EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
chu8  
#1 Đã gửi : 26/11/2013 lúc 12:20:09(UTC)
chu8

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 14-02-2012(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 39 lần

Bác nào chơi ở bet365 cho e hỏi khi mình gửi tiền lên bet365 bằng MB sau đó rút bằng NETELLER hoặc ngược lại mình gửi lên bằng NETELLER sau đó rút về bằng NETELLER có đc k vậy...

Ăn nói tục tỉu- banned
Quảng cáo
Offline solana  
#2 Đã gửi : 26/11/2013 lúc 01:19:02(UTC)
solana

Danh hiệu: Silver Member

Medals: Medal: Medal of Honor Cadovn

Gia nhập: 04-08-2010(UTC)
Man

Originally Posted by: chu8 Go to Quoted Post

Bác nào chơi ở bet365 cho e hỏi khi mình gửi tiền lên bet365 bằng MB sau đó rút bằng NETELLER hoặc ngược lại mình gửi lên bằng NETELLER sau đó rút về bằng NETELLER có đc k vậy...

gửi = j thì rút = cái đó. muốn đổi thì trên mạng đầy thằng đổi ấy. mất tí phí dịch vụ đỡ phải lằng nhằng

If nobody hates you, you're doing something wrong
thanks 1 người cảm ơn solana cho bài viết.
chu8 trên 26-11-2013(UTC) ngày
Offline you_and_me  
#3 Đã gửi : 29/11/2013 lúc 10:04:01(UTC)
you_and_me

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 02-01-2012(UTC)

Cảm ơn: 14 lần

Originally Posted by: solana Go to Quoted Post

Originally Posted by: chu8 Go to Quoted Post

gửi = j thì rút = cái đó. muốn đổi thì trên mạng đầy thằng đổi ấy. mất tí phí dịch vụ đỡ phải lằng nhằng

ĐÃ ÉO BIẾT THÌ HAY TƯ VẤN VỚ VẨN, MUỐN RÚT BẰNG GÌ CŨNG ĐƯỢC, BỌN NÀY NÓ THOẢI MÁI CHỨ ÉO NHƯ MẤY SITE CHÂU Á....MB.....NÊTLLER.....BANK ĐỀU ĐƯỢC CẢ

www.cadoquocte.com Cá độ quốc tế là nơi giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm về Cá Độ Bóng Đá Hướng dẫn đăng ký tạo tại khoản tài M88, 188Bet, Fun88.
Offline talameo1311  
#4 Đã gửi : 05/06/2017 lúc 09:30:04(UTC)
talameo1311

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 15-08-2010(UTC)
Man

Rút tiền từ bet365 về Skrill thì nó mặc định là skrill non-gamming phải ko các bac? Nếu như em rút tiền từ Neteller về thẻ visa VCB thì liệu hugo nó có tra ra đc k ạ?

Offline Táo _ Dzai ~ 69  
#5 Đã gửi : 06/06/2017 lúc 10:15:00(UTC)
Táo _ Dzai ~ 69

Danh hiệu: Veteran Member

Gia nhập: 13-05-2017(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 51 lần
Originally Posted by: talameo1311 Go to Quoted Post
Rút tiền từ bet365 về Skrill thì nó mặc định là skrill non-gamming phải ko các bac? Nếu như em rút tiền từ Neteller về thẻ visa VCB thì liệu hugo nó có tra ra đc k ạ?
non gaming nhé ;)), xưa chơi dmia rút lâu với tốn phí vc. từ khi nó deck cho up lên gaming chuyển qua bán cho các ace khác lấy tiền. được thời gian thấy phiền quá nên bỏ. do thằng 365b deck có đại diện nhận tiền ở Việt Nam nên ko bị sờ gáy, còn tụi châu á nhận tiền ở châu á nên dễ bị úp sọt. tiền ace mình gửi vào cộng lại mấy chục đến trăm tỷ hỏi sao nó ko up thằng chủ thẻ. với lại từ khi nó ko cho up lên gaming nhiều ace bỏ qua chơi mấy e châu á. hên xui đi. cái chính là có ăn dc hay ko thôi
thanks 1 người cảm ơn Táo _ Dzai ~ 69 cho bài viết.
talameo1311 trên 06-06-2017(UTC) ngày
Offline talameo1311  
#6 Đã gửi : 06/06/2017 lúc 10:31:29(UTC)
talameo1311

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 15-08-2010(UTC)
Man

Originally Posted by: Tá Go to Quoted Post
non gaming nhé ;)), xưa chơi dmia rút lâu với tốn phí vc. từ khi nó deck cho up lên gaming chuyển qua bán cho các ace khác lấy tiền. được thời gian thấy phiền quá nên bỏ. do thằng 365b deck có đại diện nhận tiền ở Việt Nam nên ko bị sờ gáy, còn tụi châu á nhận tiền ở châu á nên dễ bị úp sọt. tiền ace mình gửi vào cộng lại mấy chục đến trăm tỷ hỏi sao nó ko up thằng chủ thẻ. với lại từ khi nó ko cho up lên gaming nhiều ace bỏ qua chơi mấy e châu á. hên xui đi. cái chính là có ăn dc hay ko thôi

Tất nhiên là ăn đc nên em mới hỏi ạ, bác trả lời giúp e câu hỏi: "Nếu như em deposit vào Neteller bằng thẻ visa cũng như rút tiền từ Neteller về thẻ visa VCB thì liệu hugo nó có tra ra đc k?" giúp em luôn với ạ. Đội ơn bác.

Offline Táo _ Dzai ~ 69  
#7 Đã gửi : 06/06/2017 lúc 10:41:42(UTC)
Táo _ Dzai ~ 69

Danh hiệu: Veteran Member

Gia nhập: 13-05-2017(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 51 lần
Originally Posted by: T& Go to Quoted Post
Tất nhiên là ăn đc nên em mới hỏi ạ, bác trả lời giúp e câu hỏi: "Nếu như em deposit vào Neteller bằng thẻ visa cũng như rút tiền từ Neteller về thẻ visa VCB thì liệu hugo nó có tra ra đc k?" giúp em luôn với ạ. Đội ơn bác.
tra được nha bạn. như mình nói lượng tiền giao dịch ít nên hugo ko sờ gáy. túm người có tóc chứ ai lại túm kẻ trọc đầu ;)) nó bắt tôm thôi còn tép nó cho búng thoải mái. vô tư đi, chuyên án hugo chụp toàn trăm tỷ trở lên ko à. còn lại hugo ko quan tâm
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.