EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline hoasim01  
#1 Đã gửi : 23/07/2018 lúc 11:20:04(UTC)
hoasim01

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 03-07-2018(UTC)
Viet Nam

“Xin  chào bác sĩ, mẹ con năm nay 50 tuổi, xung quanh mắt có nhiều bọng mỡ,  da dư, chắc là do lão hoá vì trước nay mắt mẹ con đẹp lắm. Con cũng muốn  đưa mẹ đến Thẩm mỹ viện của Bác để cắt mỡ mí mắt dưới và mí mắt trên.  Mong Bác tư vấn giúp con, cắt mỡ mí mắt như vậy có nguy hiểm hay sưng  nhiều không? Khoảng bao lâu thì hồi phục? Và chi phí bên mình là bao  nhiêu ạ? Con cảm ơn Bác nhiều ạ!” (Hoài Phương, Quận 7)

Xin  chào Hoài Tâm, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cảm ơn bạn đã gửi câu  hỏi và thắc mắc của của mình về dịch vụ cắt mỡ mí mắt (lấy mỡ mí mắt, lấy mỡ bọng mắt) tại trung tâm. Chúng tôi xin thông tin đến bạn về phương pháp cắt mỡ mí mắt như sau:

Cắt mỡ mí mắt dưới và mí mắt trên có nguy hiểm hay không?

Cắt  mỡ mí mắt dưới và mí mắt trên là 2 phương pháp thẩm mỹ khắc phục tình  trạng mỡ mí mắt trên và bọng mỡ mắt dưới.. Giúp đôi mắt thoát khỏi tình  trạng mỡ thừa, trông u buồn, mệt mỏi, và trở nên tươi mới, vui tươi hơn.

Hoài  Phương cứ yên tâm về dịch vụ cắt mỡ mí mắt dưới và mí mắt trên tại Thẩm  mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Trước khi tiến hành cắt mỡ mí mắt, Bác sĩ  Ngô Mộng Hùng sẽ trực tiếp kiểm tra tình trạng mí mắt trên và mí mắt  dưới. Đưa ra giải pháp khắc phục hiệu quả mang lại một kết quả ưng ý.

>>> TÌM HIỂU: Phương pháp lấy mỡ bọng mắt hiệu quả nhất hiện nay.

• Nếu  gặp vấn đề về mỡ mí mắt: Bác sĩ sẽ tiến hành phẫu thuật lấy mỡ mí mắt  trên. Bằng cách tạo một đường mổ nhỏ theo đường lằn mi, dùng dụng cụ gắp  bỏ túi mỡ dư thừa, cắt bỏ da dư. Sau đó khâu lại một cách khéo léo mà  không để lại bất cứ dấu vết nào.
  • Nếu  gặp vấn đề về mỡ bọng mắt: Bác sĩ sẽ thực hiện phẫu thuật lấy mỡ bọng  mắt. Bằng cách tạo một đường mổ nhỏ dưới mi mắt, sau đó gắp bỏ túi mỡ dư  thừa và cắt da dư (nếu có). Đường mổ sẽ được khâu sát bờ mi, đảm bảo  không để lại sẹo.

Lấy  mỡ bọng mắt hay lấy mỡ mí mắt đều là tiểu phẫu, chỉ cần gây tê trước  khi tiến hành cắt mỡ mí mắt. Phương pháp này thực hiện trong thời gian  ngắn nhưng mang lại hiệu quả lâu dài. Không xâm lấn đến các dây thần  kinh, mạch máu quanh đôi mắt nên độ an toàn gần như là tuyệt đối.

Đối  với trường hợp của mẹ Phương, sau phẫu thuật cắt mỡ mí mắt, ở người lớn  tuổi sẽ có thể hơi sưng và bầm nhưng chỉ cần nghe theo hướng dẫn của  bác sĩ, mắt sẽ đẹp tự nhiên sau khoảng 2 tháng. Vậy nên Hoài Phương hãy  cùng mẹ đến Thẩm mỹ viện để được Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn kĩ hơn nhé!

Đừng bỏ lỡ...Tham gia tư vấn miễn phí cùng chuyên gia tại đây nhé >>> Cắt mỡ mí mắt

Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm  mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ bác sĩ nhiều năm kinh  nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình  và chu đáo.

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt  Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại  Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch làm  đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn  Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2  mí...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật.

============================================
Trung tâm Phẫu thuật thẩm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
Hotline: 028.3932 2222 - 028.3932 7777

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.