EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline fio120588  
#1 Đã gửi : 20/01/2020 lúc 11:33:43(UTC)
fio120588

Danh hiệu: Senior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 10-01-2019(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 150 lần

chắc anh em cũng biết cách đây hơn 10 ngày ông đại lý w88 dùng nick Đại Thắng tổ chức event dự đoán ở diễn đàn này, tôi được giải 1 được 1 triệu.

Trong bài viết đầu tiên của ông ấy k nói là phải đợi 1 tuần, nhưng sau đó thằng này tráo trở nó đăng 1 bài viết trao giải nói là 1 tuần sau mới trao giải tức ngày hôm nay thứ 2. tôi đã thấy nghi nghi rồi. tôi vào comment nói chuyện rất bình thường, lịch sự hỏi là bao giờ trao giải và nói sẽ đợi đến thứ 2.

chiều nay nó comment ở topic nói là đã trao giải cho 1 người, còn treo giải k trao 2 người, có tôi và ông Nguyenvanvang85. lấy lí do là tôi và ông kia chửi nó. tôi chửi nó hồi nào, các bạn có thể đọc ở topic trao giải của nó xem có đúng ko? còn ông bạn Nguyenvanvang85 thì đúng là nói chuyện hơi gay gắt 1 chút. còn 1 giải thì do 1 ông khác ko đăng tài khoản nên thằng Đại Thắng k trao giải. người được nó trao giải nhận đc 500k và xác nhận là đc nhận giải ngày Chủ Nhật.

Anh em diễn đàn đủ hiểu bản chất của thằng này nhé, tôi k muốn nói nặng lời làm gì. Nhưng chữ tín của nó ở đâu, thà nó nói là nó chưa có tiền, kể cả đợi nửa tháng hay 1 tháng. tôi cũng đợi. vì đây chỉ là event dự đoán, có cũng được mà k có thì cũng k sao.

Nhưng tôi ức chế ở cái là nó làm trò tiểu nhân, nó còn nói thêm 1 câu: "ở diễn đàn này phải có trên có dưới..."

Xin lỗi anh em, tôi tự hỏi nó là cái gì mà tôi phải tôn trọng nó. nó sống như thế mà nói người khác phải tôn trọng à. nó làm trò lừa đảo mà nói người ta phải tôn trọng. tôi nát thật nhưng tôi từng tổ chức event và tôi cũng đã trao giải cho anh em trúng xiên 3 rồi. nếu nó k có tiền thì đừng làm event, làm rồi mà chơi kiểu "cả vú lấp miệng em". chơi kiểu vớ vẩn là đéo được. 

Sửa bởi người viết 21/01/2020 lúc 05:59:44(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

thanks 1 người cảm ơn fio120588 cho bài viết.
nguyenvanvang85 trên 21-01-2020(UTC) ngày
Quảng cáo
Offline thoxaychuyennghiep  
#2 Đã gửi : 20/01/2020 lúc 11:37:50(UTC)
thoxaychuyennghiep

Danh hiệu: Active Member

Gia nhập: 13-04-2019(UTC)

Cảm ơn: 10 lần
Bựa vkl,mọi người gặp thằng đại lý này ở đâu thì cạch mặt nó ra nhé
thanks 1 người cảm ơn thoxaychuyennghiep cho bài viết.
fio120588 trên 20-01-2020(UTC) ngày
Offline fio120588  
#3 Đã gửi : 20/01/2020 lúc 11:42:11(UTC)
fio120588

Viet Nam

Originally Posted by: thoxaychuyennghiep Go to Quoted Post
Bựa vkl,mọi người gặp thằng đại lý này ở đâu thì cạch mặt nó ra nhé

anh ấy làm ăn uy tín đàng hoàng lắm bạn à...uy tín với anh ấy là số 1 luôn. anh ấy để chữ ký nick của anh ấy là tạo tk dưới mã đại lý được 200k. mà có ông kakabmt tạo tk theo mã đại lý ấy k được gì cả rolling on the floor)))))))))))))))

Offline fio120588  
#4 Đã gửi : 20/01/2020 lúc 11:48:58(UTC)
fio120588

Viet Nam

vâng nick Đại Thắng đã đọc bài viết này rồi nhưng k dám comment gì vì nó đuối lý, nó làm ăn vớ vẩn...

Sửa bởi người viết 20/01/2020 lúc 11:49:45(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline khinh bịp và ăn xin  
#5 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 07:44:00(UTC)
khinh bịp và ăn xin

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 11-01-2020(UTC)
Angola

Cảm ơn: 3 lần
Originally Posted by: fio120588 Go to Quoted Post
vâng nick Đại Thắng đã đọc bài viết này rồi nhưng k dám comment gì vì nó đuối lý, nó làm ăn vớ vẩn...UserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
nó khác đéo gì mày, cùng 1 loài chui từ dưới hố cứt ngoi lên thở thôi. Ngụp mẹ mày xuống đi thối quá con dòi ăn cứt Cool Cool Cool
Lập topic chửi bới ban nick cảnh cáo 7 ngày
Offline nguyenvanvang85  
#6 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 08:10:02(UTC)
nguyenvanvang85

Gia nhập: 08-05-2019(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 21 lần

chắc anh em cũng biết cách đây hơn 10 ngày ông đại lý w88 dùng nick Đại Thắng tổ chức event dự đoán ở diễn đàn này, tôi được giải 1 được 1 triệu.

Trong bài viết đầu tiên của ông ấy k nói là phải đợi 1 tuần, nhưng sau đó thằng này tráo trở nó đăng 1 bài viết trao giải nói là 1 tuần sau mới trao giải tức ngày hôm nay thứ 2. tôi đã thấy nghi nghi rồi. tôi vào comment nói chuyện rất bình thường, lịch sự hỏi là bao giờ trao giải và nói sẽ đợi đến thứ 2.

chiều nay nó comment ở topic nói là đã trao giải cho 1 người, còn treo giải k trao 2 người, có tôi và ông Nguyenvanvang85. lấy lí do là tôi và ông kia chửi nó. tôi chửi nó hồi nào, các bạn có thể đọc ở topic trao giải của nó xem có đúng ko? còn ông bạn Nguyenvanvang85 thì đúng là nói chuyện hơi gay gắt 1 chút. còn 1 giải thì do 1 ông khác ko đăng tài khoản nên thằng Đại Thắng k trao giải. người được nó trao giải nhận đc 500k và xác nhận là đc nhận giải ngày Chủ Nhật.

Anh em diễn đàn đủ hiểu bản chất của thằng này nhé, tôi k muốn nói nặng lời làm gì. Nhưng chữ tín của nó ở đâu, thà nó nói là nó chưa có tiền, kể cả đợi nửa tháng hay 1 tháng. tôi cũng đợi. vì đây chỉ là event dự đoán, có cũng được mà k có thì cũng k sao.

Nhưng tôi ức chế ở cái là nó làm trò tiểu nhân, nó còn nói thêm 1 câu: "ở diễn đàn này phải có trên có dưới..."

Xin lỗi anh em, tôi tự hỏi nó là cái gì mà tôi phải tôn trọng nó. nó sống như thế mà nói người khác phải tôn trọng à. nó làm trò lừa đảo mà nói người ta phải tôn trọng. tôi nát thật nhưng tôi từng tổ chức event và tôi cũng đã trao giải cho anh em trúng xiên 3 rồi. nếu nó k có tiền thì đừng làm event, làm rồi mà chơi kiểu "cả vú lấp miệng em". chơi kiểu vớ vẩn là đéo được. 

Tôi cũng không hề chửi nó đâu ông ạ

Tôi cũng chỉ hỏi đàng hoàng lịch sự là có trao giải hay không thôi chứ không hề có chửi câu nào cả

Thực ra thằng chó Đại Thắng này chỉ lấy lý do lý trấu để vừa không trả tiền cho anh em lại vừa vẫn câu được các anh em khác vào đăng ký W88 qua nó để nó ăn hoa hồng

Lúc đầu nó tổ chức cái trò dự đoán khó hơn lên trời nghĩ rằng sẽ không ai trúng giải, không ngờ lại có người trúng nên giở trò thôi

Offline nguyenvanvang85  
#7 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 10:48:08(UTC)
nguyenvanvang85

Gia nhập: 08-05-2019(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 21 lần

Tôi vừa chat trực tuyến với W88 và cung cấp các thông tin thằng này lên diễn đàn cá độ lừa đảo cho họ thấy

Bên đó nói sẽ xem xét và dừng hoạt động đại lý của thằng Đại Thắng với bên W88

Anh em diễn đàn chú ý, không đăng ký tài khoản W88 qua thằng lừa đảo này nhé

Offline lữkháchhành  
#8 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 05:51:56(UTC)
lữkháchhành

Danh hiệu: Active Member

Gia nhập: 22-09-2019(UTC)
Cambodja

Cảm ơn: 2 lần

Tôi là tàu ngầm ở forum cũng lâu nhưng chỉ có bạn là lấy cái thành tích tổ chức event ra là khoe hoài thôi . Nói 1 lần 2 lần thì được chứ nói khoe nhiều quá mất hay.  Như mấy người khác tổ chức họ có bao giờ mang điều đó ra nói đâu . Bạn mà học được như họ thì bạn sẽ tuyệt vời lắm . Như bác betbanh1983 ấy chơi chất quá trời luôn và 1 số bác hay tổ chức nữa nhưng ko thấy họ lên tiếng. 

Offline fio120588  
#9 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 09:15:06(UTC)
fio120588

Viet Nam

Originally Posted by: lữkhá Go to Quoted Post

Tôi là tàu ngầm ở forum cũng lâu nhưng chỉ có bạn là lấy cái thành tích tổ chức event ra là khoe hoài thôi . Nói 1 lần 2 lần thì được chứ nói khoe nhiều quá mất hay.  Như mấy người khác tổ chức họ có bao giờ mang điều đó ra nói đâu . Bạn mà học được như họ thì bạn sẽ tuyệt vời lắm . Như bác betbanh1983 ấy chơi chất quá trời luôn và 1 số bác hay tổ chức nữa nhưng ko thấy họ lên tiếng. 

tôi k phải khoe, bạn hiểu nhầm ý tôi rồi. tôi nói ở đây là 1 thằng từng nát như tôi mà còn làm event và thực hiện đúng như lời tôi nói. thế mà đường đường là 1 đại lý mà lại chơi kiểu vớ vẩn thế thì uy tín của nó ở đâu? tôi nát, nhưng tôi làm event là tôi thực hiện, chứ éo có kiểu làm để câu khách xong rồi lật lọng. bạn hiểu ko?

#10 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 09:30:44(UTC)
khinh bịp và ăn xin

Angola

Originally Posted by: lữkh& Go to Quoted Post
Tôi là tàu ngầm ở forum cũng lâu nhưng chỉ có bạn là lấy cái thành tích tổ chức event ra là khoe hoài thôi . Nói 1 lần 2 lần thì được chứ nói khoe nhiều quá mất hay. Như mấy người khác tổ chức họ có bao giờ mang điều đó ra nói đâu . Bạn mà học được như họ thì bạn sẽ tuyệt vời lắm . Như bác betbanh1983 ấy chơi chất quá trời luôn và 1 số bác hay tổ chức nữa nhưng ko thấy họ lên tiếng.UserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
tôi k phải khoe, bạn hiểu nhầm ý tôi rồi. tôi nói ở đây là 1 thằng từng nát như tôi mà còn làm event và thực hiện đúng như lời tôi nói. thế mà đường đường là 1 đại lý mà lại chơi kiểu vớ vẩn thế thì uy tín của nó ở đâu? tôi nát, nhưng tôi làm event là tôi thực hiện, chứ éo có kiểu làm để câu khách xong rồi lật lọng. bạn hiểu ko?UserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
vấn đề ở đây là mày làm đc cái event 200k nhưng mày lại lập topic ăn xin đến 3, 5 củ. thế mới mạt hạng, vô liêm sỷ, ăn cháo đá bát. Mày thấy ở forum này có ai đồng ý kết bạn với mày đâu trong khi mày cứ van xin đc kết bạn. Đúng là 1 con súc sinh của xã hội, lèm nhèm 3 cái đồng bạc rách Cool Cool Cool
Offline fio120588  
#11 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 09:34:08(UTC)
fio120588

Viet Nam

Originally Posted by: khinh bịp và Go to Quoted Post
Originally Posted by: lữkhá Go to Quoted Post
Tôi là tàu ngầm ở forum cũng lâu nhưng chỉ có bạn là lấy cái thành tích tổ chức event ra là khoe hoài thôi . Nói 1 lần 2 lần thì được chứ nói khoe nhiều quá mất hay. Như mấy người khác tổ chức họ có bao giờ mang điều đó ra nói đâu . Bạn mà học được như họ thì bạn sẽ tuyệt vời lắm . Như bác betbanh1983 ấy chơi chất quá trời luôn và 1 số bác hay tổ chức nữa nhưng ko thấy họ lên tiếng.UserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
tôi k phải khoe, bạn hiểu nhầm ý tôi rồi. tôi nói ở đây là 1 thằng từng nát như tôi mà còn làm event và thực hiện đúng như lời tôi nói. thế mà đường đường là 1 đại lý mà lại chơi kiểu vớ vẩn thế thì uy tín của nó ở đâu? tôi nát, nhưng tôi làm event là tôi thực hiện, chứ éo có kiểu làm để câu khách xong rồi lật lọng. bạn hiểu ko?UserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
vấn đề ở đây là mày làm đc cái event 200k nhưng mày lại lập topic ăn xin đến 3, 5 củ. thế mới mạt hạng, vô liêm sỷ, ăn cháo đá bát. Mày thấy ở forum này có ai đồng ý kết bạn với mày đâu trong khi mày cứ van xin đc kết bạn. Đúng là 1 con súc sinh của xã hội, lèm nhèm 3 cái đồng bạc rách Cool Cool Cool

thứ 1 đây là topic của tao nhé, tao đéo tiếp chuyện với thằng thần kinh như mày.

thứ 2 tao đéo xin ai 3-5c cả. mày đừng có mà xàm lol nhé.

mày tránh xa topic của tao ra. tao đéo muốn comment bình luận của mày thêm đâu. mày thể hiện đúng cái công chức, cái cửa trên của mày đi. thằng rẻ rách mà k biết mình rách ở đâu 

#12 Đã gửi : 21/01/2020 lúc 10:13:29(UTC)
khinh bịp và ăn xin

Angola

Originally Posted by: khinh bịp v& Go to Quoted Post
Originally Posted by: lữkh& Go to Quoted Post
thứ 1 đây là topic của tao nhé, tao đéo tiếp chuyện với thằng thần kinh như mày. thứ 2 tao đéo xin ai 3-5c cả. mày đừng có mà xàm lol nhé. mày tránh xa topic của tao ra. tao đéo muốn comment bình luận của mày thêm đâu. mày thể hiện đúng cái công chức, cái cửa trên của mày đi. thằng rẻ rách mà k biết mình rách ở đâuUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImageUserPostedImage
đỵt con mẹ mày phan văn long súc vật chó đẻ mạt hạng nhất xã hội, trc kia mày cắn bố Phúc hăng lắm cơ mà, sao giờ xìu thế con súc vật, đỵt con mẹ mày có vài trăm ngàn lải nhải cả tuần. Sao bào nhà ở trung tâm Hải Phòng cơ mà, ôi đỵt mẹ hài vãi lôz con chó đánh giầy ăn xin chuyên đi trộm chó này Cool Cool Cool
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.