EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline vanlinh2055  
#1 Đã gửi : 22/04/2018 lúc 10:02:24(UTC)
vanlinh2055

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 12-04-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 1 lần

Loại ghế văn phòng bạn nên mua là gì?

Có rất nhiều loại ghế khác nhau trên thị trường những ngày này. Có rất nhiều kiểu dáng, ngoại hình, xu hướng, vải và chất liệu khác nhau để lựa chọn đó có thể là một quyết định khá lớn. Tùy thuộc vào nhu cầu dụng thức tế, sơ thích cá nhân, môi trường làm việc, thậm chí là khả năng tài chính của bạn. Tất nhiên bất kỳ ai đều muốn một chiếc ghế ngồi làm việc thoải mái với chức năng hỗ trợ phân lưng và cổ.

>> Dịch vụ thiết kế nội thất thương hiệu kaima

Vật liệu chế tạo ghế ảnh hưởng không nhỏ đến sự thoải mái khi sử dụng. Có khá nhiều loại vật liệu chế tạo ghế văn phòng bạn nên lựa chọn loại chất liệu nào mà bạn cảm thấy thoải mái nhất có thể.

Khi mua bạn mua ghế văn phòng với một số lượng lớn, điều đầu tiên bạn cần phải quan tâm đến là ngân sách bạn bỏ ra là bao nhiêu. Có ghế văn phòng sẽ phù hợp với ngân sách bất kỳ, nhưng không phải mọi loại vật liệu sẽ được phổ biến với nó. Tin tốt lành là có ít nhất một cái gì đó tương tự như những gì bạn muốn, nếu không phải là loại vật liệu chính xác. Sau khi bạn đã quyết định về ngân sách của mình, bạn có thể bắt đầu lựa chọn ghế.

Điều thứ hai bạn nên xem xét là loại vật liệu mà bạn cảm thấy thoải mái, một số người thực sự thích đồ da. Một số người thích cảm giác của vải đệm và những người khác muốn có một chiếc ghế loại lưới vững chắc. Nếu bạn không chắc chắn loại vật liệu nào bạn sẽ cảm thấy thoải mái nhất, hãy thử và thử một số ở một số. Nó sẽ giúp bạn thu hẹp loại vật liệu bạn sẽ yêu thích. Đây cũng là thời gian để suy nghĩ về cơ thể bạn. Một số người cảm thấy mồ hôi khi ngồi trên ghế da cả ngày, và có thể như thế nào một chiếc ghế lưới cung cấp không khí lưu thông. Những người khác có thể muốn vải bông như vải vì nó mềm mại và thoải mái trên cánh tay và chân của họ.

goalhe-luoi-teamplay-10-2hr-m.jpg" alt="" width="500" height="500" />

Xem thêm ghế lưới văn phòng tại: thiết kế nội thất kaima

Thứ ba, bạn nên xem xét mẫu ghế văn phòng đó có thực sự phù hợp với văn phòng làm việc của bạn không. Nếu mua ghế cho lãnh đạo công ty việc lựa chọn ghế da là sự lựa chọn chính xác nhất vì nó thể hiện được vị trí của người lãnh đạo công ty. Điều này không phải là trường hợp. 

Những không gian xanh mướt trong văn phòng

Với những công ty nhỏ việc thiết kế nội thất văn phòng sao cho phù hợp về diện tích, công năng, tiết kiệm mà vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ, khoa học, sáng tạo là điều công ty nào cũng mơ ước.

Tuy nhiên, tùy vào từng loại hình hoạt động, quy mô của công ty và diện tích sử dụng mà có những giải pháp thiết kế khác nhau.

Với xu hướng hiện nay, không gian làm việc của công ty cần mang tính mở, gần gũi thiên nhiên, tạo sự thoải mái nhất cho nhân viên làm việc và sáng tạo

Thiết Kế Nội Thất Chuyên Nghiệp Kaima:

Kaima chuyên thiết kế, thi công nội thất tại Hà Nội, Quảng Ninh. Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế kiến trúc, cảnh quan, nội thất cho các công trình dân dụng  như: thiết kế văn phòng, quán coffee, karaoke, thiết kế nhà ở,….Hay thậm chí các công trình lớn hơn như: thiết kế nội thất nhà hàng, khách sạn, chung cư, biệt thự,…

Dịch vụ của kaima sẽ đem đến cho bạn rất nhiều lựa chọn về thiết kế, bao gồm cả các kiến trúc sang trọng hay các kiến trúc bình dị, đời thường. Các công trình của chúng tôi luôn hướng tới sự đảm bảo cho khách hàng. Khi làm việc với kaima, bạn sẽ được đảm bảo về yêu cầu mình đặt ra cho mẫu thiết kế nội thất của mình, chẳng hạn màu sắc, chất liệu muốn sử dụng, hay cách bố trí muốn có. Chúng tôi sẽ chú tâm vào mọi lời nói, yêu cầu của bạn, và xây dựng nên 1 công trình đẹp mắt, độc đáo theo phong cách của riêng bạn. Với đội ngũ nhân viên thi công tận tụy, giàu kinh nghiệm trong nghề. Gồm nhân viên thiết kế sáng tạo, luôn biết đột phá trong các ý tưởng, sử dụng thành thạo các kĩ năng thiết kế, và quan trọng hơn là biết cách làm khách hàng hài lòng với thiết kế của mình. Và đội thợ thi công chăm chỉ, tay nghề cao, đã từng thi công qua hàng trăm công trình trên khắp cả nước. Sau được chúng tôi tuyển dụng về với yêu cầu tay nghề rất cao. Vậy, tôi tin chắc rằng bạn sẽ hài lòng với chất lượng dịch vụ. Và tất nhiên bạn sẽ có được 1 công trình thiết kế mang phong cách của riêng mình.

tham khảo thêm tại kaima.vn

Sửa bởi người viết 22/04/2018 lúc 10:04:32(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Quảng cáo
Offline vanlinh2055  
#2 Đã gửi : 25/04/2018 lúc 09:47:48(UTC)
vanlinh2055

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 12-04-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 1 lần

Các bạn có thể tham khảo thêm nhiều, nhiều mẫu sản phẩm nội thất khác như: ghế sofa, giấy dán tường, đệm ghế gỗ,...tại:

Dịch vụ thiết kế nội thất thương hiệu kaima

Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.