EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline ngochue01  
#1 Đã gửi : 27/07/2017 lúc 10:55:45(UTC)
ngochue01

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 08-07-2017(UTC)
Woman

“Chào Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Trước đây em từng đi nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội nhưng giờ mũi bị tụt sóng nên em muốn nâng lại. Hiện em đang ở Tp.HCM và qua tìm hiểu thì em được biết bên mình từng thực hiện thành công rất nhiều ca nâng mũi đẹp. Nhưng không biết bên mình có sửa mũi không ạ?”- Vũ Thị Thu Phượng, 26 tuổi, Tp.HCM.

Thúy Phượng thân mến!

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Bạn từng nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội nhưng mũi bị tụt sóng và muốn phẫu thuật lại đúng không nào. Chúng tôi xin được giải đáp giúp bạn như sau:

Nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội nơi nào tốt

Hiện tưởng đầu mũi bóng đỏ, lộ sóng, tụt sóng, hay đầu mũi siêu vẹo, mất cân đối khá phổ biến. Nguyên nhân chủ yếu là do bác sĩ thao tác phẫu thuật chưa tốt, thao tác căn chỉnh khi đưa sụn vào khoang mũi thiếu sự khéo léo, cẩn thận; do dùng loại sụn nhân tạo kém chất lượng, sau một thời gian nâng mũi thì bị “đào thải” dần…

Xem thêm để biết: Nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu?

Do đó, dù nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội hay bất kỳ ở đâu, để tránh những biến chứng không mong muốn có thể xảy ra, thì điều quan trọng nhất là bạn phải tìm đúng địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín, chất lượng, đảm bảo về cơ sở vật chất, trang thiết bị, lẫn đội ngũ y bác sĩ phẫu thuật.

Và hiện nay, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là một trong những địa chỉ phẫu thuật nâng mũi, cũng như sửa mũi hàng đầu tại Tp.HCM. Bởi tất cả các ca phẫu thuật này sẽ do chính Giám đốc trung tâm- bác sĩ Ngô Mộng Hùng tiến hành thực hiện. Ngoài ra, Thẩm mỹ viện còn đảm bảo sử dụng loại sụn chất lượng nhập khẩu từ Hàn Quốc, được bảo hành trọn đời, an toàn cho cơ thể, cùng những thiết bị y tế hiện đại bậc nhất.

Chuyên gia tư vấn: Nâng mũi Hàn Quốc ở đâu đẹp?

Nâng mũi Hàn Quốc tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng

Trong trường hợp của bạn Thúy Phượng, bạn từng nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội nhưng sau một thời gian thì bị tụt sóng đúng không nào? Bạn nên đến trực tiếp Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tại 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Tp.HCM bạn nhé.

Vì bác sĩ Ngô Mộng Hùng cần thăm khám xem xét nguyên nhân bị tụt sóng là do sụn, hay do tay nghề bác sĩ chưa tốt, rồi mới tư vấn phương pháp khắc phục phù hợp. Có một số trường hợp phải lấy sụn cũ ra, thay sụn mới vào, hay bác sĩ chỉ cần căn chỉnh đưa sụn về vị trí cân đối, ổn định.

Đừng bỏ lỡ...Xem chi tiết chương trình khuyến mãi tại đây >>> Nâng mũi Hàn Quốc ở Hà Nội

“Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo.

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật.

============================================
Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777”

Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng đi đầu công nghệ: Sửa mũi an toàn - Nâng mũi hàn quốc cho dáng mũi đẹp thanh tú - Thu gọn cánh mũi đẹp tự nhiên.
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.