EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
kingking15  
#1 Đã gửi : 01/02/2018 lúc 12:04:17(UTC)
kingking15

Danh hiệu: Senior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 24-08-2015(UTC)

Cảm ơn: 31 lần
Hôm nay anh về tới nhà thì bị vợ lằng nhằng hỏi " đi đâu mà nữa đêm mới về " chỉ biết cười vì thấy trong lòng vui vui. Thằng em cứ muốn gặp anh mà vài lần ko gặp được vì thằng anh bận buôn bán kiếm cơm qua ngày. Hôm nay thằng em quyết ngồi cafe chờ anh tới 2h đồng hồ . Hic hic anh nghe mà cảm thấy có lỗi với em . Trước lúc gặp em anh cứ nghĩ " trời làm gì mà gọi nhiều vậy trời mỗi lần nghe dt mong không phải số nó mà mong là số khách hàng hic hic. Vì lỡ ôm hàng tết quá nhiều mong có khách hang gọi để đi giao hàng . Mà đời cũng lạ khi gặp nó rồi lại thấy vui vì nhìn nó hiền hiền , thấy nó bi quan về cờ bạc cũng thấy tội mà ko biết làm sao. Em ah hôm nay anh mang miếng cơm ra chỉ cho em kiếm cơm mà trong lòng cũng lo lắng không biết mình làm vài tháng nay ko sao mà thằng em đang khổ nhảy vào lại chết thì tội nó . Nhưng em biết không khi anh nhìn em vui và cười cười nói nói với anh tự nhiên anh cảm thấy vui trong lòng . Anh ngồi với em ở tiệm net 2h mà ko biết bao nhiu cung bậc cảm xúc mang đên cho anh . Lo lắng có ,vui mừng có. Nhưng khi nghe em nói em sẽ làm bằng được cách anh chỉ cho em anh thấy vui . và khi thấy em vui và tự tin như vậy anh hp ghê luôn . trong 2h đó em đã tự tin như vậy thì mong em hãy tự tin hơn nữa và đừng bỏ cuộc nha em dù đến đồng vốn cuối cùng thì cũng phải chiến đấu đến cùng nha em.
thanks 1 người cảm ơn kingking15 cho bài viết.
bigbet2012 trên 01-02-2018(UTC) ngày
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.