EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline locphat83  
#1 Đã gửi : 26/01/2015 lúc 05:46:00(UTC)
locphat83

Danh hiệu: Senior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 19-08-2014(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 523 lần

1/ Đưa ra chỉ tiêu lãi bao nhiêu/ ngày thì nghỉ như mình vốn 15T lãi 300k-500k/ 1 ngày là tắt máy đứng dậy là an toàn, thua giảm tiền ngay, thắng theo cầu mạnh dạn tăng tiền lên

2/ Không bao giờ đánh kiểu bẻ cầu mà chỉ đánh theo cầu: vd đang bệt tài: tài-tài-tài... gấp thếp vào xỉu rất dễ bay tk vì mình theo dõi có lần bệt tài-tài-... tài x 16 lần liên tiếp lần thứ 17 mới ra xỉu, hoặc bay đều 2 bên tài-xỉu-tài-xỉu-... x 13 lần, lần thứ 14 mới bệt lại tài-tài hoặc xỉu-xỉu => ko theo tới lúc gẫy cầu nổi vì ko tiền nào gấp thếp nổi.

3/ Rình là chính, khi nào vào Cầu mới chơi và xem được 30 ván trước nó ra gì và lưu lại rồi mới bắt tay vào chơi, cờ bạc gạo numbergame ưu điểm hơn bóng là có thể đánh ban ngày, anh em ban ngày còn cv ban đêm thức đánh bóng sáng ra đi làm rất mệt vì bóng phần lớn là ban đêm.

Bật song song bảng cuợc và list kết quả + theo dõi camara số 4 theo dõi chu kì 3 bóng/ 1 lần quay => để phục vụ phần phía dưới

4/ Cầu mỗi anh em xây 1 kiểu, khi nào rỗi mình nói sâu hơn1 số trường hợp cầu.

Bài này Mình nêu ra 1 số trường hợp về 1 chu kỳ quay 3 bóng thường ăn để anh em tham khảo (ko cần cầu - nhìn quen mắt là bem), cái nào hay đúng thì anh em theo, cái nào xs đúng ko cao anh em nghiên cứu thêm để tự tổng kết PP của riêng mình vì rình vào đúng cầu khá mất thời gian!

Mình lấy vd là tài xỉu, áp dụng tương tự cho Chẵn - Lẻ. (Chống chỉ định với TH đang bệt nặng 1 phía là toàn ra tài hoặc toàn ra xỉu vd 14/16 lần trước là tài, 2/16 lần ra xỉu)

- Bóng 1, bóng 2 ra Lẻ chẵn - Lẻ Lẻ => bóng thứ 3 đánh Lẻ vd 12 (Lẻ chẵn)  - 13 ( Lẻ lẻ) => bem lẻ và ngược lại với chẵn cũng tương tự

- 3 bóng của Chu kì trước (gọi là chu kì 1) là: Xỉu - Xỉu - Tài, sang chu kỳ 2 thường có xỉu (đánh gấp thếp 3 bóng của chu kỳ 2 ra xỉu) đặc biệt nếu trước đó xỉu ít xuất hiện hơn tài (bệt tài cả dây dài thì ko áp dụng cho trường hợp này vì đang bệt dài ko biết bao h mới hết bệt!).

- Bem bóng 2, 3 của chu kỳ 2 theo bóng 1 của chu kì 2:

vd Chu kì 1 ra: Xỉu - Xỉu - Tài, chu kì 2 bóng 1 đã ra Tài (ngược với bóng 1 của chu kì 1 ra xỉu) => đánh ngược tiếp: bóng 2 đánh tài, bóng 3 đánh xỉu nghĩa là Chu kì 1: Xỉu  - Xỉu - Tài, chu kì 2 là: Tài - Tài - Xỉu (PP 2 chu kì ngược nhau). Rồi cũng tương tự 2 chu kì giống nhau Chu kì 1: Xỉu  - Xỉu - Tài, chu kì 2 là: Xỉu  - Xỉu - Tài. (PP 2 chu kì giống nhau).

- Bem bóng 3 của chu kì 2 theo bóng 1, 2 của chu kì 2: VD tiếp vẫn Chu kì 1 ra: Xỉu - Xỉu - Tài, sang chu kỳ 2 bóng 1 ra Xỉu (giống bóng 1 chu kì 1), bóng 2 ra Tài (ngược với bóng 2 của chu kì 1) => bóng 3 đánh ngược tiếp với với bóng 3 của chu kì 1.

=> Chu kì 1: Xỉu - Xỉu - Tài và Chu kì 2 là: Xỉu - Tài - Xỉu

5/ Bài viết này chống chỉ định với anh em thích x account, quan điểm của mình nhanh ăn thì nhanh mất.

Cầu kèo khi nào rỗi mình sẽ post 1 số PP sau. Đơn giản nhất của cầu là đánh theo đà 2 dòng chữ mình bôi màu đỏ phía trên, nó đang bệt tài => phang tiếp tài 1-2 lần rùi té ăn non , hoặc đang bay đều 2 phía tài - xiu - tài - xỉu -... phang tiếp 1 lần rùi té vì cầu bay đều sang 2 bên tài  - xỉu hoặc chẵn - lẻ này thường chạy ngắn hơn so với cầu bệt 1 phía.

Chúc anh em chơi 5game kiếm tiền tiêu vặt từ Chị Cái!

Sửa bởi người viết 26/01/2015 lúc 05:50:35(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

thanks 1 người cảm ơn locphat83 cho bài viết.
ilikebet trên 30-01-2015(UTC) ngày
Quảng cáo
Offline ilikebet  
#2 Đã gửi : 30/01/2015 lúc 10:03:43(UTC)
ilikebet

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 02-06-2014(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 20 lần

rất cảm ơn bác đã chia sẽ,mình cũng đã từng mày mò tìm rất nhiều cách mà thực sự trò này khó quá,bóng đá thì minh chơi ít vì toàn ban đêm ko theo dõi dc,chơi trò này thì lúc nào rảnh cũng chơi dc.mình cũng tính bỏ vốn 10 chai kiếm 1 ngày 200-300k là nghỉ nhưng trước cũng say máu vài lần nên cũng tạm ngưng mấy tháng tìm bí kíp mới.chắc đợt tới phải thử pp của bác,trước mình chơi pp 60 banh nhưng ăn ít quá lại lâu chết thì chết nhiều mỗi ngày cũng kiếm dc 100-200k tiền xăng cf nhưng cũng có hôm ra đi :D.thank bạn đã chia sẻ có gì pót tiếp để mình theo chân :D 

xukavodich  
#3 Đã gửi : 01/02/2019 lúc 08:07:47(UTC)
xukavodich

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 16-01-2019(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 10 lần
Qua letou tham khảo nè mấy anh Đăng Ký Tài Khoản ngay tại https://bit.ly/2TavinP
Link coi bóng đá bóng rổ : http://live-stream365.com/?tid=1550199724389 Link vào letou : https://www.letou1.club/
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.