EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline vuibuoncado  
#1 Đã gửi : 02/10/2018 lúc 03:33:03(UTC)
vuibuoncado

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 02-10-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 12 lần

Nỗi buồn lòng tham....

Chào tất cả ae diễn đàn...chiều mưa đà lạt buồn kèm 1 chút buồn tự kỉ share cũng ae.
Em xuất thân từ 1 gia đình có máu cờ bạc. Bà nội ngày xưa buôn than khá giàu có và cũng đam mê cờ bạc,  đánh tứ sắc đến nợ nần chồng chất. Còn ba e thì chơi tất cả các thể loại bài , bida, đặc biệt cờ tướng đánh thuộc dạng cao thủ trong khu vực. Còn em thì biết đến cờ bạc từ nhỏ + với dòng máu của gia đình đương nhiên k0 thể né được. Bước chân vào môn số đề , thua có ăn có. Thời đánh lô là thời điểm em có lúc ăn dc nhiều nhất tính tới thời điểm hiện tại...Có ngày đỏ phơi đánh 2 trieu em win gần trăm triệu. Và thế là ăn chơi , có tiền thì mua này mua kia. ăn nhậu bạn bè các kiểu phê pha...và đương nhiên là vẫn chơi đêu mỗi ngày. Và rồi dây đen đến thì các bác chắc ai cũng hiểu, thua liên miên 5 7 ngày và ngày càng máu đánh càng nhiều. trong vòng nữa tháng em bay hết 300 trieu. 
Sau 1 thời gian tu tỉnh làm ăn dc 3 năm thì e lại dính tới banh bóng. WC 2014 cả mùa e ăn đều mỗi ngày 2 3 triệu tính cả mùa em lụm cũng gần 80 triệu...nhưng hết mùa trong túi lại k0 còn bao nhiêu. Vì ăn tiền là đi ăn chơi gái gú các kiểu lấy gì còn. Hết mùa WC em lại tìm kèo khác kiếm tiền, vì ăn xài nhiều quen nên phải kiềm tiền để xài chứ nhịn xài k0 chịu dc. Và em lại biết đến baraccat, nhớ hoài lúc đầu vào đánh k0 biết gì, luật củng toàn tiếng anh em gõ 2.5d (min b88 ) vào player pair ( người chơi đôi) tỉ lệ ăn 11. Bất ngờ chung tận 25. thế là em bắt đầu dính vào và lại thua...Thua từ baraccat sang keno , roulette rồi sicbo...Thua tới mức bán xe , bán dt , mượn bạn bè,Vay ngân hàng...Vay ny... mất hết uy tín....

Tới thời điểm hiện tại là sau 2 năm tu tình đi làm trả nợ em lại dính lại. nhưng 3 tháng gần đây em ăn đều mỗi ngày 300 400, ngày đen thì thua 600 700  là em rs máy ngay và luôn nhưng đa số là ăn...^_^ 

ĐÚC KẾT LẠI LÀ AE AI ĐÃ CÓ MÁU NÀY VÀ LỠ DÍNH THÌ CHẮC CHẮN KHÔNG THỂ THOÁT RA ĐƯỢC...CÁCH DUY NHẤT SỐNG CHUNG VỚI NÓ. KIỂM SOÁT LÒNG THAM VÌ VỚI EM BÂY GIỜ CHỈ CẦN ĂN LÀ ĐƯỢC. 100 200 300 CŨNG LÀ ĂN. ĐA SỐ AI CŨNG BỊ LÀ MUỐN KIẾM ĐỀU. VÍ DỤ VÀI NGÀY LIÊN ĂN 1 TRIỆU LÀ NGÀY TIẾP THEO RÁNG ĂN CHO ĐƯỢC 1 TRIỆU NHƯNG ĐÓ LÀ NGUYÊN DO THUA ĐÓ. LÒNG THAM LÀM CHÚNG TA DÍNH DÂY ĐEN LÚC NÀO K0 BIẾT ĐÂU AE Ạ. HY VỌNG AE XEM ĐÂY LÀ NIỀM VUI THÔI. ĂN VÀI TRĂM THÌ XEM NHƯ  ĐƯỢC CUỘC NHẬU HAY ĐƯỢC 1 VÉ  MASSAGE  CÒN THUA THÌ SUY NGHĨ NGƯỢC LẠI CHỨ ĐỪNG QUÁ MONG KIẾM TIỀN TỪ CHỊ CÁI. 

thanks 2 người cảm ơn vuibuoncado cho bài viết.
Lamlainao trên 03-10-2018(UTC) ngày, Torres8888 trên 08-10-2018(UTC) ngày
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.