấn đề. Chúc các pác vui vẻ. ở đây blowjob hay hơn nhiều so với mấy cái điểm ở điện biên phủ. 1/ Massage: Loại Tốt >> KS Festival 69 Cao Thắng - Ticket: 70K (<17h), 90K (>17h) - Tip: 100-150K - Phục vụ tốt, ân cần, niềm nở, không vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất tốt, ph*ng massage ngăn cách âm kỹ càng - Em đẹp, dễ thương, chiều chuộng, nâng niu. Số 04, 10 Thắm, 26, 34 Xuyên 0903611395 dễ thương, chịu quậy. Tránh số 24 Hạnh và số 21 “đô con” - Điểm: 08/10 -> Nên đi >> KS Minh Tâm Lê Quý Đôn-Võ Văn Tần - Ticket: 70K (<17h), 90K (>17h) - Tip: 100-150K - Chung chủ với Festival và Viễn Đông. Phục vụ tốt, ân cần, niềm nở, không vòi tiền thêm - Em đẹp, dễ thương, chiều chuộng, nâng niu. Số 04, 11, 25, 32, 41 dễ thương, chịu quậy. Tránh số 20, 9 - Điểm: 08/10 -> Nên đi >> KS Viễn Đông-Phạm Ngũ Lão - Ticket: 100K, có ph*ng VIP (300K/2h) - Tip: 100-150K - Chung chủ với Festival và Minh Tâm. Phục vụ tốt, ân cần, niềm nở, không vòi tiền thêm - Em đẹp, dễ thương, chiều chuộng, nâng niu. Số 02, 13, 27, 41 dễ thương, chịu quậy. - Điểm: 08/10 -> Nên đi >> KS Monica-Kỳ Đồng - Ticket: 80K(<17h),100K(>17h) - Tip: 100-150K - Phục vụ khá, ân cần. - Em trung bình, khá. Số 02, 16, 32. - Điểm: 07/10 -> Nên đi >> KS Trường đua-Lý Thường Kiệt - Ticket: 100K - Tip: 100-150K - Phục vụ khá, ân cần. ph*ng bác sĩ có thể đập luôn - Em trung bình, khá. - Điểm: 07/10 -> Nên đi Loại TB-Khá >> Massage Phương Nam-7 Nơ Trang Long (vô hẻm) - Ticket: 60K (Trước 17h 50K) - Tip: 50-100K - Phục vụ khá, ít vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất khá, ph*ng ốc thoáng, cửa hơi nhỏ , chỉ ngăn sơ các ph*ng dễ làm các bro mất cảm hứng do nằm bên này nghe tiếng bên kia… - Em trung bình, vài em tạm dược, HJ. Em Vy 0909760335 dễ thương, tận tình. - Điểm: 07/10 -> Cũng là 1 lựa chọn nếu không đủ tiền đi Festival or Minh Tâm. >> Massage 152 Trần Quang Khải - Ticket: 50K - Tip: 50-100K - Phục vụ khá, ít vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất tạm, chỉ ngăn sơ các ph*ng dễ làm các bro mất cảm hứng do nằm bên này nghe tiếng bên kia… - Em trung bình, vài em tạm dược, HJ. Em Nga số 23 dễ thương, tận tình. - Điểm: 06.5/10 -> Nếu ít tiền thì vào đây. >> Massage Hoàng An Khang Lạc-Nguyễn Tri Phương (Vô hẻm, gần đến sân tennis) - Ticket: 45K - Tip: 50-100K - Phục vụ khá tốt - Cơ sở vật chất tạm, - Em trung bình khá, vài em tạm dược, HJ, có em BJ. Số 34, 01, 14, 11 OK - Điểm: 06.5/10 -> Nếu ít tiền thì vào đây. >>Massage Phụng Thủy-Bình Triệu(qua cầu binh Triệu-tay phải) -ticket thường: 50k - tip :50k ( đừng phá giá) -ticket VIP: 100k - tip 100k -phuc vụ: trên trung bình -em trung bình khá,HJ,BJ -điểm 6/10 -> ít tiền vào chơi được. >>Masagae Như Thủy( từ Bùng binh chợ Thủ Đức đi đường Kha vạn cân đi ra hướng ngã tư Linh Trung,nằm bên tay trái) -ticket thường : 40k - tip 50k -ticket VIP: 100k - tip :100k -phục vụ : khá tốt -em dễ thương,HJ,BJ -7/10 ->> nên đi Loại kém >> Massage Duyên & Xinh-Trần Quốc Toản - Ticket: 60K - Tip: 50-100K - Phục vụ kém, hay vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất kém, ph*ng ốc hơi chật, ngăn sơ bằng 1 bức vách, nhạc to, dễ làm các bro mất cảm hứng do nằm bên này nghe tiếng bên kia… - Em xấu, già, chảnh, HJ sơ sơ. - Điểm: 04/10 -> Không nên đi >> Massage Thiên Hải-Đường 3/2 - Ticket: 50K (Trước 17h mua 1 tặng 1) - Tip: 50-100K - Phục vụ tàm tạm, 2 thằng giữ đồ hơi mất dạy, hay vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất kém, ph*ng ốc hơi chật, ngăn sơ bằng 1 bức vách, nhạc nhỏ, dễ làm các bro mất cảm hứng do nằm bên này nghe tiếng bên kia… - Em trung bình, vài em tạm dược, nhưng 1 số em hơi tục tĩu 1 chút, HJ. Em Tú, Vân dễ thương, tận tình. - Điểm: 05/10 -> Nếu ít tiền thì vào đây. >> Massage Phước Lộc Thọ-Sư Vạn Hạnh - Ticket: 50K - Tip: 50-100K - Phục vụ tàm tạm, hay vòi tiền thêm - Cơ sở vật chất kém, ph*ng ốc hơi chật, ngăn sơ bằng 1 bức vách… Mấy em ngồi ra ngoài cho mình nhìn mặt lựa chọn -> độc đáo - Em trung bình, vài em tạm dược, phần lớn hơi già, HJ. - Điểm: 05/10 -> Nếu ít tiền thì vào đây. - Massage Từ A->Z KS Hoà Bình Biên Hoà Gội đầu+Hớt tóc+Massage - Phần lớn đều HJ và BJ, giá bình dân <100K 1 lần đi. - Khu vực Điện Biên Phủ (tiệm Khánh Linh, Benny, Thanh Ngân)- Hàng Xanh - Đinh Bộ Lĩnh- Nguyễn Bỉnh Khiêm - Khu vực Q.3: Tiệm Hoàng Linh cuối đường Trần Nhật Duật 60k/suất, BJ lập tức chẳng gội đầu gì hết, An Vy 16F Trương Định (có vẻ muốn dẹp tiệm) - Khu vực Nơ Trang Long-Bùi Đình Túy - Khu vực 3-2 gần Minh Phụng - Khu vực Vòng xoay Lăng cha cả - Khu vực Thủ Đức (Hoàng Diệu, Kha Vạn Cân) - Khu vực Gò Vấp (đường Cây Trâm, Lê Văn Thọ, Phạm Văn Chiêu (P12), Nguyen Oanh - Khu vực Q.PN: Anh Hào 17 Trương Quốc Dung - Khu vực Tân Bình : đường Gò Dầu, Trương Vĩnh Ký, quanh khu Bàu cát 1 - Khu vực đường Bàn Cờ (tiệm Duy Thanh
Quảng cáo
Offline moussaoui  
#2 Đã gửi : 22/08/2007 lúc 11:52:09(UTC)
moussaoui

Danh hiệu: Gold Member

Nhóm: Gold Member
Gia nhập: 06-06-2006(UTC)
Man

Hay quá nhưng mình chẳng bít Rolling Eyes
Offline Tuandaica  
#3 Đã gửi : 22/08/2007 lúc 11:58:12(UTC)
Tuandaica

Danh hiệu: Veteran Member

Gia nhập: 14-04-2007(UTC)
Man

jum jum jum jum Hoan hô anh Sơn Laughing Em củng rất nghiện món massage Tinh thần thư giãn thoải mái là chính Còn ... chỉ là phụ or không phải ở đó Razz -Body massage ở KS HB Hải Phòng khá hay vì nhân viên có ngoại hình tương đối tốt. Ăn nói nhã nhặn Best -Còn ở HN thì nhiều quá thể luôn Rolling Eyes chỗ nào tốt chắc phải hỏi bác Ré boxing -Nếu anh em nào đi QN thì pm cho em, em là dân địa phương mà Kissing

Sửa bởi người viết 23/08/2007 lúc 12:04:34(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

UserPostedImage
ruc_chay  
#4 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 12:21:04(UTC)
ruc_chay

Gia nhập: 26-10-2006(UTC)

Đọc từ phút 29 đến phút 45 trận NHật mà chả thấy cái chỗ mình hay đến. Chắc chỗ mình hay đến lởm quá nên chả ai updatejum jum jum
Nghỉ cá độ sau 14-11-2009. trở lại vào ngày 11/7/2010
Offline hung_mydinh  
#5 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 12:29:18(UTC)
hung_mydinh

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 08-05-2007(UTC)

Cái này bác post bên SV đi, đắt hàng hơn post ở đây đó.
Offline diehard_113  
#6 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 01:03:44(UTC)
diehard_113

Gia nhập: 24-03-2007(UTC)
Man

A Ré hôm nay thờ ơ với món này nhể Laughing Laughing
Offline chudu  
#7 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 03:55:16(UTC)
chudu

Danh hiệu: Active Member

Gia nhập: 22-08-2007(UTC)

bro này tìm hiểu cac quán massage còn hơn cả nhà báo.thú vị đấy
ngộ !
Offline ruc_chay2  
#8 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 04:15:03(UTC)
ruc_chay2

Gia nhập: 31-03-2007(UTC)
Man
Đến từ: Allée Charles de Fitte - St Cyprien 31 - France / Ciputra International City Hanoi - Viet Nam

Hay phết .mình về Việt Nam cũng chỉ hay đi ở 8D Giảng võ .bro o HCm mà sành sỏi massage Hn ghê nhỉ? Nếu ra Hn trước 15/09 thì Pm nhé Khao bro một trận đã đời luôn Best Best
UserPostedImage
***** Rực_Cháy 2 - Asianbookie Việt Nam ***** UserPostedImage
Offline maphuongx  
#9 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 04:19:32(UTC)
maphuongx

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 11-04-2007(UTC)

Cảm ơn: 1 lần
Xem mới thấy những chỗ mình đã đến đều lởm. Thank for share! tôi sẽ đánh dấu vào để khi có nhu cầu thì tìm.=d&gt;
SỰ NGỐC NGHẾCH CỦA CHÚNG TA ĐÚNG LÀ VÔ TẬN
ruc_chay  
#10 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 04:20:40(UTC)
ruc_chay

diehard_113 đã viết:
A Ré hôm nay thờ ơ với món này nhể Laughing Laughing
Đọc rồi, đây là bài tổng hợp bên SV, trong số đó mình cũng có công khám phá khối chỗ, nhưng toàn cũ rồi. Rolling Eyes
Offline hacmuli  
#11 Đã gửi : 23/08/2007 lúc 05:37:48(UTC)
hacmuli

Medals: Medal: Medal of Honor Cadovn

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 06-11-2006(UTC)
Woman

ha ha em giờ chỉ mát gần xxxx thôi..... có những chỗ NGON BỔ RẺ (NGOẠI CŨNG CÓ)
CÁ ĐỘ AN TOÀN HẮC TỬ BET PHÁP
Offline thangtroc  
#12 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 01:35:11(UTC)
thangtroc

Gia nhập: 09-12-2006(UTC)

hacmuli đã viết:
Very Happy Very Happy Very Happy ....có lần ngủ ở bến xe miền đông có mấy chú xe ôm đến gạ e có thích gái tây kô..chả biết ngon dở thế nào mà tây lại có cả xe ôm tiếp thị cho....Very Happy Very Happy Very Happy
ĐỪNG BIẾN ĐAM MÊ THÀNH ĐỊA NGỤC
Offline hacmuli  
#13 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 02:15:48(UTC)
hacmuli

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 06-11-2006(UTC)
Woman

thangtroc đã viết:
hacmuli đã viết:
Very Happy Very Happy Very Happy ....có lần ngủ ở bến xe miền đông có mấy chú xe ôm đến gạ e có thích gái tây kô..chả biết ngon dở thế nào mà tây lại có cả xe ôm tiếp thị cho....Very Happy Very Happy Very Happy
Shock Shock Shock Best Best Best Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Hê hê có khi là em lúc đó đấy
CÁ ĐỘ AN TOÀN HẮC TỬ BET PHÁP
Offline ruc_chay2  
#14 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 08:01:34(UTC)
ruc_chay2

Man
Đến từ: Allée Charles de Fitte - St Cyprien 31 - France / Ciputra International City Hanoi - Viet Nam

hacmuli đã viết:
thangtroc đã viết:
hacmuli đã viết:
Shock Shock Shock Best Best Best Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Hê hê có khi là em lúc đó đấy
Laughing Laughing Laughing
UserPostedImage
Offline Tuandaica  
#15 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 08:11:34(UTC)
Tuandaica

Man

ruc_chay2 đã viết:
hacmuli đã viết:
thangtroc đã viết:
hacmuli đã viết:
Cóa anh nào vượt biên sang TQ chưa nhỉ Laughing Laughing Laughing
UserPostedImage
Offline sonbeo  
#16 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 09:31:47(UTC)
sonbeo

Man

Tuandaica đã viết:
ruc_chay2 đã viết:
hacmuli đã viết:
thangtroc đã viết:
hacmuli đã viết:
Offline sonbeo  
#17 Đã gửi : 24/08/2007 lúc 09:38:24(UTC)
sonbeo

Man

Tuandaica đã viết:
heheheh Tớ sang Hà khẩu nhưng trông kinh quá không dám thử còn đã thử tại Tokyo , Kualalumper , Taipei và Bangkok ở Bangkok gái không đẹp bằng ở VN nhưng kỹ năng nghề nghiệp thì phải nói là nhất đó về kỹ năng thì VN xếp hạng bét ,chỉ nhăm nhăm đòi tiền boa ,chứ trình độ chẳng ra sao hình như dạo này ở HN hay TPHCM có gái TÂY thật hay sao ấy,mình chỉ nghe nói thui chứ chưa gặp bao giờ
Offline ruc_chay2  
#18 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 04:39:35(UTC)
ruc_chay2

Man

Tuandaica đã viết:
ruc_chay2 đã viết:
hacmuli đã viết:
thangtroc đã viết:
hacmuli đã viết:
Hehe .Qua cửa khẩu Móng CÁi ah ?
UserPostedImage
Offline ruc_chay2  
#19 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 04:41:26(UTC)
ruc_chay2

Man

sonbeo đã viết:
Tuandaica đã viết:
heheheh Tớ sang Hà khẩu nhưng trông kinh quá không dám thử còn đã thử tại Tokyo , Kualalumper , Taipei và Bangkok ở Bangkok gái không đẹp bằng ở VN nhưng kỹ năng nghề nghiệp thì phải nói là nhất đó về kỹ năng thì VN xếp hạng bét ,chỉ nhăm nhăm đòi tiền boa ,chứ trình độ chẳng ra sao hình như dạo này ở HN hay TPHCM có gái TÂY thật hay sao ấy,mình chỉ nghe nói thui chứ chưa gặp bao giờ
Trời .Có nhiều là đằng khác .Nhưng mình cũng quen rồi nên chẳng thấy gì đặc sắc.Ae nào thèm món đấy thì PM nhé NHất là bro sonbeo wa HN thì bo tẹt ga luôn Best
UserPostedImage
Offline ruc_chay2  
#20 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 04:42:15(UTC)
ruc_chay2

Man

moussaoui đã viết:
Thật không hay giả nai đấy người anh em ??Very Happy Very Happy
UserPostedImage
Offline Tuandaica  
#21 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 05:48:43(UTC)
Tuandaica

Man

ruc_chay2 đã viết:
moussaoui đã viết:
Bác ấy sắp lấy vợ rùi anh ạ! Shhh Silenced Whistle jum jum jum

Sửa bởi người viết 25/08/2007 lúc 05:49:49(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

UserPostedImage
Offline sonbeo  
#22 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 05:55:01(UTC)
sonbeo

Man

ruc_chay2 đã viết:
sonbeo đã viết:
Originally Posted by: Tuandaica Trời .Có [/quote#post nhiều l#244;n Best [/quote">Go to Quoted Post
hehehehe Ruc_chay2 ơi , Tớ ở HN đấy chứ ,hỏi bác Ré mà xem' tớ cứ tưởng ruc_chay2 ở france cơ mà
Offline ruc_chay2  
#23 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 06:33:53(UTC)
ruc_chay2

Man

Tuandaica đã viết:
ruc_chay2 đã viết:
moussaoui đã viết:
Bác ấy sắp lấy vợ rùi anh ạ! Shhh Silenced Whistle jum jum jum
Cái đó mình biết mà Best
UserPostedImage
Offline ruc_chay2  
#24 Đã gửi : 25/08/2007 lúc 06:34:56(UTC)
ruc_chay2

Man

sonbeo đã viết:
ruc_chay2 đã viết:
sonbeo đã viết:
Originally Posted by: Tuandaica Trời .Có [/quote#post nhiều l#244;n Best [/quote">Go to Quoted Post
hehehehe Ruc_chay2 ơi , Tớ ở HN đấy chứ ,hỏi bác Ré mà xem' tớ cứ tưởng ruc_chay2 ở france cơ mà
Mình đang về Hn chơi mà . 15/9 này mình mới quay lại Pháp.AE phải chiến phát nhỉ.Tưởng cậu ở Sai Gon
UserPostedImage
ruc_chay  
#25 Đã gửi : 28/08/2007 lúc 12:11:58(UTC)
ruc_chay

sonbeo đã viết:
Tuandaica đã viết:
Tokyo mà dám đi mát xa thì đúng là Hàng khủng rồi. Đắt lòi tù vàLaughing Laughing Laughing Còn ở Kualalumper thì thấy là hình như : man for man, woman for woman. Chán!!!

Sửa bởi người viết 28/08/2007 lúc 12:13:03(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline kcmtno  
#26 Đã gửi : 31/08/2007 lúc 03:51:10(UTC)
kcmtno

Gia nhập: 27-03-2007(UTC)

nge nói mà muốn bỏ hết công việc về hanoi chơi hheheheheh
Offline sonbeo  
#27 Đã gửi : 31/08/2007 lúc 04:06:44(UTC)
sonbeo

Man

ruc_chay đã viết:
sonbeo[/quote đã viết:
Tokyo mà dám đi mát xa thì đúng là Hàng khủng rồi. Đắt lòi tù vàLaughing Laughing Laughing Còn ở Kualalumper thì thấy là hình như : man for man, woman for woman. Chán!!!
hehehe Bác Ré ơi , massage bằng budget của đối tác thì ở đâu mà chẳng được ,giá cả không phái r là yếu tố đáng quan tâm trong vụ này bác à có bác nào đã được dùng "tiền tiếp khách" của 1 tập đoàn bao giờ chưa? tuy nhiên ở Tokyo toàn massage nghiêm túc với tắm onsen thôi,không có vụ kèn sáo gì đâu
Offline vang_anh  
#28 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 04:36:19(UTC)
vang_anh

Gia nhập: 26-09-2007(UTC)
Woman

A Sơn ơi, đi massage thôi, dạo này nhiều hàng ngon quá kicking  jum

Sửa bởi người viết 19/10/2009 lúc 04:37:01(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline dylan150  
#29 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 05:07:23(UTC)
dylan150

Gia nhập: 17-11-2008(UTC)

Cảm ơn: 88 lần

vang_anh đã viết:
A Sơn ơi, đi massage thôi, dạo này nhiều hàng ngon quá kicking  jum

có gì call tớ với nhá.Laughing

Offline soluuhuong  
#30 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 05:51:40(UTC)
soluuhuong

Gia nhập: 15-10-2008(UTC)

Hê hê, em  đang ở HN. 20/10 anh k phải phục vụ chị thì đi với em nhé Laughing

Cái khoản mát này em khoái như kiểu ôn sên , vào phòng thì tuỳ hứng .Mấy cái dịch vụ Vip của anh em k hứng lắm Whistle

Offline runningover3/4  
#31 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 06:13:51(UTC)
runningover3/4

Gia nhập: 25-09-2009(UTC)

e chơi gái Hàn rồi, sướng nhưng đắt lòi mắt. 50$/shot

ở phố đèn hồng ga suwon, bác nào đã thử chưa?

Offline soluuhuong  
#32 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 06:14:54(UTC)
soluuhuong

sonbeo đã viết:
Tokyo mà dám đi mát xa thì đúng là Hàng khủng rồi. Đắt lòi tù vàLaughing Laughing Laughing Còn ở Kualalumper thì thấy là hình như : man for man, woman for woman. Chán!! hehehe Bác Ré ơi , massage bằng budget của đối tác thì ở đâu mà chẳng được ,giá cả không phái r là yếu tố đáng quan tâm trong vụ này bác à có bác nào đã được dùng "tiền tiếp khách" của 1 tập đoàn bao giờ chưa? tuy nhiên ở Tokyo toàn massage nghiêm túc với tắm onsen thôi,không có vụ kèn sáo gì đâu

Bro dylan lôi topic này lên lại thấy hứng . 

Anh đến cái ga gì gần Oshinawa ( em quên mất rồi ) có mấy em Thái, Đài tuyệt lắm Laughing . A-Z = 2 man

Sửa bởi người viết 19/10/2009 lúc 06:15:45(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline Cao-Ba  
#33 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 06:28:14(UTC)
Cao-Ba

Gia nhập: 18-11-2007(UTC)
Man

Khai quật....rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
Offline phanlip  
#34 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 06:33:38(UTC)
phanlip

Gia nhập: 08-09-2009(UTC)

Cảm ơn: 3 lần

Tuandaica đã viết:
jum jum jum jum Hoan hô anh Sơn Laughing Em củng rất nghiện món massage Tinh thần thư giãn thoải mái là chính Còn ... chỉ là phụ or không phải ở đó Razz -Body massage ở KS HB Hải Phòng khá hay vì nhân viên có ngoại hình tương đối tốt. Ăn nói nhã nhặn Best -Còn ở HN thì nhiều quá thể luôn Rolling Eyes chỗ nào tốt chắc phải hỏi bác Ré boxing -Nếu anh em nào đi QN thì pm cho em, em là dân địa phương mà Kissing

em cũng ở HP nhưng  ko biết địa chỉ anh nói đến là ở đâu????

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !!!!!!!!
Offline soluuhuong  
#35 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 06:36:19(UTC)
soluuhuong

phanlip đã viết:

Tuandaica đã viết:

em cũng ở HP nhưng  ko biết địa chỉ anh nói đến là ở đâu????

Lương Khánh Thiện .

Mk, k hiểu chúng nó lấy cái trò của Sài Gòn cho mấy viên sỏi lên người mình mà lấy giá quá thể Laughing

Offline money_bookie6688  
#36 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 03:42:45(UTC)
money_bookie6688

Gia nhập: 27-05-2009(UTC)
Man

anh em 4 r sành quá.Best
Offline teppi  
#37 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 05:39:33(UTC)
teppi

Nhóm: Member, Gold Member
Gia nhập: 07-06-2007(UTC)
Man

sonbeo đã viết:
ruc_chay đã viết:
sonbeo[/quote đã viết:
hehehe Bác Ré ơi , massage bằng budget của đối tác thì ở đâu mà chẳng được ,giá cả không phái r là yếu tố đáng quan tâm trong vụ này bác à có bác nào đã được dùng "tiền tiếp khách" của 1 tập đoàn bao giờ chưa? tuy nhiên ở Tokyo toàn massage nghiêm túc với tắm onsen thôi,không có vụ kèn sáo gì đâu

Đi bằng tiền của đối tác thì đúng bọt rồi, dưng ở Nhật và Hàn, đb ở Nhật nó chiều khách và lắm trò lắm cơ mà?

Offline pazzani  
#38 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 07:41:21(UTC)
pazzani

Gia nhập: 24-08-2006(UTC)
Man

ruc_chay2 đã viết:
moussaoui đã viết:

Me too

Offline Adidas_8668  
#39 Đã gửi : 19/10/2009 lúc 08:09:58(UTC)
Adidas_8668

Gia nhập: 27-05-2009(UTC)

Gớm các bác cứ nói thế làm em cũng tò mò muốn đi Mát 1 lần xem nó thía nào. Cũng mấy lần tò mò về cái dịch vụ Mát này thì được ông bạn giới thiệu cho 1 quán vô cùng Mát. Nghe lão ấy tả thì thôi roài, trong đó toàn em chân dài tới nách, các dịch vụ từ A đến Z. Nghe xong em nuótt nước bọt ừng ực. Nhờ lão dẫn đi Mát 1 lần xem sao. Ối cha mẹ ơi, em vừa bước chân vào đó thì công nhận hay thật, đẹp thật. Khi em nằm xuống chuẩn bị lâm trận thì có 2 em chân dài gần tới nách bước vào,các ẻm ấy đeo kính đen. Trong bụng em nghĩa : Đéo gì mà lại đeo kính đen trong phòng Mát là thế nào nhể. 1 Lúc sau các em ấy bắt đầu chuẩn bị Mát cho em, thấy các ẻm ấy cứ rờ rẫm mãi. Bố khỉ, em giật mèng tá hỏa. Hóa ra : DỊCH VỤ MASSAGE CỦA NGƯỜI MÙ.
Con gái đẹp là con gái trong mơ Con gái ngoan là con gái trong nhà trẻ
Offline RED_BULL  
#40 Đã gửi : 31/10/2011 lúc 03:46:34(UTC)
RED_BULL

Gia nhập: 02-03-2010(UTC)

Cảm ơn: 42 lần

hay qua 

Offline likipakk  
#41 Đã gửi : 31/10/2011 lúc 07:46:39(UTC)
likipakk

Gia nhập: 22-07-2010(UTC)

Cảm ơn: 31 lần

Originally Posted by: RED_BULL Go to Quoted Post

hay qua 

BAN

Offline duongdd4  
#42 Đã gửi : 31/10/2011 lúc 09:18:56(UTC)
duongdd4

Gia nhập: 15-01-2010(UTC)

Cảm ơn: 126 lần

Originally Posted by: Adidas_8668 Go to Quoted Post
Gớm các bác cứ nói thế làm em cũng tò mò muốn đi Mát 1 lần xem nó thía nào. Cũng mấy lần tò mò về cái dịch vụ Mát này thì được ông bạn giới thiệu cho 1 quán vô cùng Mát. Nghe lão ấy tả thì thôi roài, trong đó toàn em chân dài tới nách, các dịch vụ từ A đến Z. Nghe xong em nuótt nước bọt ừng ực. Nhờ lão dẫn đi Mát 1 lần xem sao. Ối cha mẹ ơi, em vừa bước chân vào đó thì công nhận hay thật, đẹp thật. Khi em nằm xuống chuẩn bị lâm trận thì có 2 em chân dài gần tới nách bước vào,các ẻm ấy đeo kính đen. Trong bụng em nghĩa : Đéo gì mà lại đeo kính đen trong phòng Mát là thế nào nhể. 1 Lúc sau các em ấy bắt đầu chuẩn bị Mát cho em, thấy các ẻm ấy cứ rờ rẫm mãi. Bố khỉ, em giật mèng tá hỏa. Hóa ra : DỊCH VỤ MASSAGE CỦA NGƯỜI MÙ.

Offline iori  
#43 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 11:50:25(UTC)
iori

Gia nhập: 24-12-2008(UTC)

Cảm ơn: 769 lần

cho em hỏi hình như bác sơn beo post bài này từ vài năm trước rồi mà. Tại vì bi h giá cả hình như đã là gấp đôi rồi ^_^

Offline quaconme190785  
#44 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 01:07:05(UTC)
quaconme190785

Gia nhập: 05-04-2009(UTC)
Man

Originally Posted by: iori Go to Quoted Post

cho em hỏi hình như bác sơn beo post bài này từ vài năm trước rồi mà. Tại vì bi h giá cả hình như đã là gấp đôi rồi ^_^

asian ở chùa bộc 180k phòng thường , 400 phòng vip, đầy đủ các màn

Lần trước đi sapa  có dịch vụ maxa chân ngâm bằng thuốc dao đỏ là thế nào hả các bác .Em mấy lần định vào mà  thằng bạn nhát chết éo dám vào. Cứ tiếc hùi hụi  

Offline giggs  
#45 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 01:40:43(UTC)
giggs

Danh hiệu: Silver Member

Gia nhập: 12-10-2007(UTC)
Man

Bài này phải gọi là "khảo cổ học", post từ lâu rồi bây giờ mới lục ra. Còn về khoản massage thì mình cũng thích đúng như tiêu chí của chủ thớt, về khoản xyz thì tìm nơi khác. tiện đây có bro nào có số em nào xyz thì pm cho mình giải đen, dạo này lô đề quay vêlờ quá
UserPostedImage Đời khi buồn ta giải sầu bên men rượu Sống chơi , hoặc ít nhất cũng fang đề
Offline white_tiger  
#46 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 01:57:29(UTC)
white_tiger

Gia nhập: 28-10-2009(UTC)
Woman

Originally Posted by: giggs Go to Quoted Post
Bài này phải gọi là "khảo cổ học", post từ lâu rồi bây giờ mới lục ra.
Còn về khoản massage thì mình cũng thích đúng như tiêu chí của chủ thớt, về khoản xyz thì tìm nơi khác. tiện đây có bro nào có số em nào xyz thì pm cho mình giải đen, dạo này lô đề quay vêlờ quá

Dạo này công an làm mạnh tay lắm. Nhịn đi bro ơi.

Nhẫn.
Offline Lão Hạc  
#47 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 02:22:21(UTC)
Lão Hạc

Gia nhập: 22-03-2009(UTC)

Cảm ơn: 1166 lần

Originally Posted by: white_tiger Go to Quoted Post

Còn về khoản massage thì mình cũng thích đúng như tiêu chí của chủ thớt, về khoản xyz thì tìm nơi khác. tiện đây có bro nào có số em nào xyz thì pm cho mình giải đen, dạo này lô đề quay vêlờ quá

CÔNG AN ĐÂY, SAO PHẢI XOẮN? CỨ CHÉN NHIỆT TÌNH ĐI

UserPostedImage
Offline giggs  
#48 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 03:16:47(UTC)
giggs

Gia nhập: 12-10-2007(UTC)
Man

Originally Posted by: Lã Go to Quoted Post

Originally Posted by: white_tiger Go to Quoted Post

CÔNG AN ĐÂY, SAO PHẢI XOẮN? CỨ CHÉN NHIỆT TÌNH ĐI

Có đâu mà xoắn, PM đê

UserPostedImage Đời khi buồn ta giải sầu bên men rượu Sống chơi , hoặc ít nhất cũng fang đề
betnghethuat  
#49 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 05:46:02(UTC)
betnghethuat

Gia nhập: 18-07-2009(UTC)

toàn mấy ông khoe khoang vcd ;)) massage ở tận nước ngoài ;))
nhân 10 acc Không phát ngôn bậy bạ. khiêu khích thành viên vô căn cứ, lập nhiều nick khiêu khích
Offline solana  
#50 Đã gửi : 02/11/2011 lúc 06:01:33(UTC)
solana

Gia nhập: 04-08-2010(UTC)
Man

dm đào mộ kinh wa'
If nobody hates you, you're doing something wrong
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.