EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline lyly001  
#1 Đã gửi : 15/12/2017 lúc 12:49:31(UTC)
lyly001

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 04-10-2017(UTC)

Bạn có đứa em gái đáng yêu và muốn dành bất ngờ lớn cho nó ngày sinh nhật nhưng không biết sinh nhật em gái nên tặng gì? Xem ngay bài viết nha!

Sinh nhật em gái nên tặng gì là câu hỏi kinh điển của các bậc làm anh chị, bởi lẽ khoảng cách thế hệ hoặc giới tính làm chúng ta không biết e ấy thích gì để mua quà sinh nhật tặng cho đúng.

Sinh nhật em gái nên tặng gì ý nghĩa và giá trị

hoctrangdiem.org/wp-content/uploads/2017/12/sinh-nhat-em-gai-nen-tang-gi-2.jpg

Thật ra sinh nhật em gái nên tặng gì thì chỉ có 1 câu trả lời hợp lý nhất là tặng cái mọi phụ nữ đều mê: đồ làm đẹp như 1 bộ trang điểm cơ bản Maybelline New York.

Bạn đừng lo khi em gái đã có sẵn đồ làm đẹp vì thật ra con gái càng sở hữu nhiều đồ make up càng thích, nó sẽ an toàn hơn việc chọn mua cái em gái chưa có, đôi khi chưa có là vì không thích nên không sắm.

>>> Xem chi tiết các sản phẩm trong bộ trang điểm đầy đủ Maybelline tại đây: Bộ trang điểm

hoctrangdiem.org/wp-content/uploads/2017/12/sinh-nhat-em-gai-nen-tang-gi.jpg

Vì sao nên chọn bộ mỹ phẩm cơ bản Maybelline cho em gái?

+ Vừa ý nghĩa: Là bước nền cho hành trang trưởng thành của em gái. Là sự quan tâm chăm sóc cụ thể nhất, hiểu em đến vô cùng.

+ Vừa giá trị: Món quà tặng sinh nhật thực tế, có giá trị sử dụng nhiều năm sẽ thích hơn hoa, gấu hay đồ handmade, bạn cũng thấy thế mà phải không?

+ Thương hiệu an toàn: Maybelline New York là thương hiệu top đầu thị trường 100 năm qua vì chất lượng ổn giá thành phải chăng. Sẽ là một sự chăm sóc dịu dàng với làn da em gái.

Nếu bạn vẫn còn băn khoăn? Bấm tham gia tư vấn miễn phí tại đây nhé >>> Sinh nhật em gái nên tặng gì

Dạy trang điểm online miễn phí.
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.