EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline honghuyen01  
#1 Đã gửi : 23/01/2017 lúc 03:27:01(UTC)
honghuyen01

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 23-11-2016(UTC)
Viet Nam

Vùng da quanh mắt đóng vai trò rất quan trọng trong việc tạo nên tính thẩm mỹ của đôi mắt cùng toàn bộ khuôn mặt. Vì vậy, khi vùng da quanh mắt xuất hiện những nếp nhăn xấu xí đã khiến cho nhiều chị em “đứng ngồi không yên”. Tuy nhiên, nếu có vậy thì các bạn cũng đừng quá lo lắng, bởi với 4 cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt siêu đơn giản trong bài viết sau đây, sẽ nhanh chóng giúp các bạn “tuốt” lại nhan sắc cho làn da của mình.

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt 1

Đây là cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt giúp các bạn thư giãn tinh thần cũng như xóa nếp nhăn quanh mắt hiệu quả. Với cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này, các bạn thực hiện như sau:

• Các bạn thực hiện nắm nhẹ tay, gấp ngón tay cái hình cung.
  • Dùng lưng ngón tay cái xoa nhẹ vào mi mắt từ 10 đến 20 lần.
  • Tiếp theo, các bạn hãy dùng ngón tay cái nhẹ nhàng tiếp xúc với vùng thái dương theo chiều thuận và ngược kim đồng hồ khoảng 10 lần.
  • Cuối cùng, các bạn hãy dùng ngón tay cái và ngón tay trỏ day vào giữa 2 đầu lông mày khoảng 10 lần từ trước ra sau.
  • Thực hiện massage xóa nếp nhăn quanh mắt này đều đặn hằng ngày, để thấy kết quả xóa nếp nhăn tốt nhất cho mình.

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt 2

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này giúp các cơ mắt vận động, giúp máu lưu thông tốt và giúp làn da vùng mắt săn chắc. Với cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này, các bạn thực hiện theo những động tác đơn giản như sau:

• Các bạn hãy dùng sức mở to mắt của mình.
  • Tiếp theo, các bạn thực hiện đảo mắt liên tục từ 10 đến 20 lần từ trái sang phải, từ trên xuống dưới.
  • Cuối cùng, các bạn hãy nhìn thẳng vào 1 điểm cách mắt khoảng một mét trong vòng khoảng 30 giây.
  • Với cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này, các bạn cũng cần thực hiện đều đặn hằng ngày để thấy kết quả.

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt 3

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt thứ 3 là cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt giúp các bạn đẩy lùi các nếp nhăn một cách hiệu quả cho mình. Để áp dụng cách này, các bạn thực hiện như sau:

• Đầu tiên, các bạn hãy cọ xát 2 bàn tay vào nhau cho nóng.
  • Tiếp theo, các bạn hãy thực hiện úp nhẹ tay thật nhanh vào 2 mãng cầu khoảng 30 giây rồi lấy ra.
  • Thực hiện cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này liên tục năm lần mỗi ngày sẽ giúp các bạn xóa nếp nhăn quanh mắt hiệu quả.

Bật mí >>> Phương pháp Xóa nếp nhăn khóe miệng hiệu quả nhất.

Cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt 4

Để xóa nếp nhăn quanh mắt cho mình, các bạn có thể áp dụng cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt thứ 4 siêu đơn giản sau đây:

• Các bạn hãy dùng ngón cái của hai bàn tay bắt đầu từ huyệt ấn đường men theo lông mày vuốt sang hai bên đến tận huyệt thái dương.
  • Các bạn vuốt liên tục khoảng một phút thì dừng lại và thực hiện lại.
  • Áp dụng cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này liên tục hằng ngày, các bạn sẽ thấy hiệu quả xóa nếp nhăn quanh mắt bất ngờ cho mình.

Như vậy, với 4 cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt trên đây, hy vọng đã giúp các bạn có cho mình những bí quyết xóa nếp nhăn quanh mắt đơn giản nhất, để áp dụng khi cần thiết. Tuy nhiên, để áp dụng các cách massage xóa nếp nhăn quanh mắt này đạt hiệu quả, các bạn cần xem lưu ý tại đây >>> Massage xóa nếp nhăn quanh mắt

“Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo.

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí... cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật.

========================================
Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
Hotline: 08..3932 2222 - 08.3932 7777”

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.