EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline dongphuong135  
#1 Đã gửi : 21/07/2018 lúc 02:47:49(UTC)
dongphuong135

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 21-07-2018(UTC)
Viet Nam

lời đầu tiên cho phép minh chửi thề : dkm bọn dầbet lừa đảo, thấy k ăn được của bố chơi trò mèo ah ??? 1tr3 chưa bằng 1 lần đi nhậu của bố m đâu cho chúng m ăn đấy. 

Tình hình là em co choi dâfa 1 thời gian gàn đây, có thang có thua, mục đích chỉ choi giải trí vì thằng dafa này nó có nhiều sảnh nhiều trò chơi e mình thích,mà tính ra chắc tiền rút nhiều hơn tiền nạp chút , mình cung chang quan tam va bay giờ cũng k xem lại đc vì bọn nó khóa mẹ tk rồi . hôm rồi nạp vào 1tr5 bet vui vui ăn lên tí rồi lại thua xuống rồi cuoi cung rut no co 1290k xong bo đo di chơi , hom sau vo bank k thay tiền vô tk thay bị khóa,chat thì no cứ kêu chờ 5-10 phut cuối cung cho ca nua tieng k co kết quả, bọn nó nói se kiem tra và gui mail, cuối cùng thi nhận mail nhu thé này đây . 

Dkm nó nói mình lam dung tiền thưởng, mình không nhạn tiền thuong thì lam dụng cái cc ah , lúc minh nap 1tr5 roi vao choi thì trong sanh no hien tang 40k tien vip tu linh gi do ,cai nay k co nut huy nen phai ok thoi.con lai deo có nhận khuyen mai gi ca ma giò nó cứ 1,2 keu mình lạm dụng tiền thưởng rồi trù luôn cả tiền gốc của minh va đóng tk . bọn chó cướp ngày .

UserPostedImage

UserPostedImage

Sửa bởi người viết 21/07/2018 lúc 02:54:56(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.