EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline Toan8690  
#1 Đã gửi : 30/06/2020 lúc 07:40:44(UTC)
Toan8690

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 08-03-2018(UTC)
Viet Nam

Chuyện là mình mới nạp tiền chơi trên H3BET. Thua mã đầu tiên mình nạp tiếp mã thứ 2. Nạp tiếp mã thứ 2 vẫn siêu tốc như lời quảng cáo. Mình rất ưng ý và có ý định gắn bó lâu dài với H3BET... NHƯNG nếu mã thua như vừa nãy thì chắc ko có j để lên đây viết cả, nhờ có ông bà phù hộ mình lại có hộp sữa cho con lúc mình làm lệnh rút là khoảng gần 8h tối. Đang hí hửng rút tiền, hồi hộp chờ đợi vì mình thấy hỗ trợ có nói là thành viên mơi rút tiền chỉ mất 10 đến 15 phút là được. Đến thời điểm hiện tại mình viết bài này là mình thực hiện lệnh rút vừa đủ 1 ngày mà vẫn chưa thấy sữa của con đâu. Hỏi hỗ trợ thì các bạn cho mình 3 vạn 9 nghìn lí do như: TẤT CẢ CÁC NGÂN HÀNG VÀ VÍ ĐIỆN TỬ ĐỀU BẢO TRÌ (lúc đấy là 21h tối thì phải), khoảng 1h sáng hỏi thì thật bất ngờ ngân hàng đã hết bảo trì NHƯNG lại đến phải chờ xác minh (mặc dù mình có nói là các bạn cần giấy tờ hay gọi điện xác minh đều đáp ứng đc đầy đủ), chưa hết tiếp theo đến 8h sáng thì mình đã qua được phần xác minh để dênd với tiết mục BỘ PHẬN LIÊN QUAN ĐANG XỬ LÝ..... Giờ sau 1 ngày chờ đợi mình hỏi lại vẫn chỉ nhận được câu trả lời copy paste của các bạn hỗ trợ trực tuyến. Mình viết lại để các bạn H3BET xem lại và các bạn có ý định tham gia tham khảo thêm.... Mong được phản hồi của quản lý H3BET..
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.