EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline hoasim01  
#1 Đã gửi : 20/07/2018 lúc 03:54:58(UTC)
hoasim01

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 03-07-2018(UTC)
Viet Nam

Với những lợi ích tuyệt vời mà mình mang lại. Phương pháp phẫu thuật lấy mỡ mắt  đang được rất nhiều chị em ưa chuộng và săn đón. Và đây cũng là dịch vụ  được hàng trăm trung tâm làm đẹp đặt lên hàng đầu. Vậy phẫu thuật lấy mỡ mí mắt, bọng mắt ở đâu đẹp và an toàn? Cùng tìm hiểu bài viết sau. Để tìm cho  mình một “trạm dừng chân” lý tưởng, trên con đường chinh phục đôi mắt  đẹp nhé!

Lấy mỡ mắt ở đâu đẹp và an toàn?

Mí mắt bọng, nhiều mỡ thừa luôn là nỗi  tự ti và lo lắng của hàng ngàn chị em phụ nữ. Để khắc phục tình trạng  này, nhiều chị em “rỉ tai” nhau về phương pháp phẫu thuật lấy mỡ mắt –  giải pháp thần kỳ cho đôi mắt to tròn, quyến rũ. Cũng chính vì “hot” đến  thế, nên các chị em băn khoăn không biết phẫu thuật lấy mỡ mí mắt, bọng  mắt ở đâu đẹp và an toàn? Để yên tâm làm đẹp.

Nói về vấn đề phẫu thuật lấy mỡ mắt ở đâu đẹp và an toàn? Các chị em bàn tàn xôn xao và trả lời như sau: Chị Tố Quyên (34 tuổi – Bạc Liêu) chia sẻ:“Dạo  này thức khuya chăm con, đâm ra mắt em bọng mỡ quá trời. Nhìn không một  miếng sức sống. Thấy thế em quyết định đi lấy mỡ mắt. Có chị gần nhà  lấy mỡ mí mắt ở Thẩm mỹ viện  Bác sĩ Ngô Mộng Hùng trên Sài Gòn, chỉ khen đẹp rồi giới thiệu em. Bấm  bụng, cũng cam đảm quyết định làm đẹp. Lên đây thì yên tâm lắm, bác tư  vấn tận tình. Ngay cả vào phẫu thuật lấy mỡ mắt mình cũng thấy nhẹ nhàng  vô cùng, không đau đớn gì cả. Được 3 tháng rồi, mắt em giờ đẹp lắm,  không sẹo sùng gì cả.”

Chị Ngọc Huyền ( 27 tuổi – TPHCM) cũng tiếp lời: “Em  từng lấy mỡ mí mắt rồi nè mấy chị. Cũng nhẹ nhàng, nhanh chóng lắm,  không đau như mình nghĩ đâu. Em thì thực hiện tại Thẩm mỹ viện bác sĩ  Ngô Mộng Hùng, tại trung tâm này gần nhà em, cùng Quận 3. Nghe danh bác  Hùng lâu rồi, em xem trên tivi nữa. Nay mới có dịp làm đẹp. Mắt em giờ  thì quá đẹp, không mỡ, không thâm. Nhìn có sức sống lắm. Chị em thử đến  đây đi.”

>>> TÌM HIỂU: Phương pháp Lấy mỡ bọng mắt hiệu quả nhất hiện nay.

Vì sao chọn lấy mỡ mắt tại TMV Ngô Mộng Hùng

Là một trong những trung tâm làm đẹp  hàng đầu Việt Nam, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ là sự lựa  chọn lý tưởng nếu bạn đang có ý định tân trang đôi mắt của mình.  Khi đến thực hiện lấy mỡ mắt, bọng mắt tại đây, bạn sẽ được hưởng  một dịch vụ thẩm mỹ mắt chất lượng hoàn hảo bởi:

• Bác sĩ giỏi, tay nghề điêu luyện: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có chứng chỉ hành  nghề và kinh nghiệm lâu năm  trong chuyên ngành mắt. Với 20 năm kinh  nghiệm cùng tay nghề tỉ mỉ, cẩn  thận, đảm bảo đem lại sự hài lòng và tin  tưởng tuyệt đối cho khách  hàng sau khi phẫu thuật lấy mỡ mắt.
  • An toàn tuyệt đối: Hệ thống cơ sở vật chất, hệ thống phòng  phẫu thuật, phòng điều trị được  cách ly, vô trùng, đáp ứng tốt nhất yêu  cầu cơ bản của 1 dịch vụ phẫu  thuật lấy mỡ mí mắt.

Đừng bỏ lỡ...Tham gia tư vấn miễn phí cùng chuyên gia tại đây nhé >>>  Lấy mỡ mắt

Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm  mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ bác sĩ nhiều năm kinh  nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình  và chu đáo.

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt  Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại  Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch làm  đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn  Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2  mí...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật.

============================================
Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
Hotline: 028.3932 2222 - 028.3932 7777

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.