EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

2 Trang<12
Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline nuoi_vit  
#71 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 05:22:35(UTC)
nuoi_vit

Danh hiệu: Senior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 07-12-2015(UTC)

Cảm ơn: 171 lần

Originally Posted by: h22n9 Go to Quoted Post

Thằng giẻ rách này mày ngu lắm con à. Cái loại nâng bi, nịnh bợ như mày anh khinh. Mày có não không thế, thể loại tài khoản éo có tiền như mày thì muôn đời nghèo khổ con ạ. Anh mày đây 1 mã vài chục củ, cái éo 150k anh không quan tâm đến hay không, vì nó quá bèo, chỉ là anh mày xem con bé thớt nó có uy tín hay không thôi.

Cần thì post số tk lên a cho hẳn 1 củ mà đi chơi đĩ nhé thằng giẻ rách

diiiit thằng cha mày thằng rẻ rách như mày có đủ tư cách nói chuyện ak, số tk của bố đây chuyển tiền xong up biên lai lên xem hay lại diiit cu mày to mồm,,, stk :  0491000414099 , vietcombank, chi nhanh thăng long, tên Bui duy hung

nó chuyển tiền chú phải cam đoan là đi chơi đỹ nhé,phải có hình ảnh chứng minh là chú có check hàng 

Offline h22n9  
#72 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 06:32:13(UTC)
h22n9

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 11-04-2015(UTC)

Cảm ơn: 6 lần

Originally Posted by: nuoi_vit Go to Quoted Post

Originally Posted by: h22n9 Go to Quoted Post

Thằng giẻ rách này mày ngu lắm con à. Cái loại nâng bi, nịnh bợ như mày anh khinh. Mày có não không thế, thể loại tài khoản éo có tiền như mày thì muôn đời nghèo khổ con ạ. Anh mày đây 1 mã vài chục củ, cái éo 150k anh không quan tâm đến hay không, vì nó quá bèo, chỉ là anh mày xem con bé thớt nó có uy tín hay không thôi.

Cần thì post số tk lên a cho hẳn 1 củ mà đi chơi đĩ nhé thằng giẻ rách

diiiit thằng cha mày thằng rẻ rách như mày có đủ tư cách nói chuyện ak, số tk của bố đây chuyển tiền xong up biên lai lên xem hay lại diiit cu mày to mồm,,, stk :  0491000414099 , vietcombank, chi nhanh thăng long, tên Bui duy hung

nó chuyển tiền chú phải cam đoan là đi chơi đỹ nhé,phải có hình ảnh chứng minh là chú có check hàng 

vâng a ạ, nó mà chuyển e lại cho nó xem con hàng ngon luôn ==rolling on the floor))

Offline winwin99  
#73 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 07:26:00(UTC)
winwin99

Medals: Tipster: Tipster of the yearTipster: Tipster of the year

Nhóm: Tipster, Member
Gia nhập: 21-10-2009(UTC)

Cảm ơn: 13 lần

Originally Posted by: xxminhanhxx Go to Quoted Post
Vấn đề bé tẹo thế mà ae cũng đôi co mất tình cảm. Vấn đề là bác winwin99 chọn sai cách chuyển khoản khác hệ thống ngân hàng rồi. Chuyển khoản khác hệ thống bác chọn chuyển khoản nhanh 24/7 ấy. Nhập stk vài là tiền qua liền ko yêu cầu gì nữa. Tại bác chọn chuyển khoản thường nên nó yêu cầu họ tên tỉnh pgd lằng ngoằng đúng rồi. Còn thằng xxx 4.0 có 150k mà quay lại cắn ngta thế là chơi không đẹp

Bạn này hiểu vấn đề , chính xác là như thế , hồi chiều bên ngân hàng dong a bank của tôi họ hoàn trả lại 150k rôi. Nhưng vấn đề ở đây bạn 4.0 bạn ý bộp chộp quay sang phát biểu hồ đồ nên tôi mới bực, chứ tôi nào có ý xấu gì đâu. Thôi vài lời thanh minh thanh nga vậy.

pablo_escobar  
#74 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 07:38:53(UTC)
pablo_escobar

Danh hiệu: Bronze Member

Gia nhập: 25-10-2017(UTC)
Colombia

Cảm ơn: 6922 lần

topic vui chơi lành mạnh mà các bố cũng quay ra cắn xe chửi nhau đc cũng đến quỳ 4rum h nát bét quá 

http://videostream.dn.ua...87&tid=1521296001368 http://sportstream365.com/football http://mbd.kbongda.net/ http://livetv.sx/enx/ làm chủ đc bản thân thì mới chơi cado đc nhớ nhé https://my betvn.com/ NHÂN TÀI HỘI TỤ | NHẬN ĐỊNH ĐỈNH CAO
Offline nuoi_vit  
#75 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 08:03:02(UTC)
nuoi_vit

Gia nhập: 07-12-2015(UTC)

Cảm ơn: 171 lần

Originally Posted by: winwin99 Go to Quoted Post

Vấn đề bé tẹo thế mà ae cũng đôi co mất tình cảm. Vấn đề là bác winwin99 chọn sai cách chuyển khoản khác hệ thống ngân hàng rồi. Chuyển khoản khác hệ thống bác chọn chuyển khoản nhanh 24/7 ấy. Nhập stk vài là tiền qua liền ko yêu cầu gì nữa. Tại bác chọn chuyển khoản thường nên nó yêu cầu họ tên tỉnh pgd lằng ngoằng đúng rồi. Còn thằng xxx 4.0 có 150k mà quay lại cắn ngta thế là chơi không đẹp

Bạn này hiểu vấn đề , chính xác là như thế , hồi chiều bên ngân hàng dong a bank của tôi họ hoàn trả lại 150k rôi. Nhưng vấn đề ở đây bạn 4.0 bạn ý bộp chộp quay sang phát biểu hồ đồ nên tôi mới bực, chứ tôi nào có ý xấu gì đâu. Thôi vài lời thanh minh thanh nga vậy.

Dong á bank chức năng banking của nó rất ngu học,chuyển tiền khác bank là nữa ngày tiền mới qua,phải lết ra cây atm chuyển thì tiền mới qua ngay

Offline winwin99  
#76 Đã gửi : 13/11/2018 lúc 08:21:29(UTC)
winwin99

Medals: Tipster: Tipster of the yearTipster: Tipster of the year

Nhóm: Tipster, Member
Gia nhập: 21-10-2009(UTC)

Cảm ơn: 13 lần

Dong á bank chức năng banking của nó rất ngu học,chuyển tiền khác bank là nữa ngày tiền mới qua,phải lết ra cây atm chuyển thì tiền mới qua ngay

Bù lại thì nó có chức năng nạp tiền, được cái lọ thì mất cái chai. 

thanks 1 người cảm ơn winwin99 cho bài viết.
ta_trở_về_158 trên 13-11-2018(UTC) ngày
Offline xxminhanhxx  
#77 Đã gửi : 14/11/2018 lúc 12:28:15(UTC)
xxminhanhxx

Gia nhập: 18-12-2014(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 70 lần
Vấn đề b&eacute; tẹo thế m&agrave; ae cũng đ&ocirc;i co mất t&igrave;nh cảm. Vấn đề l&agrave; b&aacute;c winwin99 chọn sai c&aacute;ch chuyển khoản kh&aacute;c hệ thống ng&acirc;n h&agrave;ng rồi. Chuyển khoản kh&aacute;c hệ thống b&aacute;c chọn chuyển khoản nhanh 24/7 ấy. Nhập stk v&agrave;i l&agrave; tiền qua liền ko y&ecirc;u cầu g&igrave; nữa. Tại b&aacute;c chọn chuyển khoản thường n&ecirc;n n&oacute; y&ecirc;u cầu họ t&ecirc;n tỉnh pgd lằng ngoằng đ&uacute;ng rồi. C&ograve;n thằng xxx 4.0 c&oacute; 150k m&agrave; quay lại cắn ngta thế l&agrave; chơi kh&ocirc;ng đẹp
Bạn n&agrave;y hiểu vấn đề , ch&iacute;nh x&aacute;c l&agrave; như thế , hồi chiều b&ecirc;n ng&acirc;n h&agrave;ng dong a bank của t&ocirc;i họ ho&agrave;n trả lại 150k r&ocirc;i. Nhưng vấn đề ở đ&acirc;y bạn 4.0 bạn &yacute; bộp chộp quay sang ph&aacute;t biểu hồ đồ n&ecirc;n t&ocirc;i mới bực, chứ t&ocirc;i n&agrave;o c&oacute; &yacute; xấu g&igrave; đ&acirc;u. Th&ocirc;i v&agrave;i lời thanh minh thanh nga vậy.
Dong &aacute; bank chức năng banking của n&oacute; rất ngu học,chuyển tiền kh&aacute;c bank l&agrave; nữa ng&agrave;y tiền mới qua,phải lết ra c&acirc;y atm chuyển th&igrave; tiền mới qua ngay
B&ugrave; lại th&igrave; n&oacute; c&oacute; chức năng nạp tiền, được c&aacute;i lọ th&igrave; mất c&aacute;i chai.
E có cái kèo thấy ngon mà e ko có tiền chơi. Bác bem 150k vô giải NBA cho e đi. Đánh Houston Rocket moneyline luôn nha bác. Trúng bác giúp e 1x nha. Đang lang thang trốn nợ khổ
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
2 Trang<12
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.