EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline chilaaogiac  
#1 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 05:29:19(UTC)
chilaaogiac

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 15-11-2018(UTC)
Afganistan

Chiều nạp đôi củ vào tài khoản, đặt vài tiếng 3carat mỗi tiếng 500, ăn được 2 triệu thành 4 triệu. Chuyển 3 triệu về atm, đi làm về ra rút lấy tiền cuối tuần đi ăn ốc, và phýt em 94 qua đêm 2 ngày.

Để lại 1 triệu thứ 7, chủ nhật chơi văn nghệ 50, 100k 1 tiếng. Ngu gì để tiền sẵn trong atm. Chiến thuật nó là như vậy.

Quảng cáo
Offline Levande18  
#2 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 05:39:02(UTC)
Levande18

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 08-10-2018(UTC)

Cảm ơn: 156 lần
Originally Posted by: chilaaogiac Go to Quoted Post
Chiều nạp đôi củ vào tài khoản, đặt vài tiếng 3carat mỗi tiếng 500, ăn được 2 triệu thành 4 triệu. Chuyển 3 triệu về atm, đi làm về ra rút lấy tiền cuối tuần đi ăn ốc, và phýt em 94 qua đêm 2 ngày. Để lại 1 triệu thứ 7, chủ nhật chơi văn nghệ 50, 100k 1 tiếng. Ngu gì để tiền sẵn trong atm. Chiến thuật nó là như vậy.
Cool Cool Chuẩn bài đấy a.
Offline chilaaogiac  
#3 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 05:44:56(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Originally Posted by: Levande18 Go to Quoted Post
Chiều nạp đôi củ vào tài khoản, đặt vài tiếng 3carat mỗi tiếng 500, ăn được 2 triệu thành 4 triệu. Chuyển 3 triệu về atm, đi làm về ra rút lấy tiền cuối tuần đi ăn ốc, và phýt em 94 qua đêm 2 ngày. Để lại 1 triệu thứ 7, chủ nhật chơi văn nghệ 50, 100k 1 tiếng. Ngu gì để tiền sẵn trong atm. Chiến thuật nó là như vậy.

Giờ nó phải thế mới được.

Offline Levande18  
#4 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 05:51:15(UTC)
Levande18

Xác định văn nghệ thì phải thế ko thì ăn đc bao nhiêu mà gặp dây đen nóng máu cũng [Draws-] con khỉ
Offline chilaaogiac  
#5 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 06:15:34(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Xác định văn nghệ thì phải thế ko thì ăn đc bao nhiêu mà gặp dây đen nóng máu cũng [Draws-] con khỉ
quá tuẩn luôn
Offline chilaaogiac  
#6 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 06:39:14(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

trong lúc chờ đợi nước nóng đi tắm, với số vốn 1 triệu trong tài khoản, vào đặt bacaray kiếm 300k, đủ tiền tối nay đi ăn ốc. đời cơ bản như thế thôi.
Offline nguyenvanvao  
#7 Đã gửi : 23/11/2018 lúc 06:46:07(UTC)
nguyenvanvao

Gia nhập: 23-11-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 1 lần

trong lúc chờ đợi nước nóng đi tắm, với số vốn 1 triệu trong tài khoản, vào đặt bacaray kiếm 300k, đủ tiền tối nay đi ăn ốc. đời cơ bản như thế thôi.

thế mà ko tỉnh táo từ sớm như này có phải tốt ko.chúc mừng ông bạn

Offline vinhuyen  
#8 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 05:05:05(UTC)
vinhuyen

Danh hiệu: Veteran Member

Gia nhập: 24-09-2009(UTC)

Cảm ơn: 536 lần

Chiều nạp đôi củ vào tài khoản, đặt vài tiếng 3carat mỗi tiếng 500, ăn được 2 triệu thành 4 triệu. Chuyển 3 triệu về atm, đi làm về ra rút lấy tiền cuối tuần đi ăn ốc, và phýt em 94 qua đêm 2 ngày.

Để lại 1 triệu thứ 7, chủ nhật chơi văn nghệ 50, 100k 1 tiếng. Ngu gì để tiền sẵn trong atm. Chiến thuật nó là như vậy.

hóng cờ nhíp Full HẮC ĐÊ

Cấm đánh banh . Tkou
thanks 1 người cảm ơn vinhuyen cho bài viết.
Levande18 trên 24-11-2018(UTC) ngày
Offline doichoideodep  
#9 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 09:43:23(UTC)
doichoideodep

Gia nhập: 22-11-2018(UTC)
Viet Nam

bác này hôm rồi nhờ ông già về hưu đi vay ngân hàng trả nợ, và hứa từ bỏ cờ bạc phải không. sao này còn vướng víu vào làm gì nữa vậy bác. Chơi cho vui thì cũng được nhưng nếu đã nói bỏ thì bỏ hẳn đi. Vì đổ nợ đa phần cũng vì chơi cho vui.

Offline Thanbaiq9  
#10 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 10:20:31(UTC)
Thanbaiq9

Gia nhập: 08-11-2018(UTC)
United States

Cảm ơn: 7 lần

Originally Posted by: doichoideodep Go to Quoted Post

bác này hôm rồi nhờ ông già về hưu đi vay ngân hàng trả nợ, và hứa từ bỏ cờ bạc phải không. sao này còn vướng víu vào làm gì nữa vậy bác. Chơi cho vui thì cũng được nhưng nếu đã nói bỏ thì bỏ hẳn đi. Vì đổ nợ đa phần cũng vì chơi cho vui.

chính nó đấy, già đầu rồi đi làm khổ ông già, hứa các kiểu xong giờ lại chơi, thành phần này khả năng còn tiếp tục báo nhà.

Offline chilaaogiac  
#11 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 10:27:14(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Originally Posted by: Thanbaiq9 Go to Quoted Post
chính nó đấy, già đầu rồi đi làm khổ ông già, hứa các kiểu xong giờ lại chơi, thành phần này khả năng còn tiếp tục báo nhà.
rảnh rỗi đéo có gì làm vào đi trù úm người khác có làm cuộc đời của mày và gia đình mày ngóc lên được k? khẩu nghiệp mày tự tạo ra là khi đi trù ẻo những ng k làm gì ảnh hưởng tới mày. mày xem tao gây sự với mày lần nào chưa, mày bị ngứa mõm à con chó điên này. loại vô học cút con mẹ mày đi, đừng vào mà oẳng bậy chỗ của bố khi bố k làm gì ảnh hưởng tới miếng cơm gia đình mày.
Offline Thanbaiq9  
#12 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 10:49:21(UTC)
Thanbaiq9

Gia nhập: 08-11-2018(UTC)
United States

Cảm ơn: 7 lần

rảnh rỗi không có gì làm vào đi trù úm người khác có làm cuộc đời của mày và gia đình mày ngóc lên được k? khẩu nghiệp mày tự tạo ra là khi đi trù ẻo những ng k làm gì ảnh hưởng tới mày. mày xem tao gây sự với mày lần nào chưa, mày bị ngứa mõm à con chó điên này. loại vô học cút con mẹ mày đi, đừng vào mà oẳng bậy chỗ của bố khi bố k làm gì ảnh hưởng tới miếng cơm gia đình mày.

tao nói có gì sai, phải nói cho mày thức tỉnh, chứ tao ghét nhất thành phần báo nhà như mày. già đầu mà ko giúp dc cha mẹ, đã vậy còn lên đây hứa đủ kiểu rồi lại ngựa quen đường cũ. Mày thấy mày làm vậy có xứng đáng với những gì ba mẹ đã làm cho mày ko. Hạng như mày cần phải có nhiều người chửi thì mới khá ra dc. Còn nói ngọt thì mày sẽ vẫn cứ như vậy. 

thanks 1 người cảm ơn Thanbaiq9 cho bài viết.
nuoi_vit trên 24-11-2018(UTC) ngày
Offline chilaaogiac  
#13 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 12:14:24(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

rảnh rỗi không có gì làm vào đi trù úm người khác có làm cuộc đời của mày và gia đình mày ngóc lên được k? khẩu nghiệp mày tự tạo ra là khi đi trù ẻo những ng k làm gì ảnh hưởng tới mày. mày xem tao gây sự với mày lần nào chưa, mày bị ngứa mõm à con chó điên này. loại vô học cút con mẹ mày đi, đừng vào mà oẳng bậy chỗ của bố khi bố k làm gì ảnh hưởng tới miếng cơm gia đình mày.
tao nói có gì sai, phải nói cho mày thức tỉnh, chứ tao ghét nhất thành phần báo nhà như mày. già đầu mà ko giúp dc cha mẹ, đã vậy còn lên đây hứa đủ kiểu rồi lại ngựa quen đường cũ. Mày thấy mày làm vậy có xứng đáng với những gì ba mẹ đã làm cho mày ko. Hạng như mày cần phải có nhiều người chửi thì mới khá ra dc. Còn nói ngọt thì mày sẽ vẫn cứ như vậy.
thức cái đỵt vào mõm mày, mày trù úm mà mày bảo thức tỉnh á, đỵt mẹ mày có thằng nó trù úm bố mẹ mày bị ô tô đâm nát sợ thì mày nghĩ đó lac thức tỉnh mày à con súc vật này. loại đạo đức chó đẻ như mày mà thức tỉnh được ai loài súc vật. khi ng ta k động tới mày thì mày phải hiểu là mày cũng k đc động chạm ng ta. còn mày nhảy vào dở thói khốn nạn ra thì cút con mẹ mày đi loài súc vật.sáng ra đã phải chửi súc sinh rồi.
Offline thomocchankinh  
#14 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 04:33:44(UTC)
thomocchankinh

Gia nhập: 20-11-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 2 lần

tiền vẫn để trong atm , vẫn xài ib mà lúc máu vẫn ko nạp dc mới hay chứ ! để tiền mặt ở ngoài rớt mất sao ?

Thắng , thua , hòa đều có thêm tiền từ chị cái , bào không khí ra tiền ! http://forum.cadovn.com/...n-kinh?tid=1542684549780
Offline chilaaogiac  
#15 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 04:44:17(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Originally Posted by: thomocchankinh Go to Quoted Post
tiền vẫn để trong atm , vẫn xài ib mà lúc máu vẫn ko nạp dc mới hay chứ ! để tiền mặt ở ngoài rớt mất sao ?
vì vợ bạn đã giữ điện thoại đăng ký mã otp rồi.
dapphatanluon  
#16 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 07:57:03(UTC)
dapphatanluon

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 10-11-2017(UTC)
Man
Germany

Ban nay suong that thua thi bo cam so luong vay muon tra no roi the thot nay lai choi tiep thang co tien di choi gai suong ha Vkl thanh nien cong chuc
Offline chilaaogiac  
#17 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 08:26:49(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Originally Posted by: dapphatanluon Go to Quoted Post
Ban nay suong that thua thi bo cam so luong vay muon tra no roi the thot nay lai choi tiep thang co tien di choi gai suong ha Vkl thanh nien cong chuc
Offline Levande18  
#18 Đã gửi : 24/11/2018 lúc 11:45:41(UTC)
Levande18

E ko dạy đời bác nhưng e nói câu này là muốn tốt cho bác. Bác nghe e , có thể vì đam mê , vì tìm hiểu đc cách chơi j đó mà bác chơi lại , OK đàn ông ai chẳng có đam mê. Việc bác chơi lại là sai rồi , ko phải sai lời hứa vs ae trên cái 4r ẩn danh này , mà vì lời hứa vs chính bác , vs thân sinh bác. Nếu ko từ bỏ đc, bác chơi trong chỉ tiêu win or lose thôi. Thân sinh bác cũng có tuổi rồi ,... Bác lại làm nhà nước , sự nghiệp còn dài, đừng vì chút ham muốn trước mắt mà ảnh hưởng con đường tiến thân . T3 là : đây là góc tâm sự , thế nhân 9 người 10 ý ,sao chiều lòng hết mọi người đc. Em cũng quen biết , giao du vs ae xã hội nhiều, đàn ông tuổi Hổ các bác bộc trực quá , ở trên cái mạng ảo này một mình ko cần thể hiện hay ăn thua vs 1 vài người xa lạ đâu a . A làm công chức càng điềm đạm , bản lĩnh càng tiến xa , đừng vì vài câu nói khó chịu , vì vài thành phần xa lạ mà ko kiểm soát đc cảm xúc. Nếu có gì sai là do e nghĩ chưa thấu đáo bác Phúc nhường e. E nghĩ đến cái tình nghĩa bác gửi cho e 500k lúc e đất khách quê người ko vay đc ai nên viết nên những dòng này . P/s : em nói thế ae cũng biết rồi , đây là gcv ae tâm sự ko nên gây hiềm khích nhau để... được gì ? Các bác thông cảm và coi như nhường thằng e này đừng cmt gây hiềm khích nthe , bác Phúc là ng đã giúp e lúc khó khăn , tính hơi bộc trực nhưng ko có ý xấu . Các bác khuyên thì OK nhưng đừng châm biếm này kia. Nếu bác nào cảm thấy e cmt nâng bi ( theo ý hiểu của các bác ) khó chịu thì ... Cho e cái địa chỉ , e đến ae nói chuyện đàng hoàng. Mệt mỏi rồi , các a nhường em nhé .thanks!
thanks 1 người cảm ơn Levande18 cho bài viết.
platinums trên 25-11-2018(UTC) ngày
Offline chilaaogiac  
#19 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 09:32:03(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

E ko dạy đời bác nhưng e nói câu này là muốn tốt cho bác. Bác nghe e , có thể vì đam mê , vì tìm hiểu đc cách chơi j đó mà bác chơi lại , OK đàn ông ai chẳng có đam mê. Việc bác chơi lại là sai rồi , ko phải sai lời hứa vs ae trên cái 4r ẩn danh này , mà vì lời hứa vs chính bác , vs thân sinh bác. Nếu ko từ bỏ đc, bác chơi trong chỉ tiêu win or lose thôi. Thân sinh bác cũng có tuổi rồi ,... Bác lại làm nhà nước , sự nghiệp còn dài, đừng vì chút ham muốn trước mắt mà ảnh hưởng con đường tiến thân . T3 là : đây là góc tâm sự , thế nhân 9 người 10 ý ,sao chiều lòng hết mọi người đc. Em cũng quen biết , giao du vs ae xã hội nhiều, đàn ông tuổi Hổ các bác bộc trực quá , ở trên cái mạng ảo này một mình ko cần thể hiện hay ăn thua vs 1 vài người xa lạ đâu a . A làm công chức càng điềm đạm , bản lĩnh càng tiến xa , đừng vì vài câu nói khó chịu , vì vài thành phần xa lạ mà ko kiểm soát đc cảm xúc. Nếu có gì sai là do e nghĩ chưa thấu đáo bác Phúc nhường e. E nghĩ đến cái tình nghĩa bác gửi cho e 500k lúc e đất khách quê người ko vay đc ai nên viết nên những dòng này . P/s : em nói thế ae cũng biết rồi , đây là gcv ae tâm sự ko nên gây hiềm khích nhau để... được gì ? Các bác thông cảm và coi như nhường thằng e này đừng cmt gây hiềm khích nthe , bác Phúc là ng đã giúp e lúc khó khăn , tính hơi bộc trực nhưng ko có ý xấu . Các bác khuyên thì OK nhưng đừng châm biếm này kia. Nếu bác nào cảm thấy e cmt nâng bi ( theo ý hiểu của các bác ) khó chịu thì ... Cho e cái địa chỉ , e đến ae nói chuyện đàng hoàng. Mệt mỏi rồi , các a nhường em nhé .thanks!
nói thật với chú thằng nào mà lôi phụ huynh ra để châm biếm thì a phải chửi, vì nó động đến phụ huynh của mình. còn nó chỉ xúc phạm anh thì anh k bao giờ quan tâm. chú nhìn xem toàn mấy thằng lôi phụ huynh anh ra a mới chửi. cám ơn chú đã hiểu.
thanks 1 người cảm ơn chilaaogiac cho bài viết.
Levande18 trên 25-11-2018(UTC) ngày
Offline vuibuoncado  
#20 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 10:34:34(UTC)
vuibuoncado

Gia nhập: 02-10-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 12 lần
Lúc thua thì báo ông già. Lúc ăn thì đem tiền đi phịt gái. Tới dây đen thua luôn 1tr kia rồi có nghĩ ko? Hay hực nạp vào đánh tiếp rồi thua tiếp rồi lại đổ nợ? Bác này sống lỗi vcc. sợ run
Offline chilaaogiac  
#21 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 11:32:40(UTC)
chilaaogiac

Afganistan

Originally Posted by: vuibuoncado Go to Quoted Post
Lúc thua thì báo ông già. Lúc ăn thì đem tiền đi phịt gái. Tới dây đen thua luôn 1tr kia rồi có nghĩ ko? Hay hực nạp vào đánh tiếp rồi thua tiếp rồi lại đổ nợ? Bác này sống lỗi vcc. sợ run
phịt gái có mất tiền đâu bác, mất tiền nhà nghỉ thôi. chuyện sinh lý thì thằng nào chả cần. chả nhẽ k đc phịt gái hả bác.
Offline cuocdoidentoi  
#22 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 01:04:31(UTC)
cuocdoidentoi

Gia nhập: 21-11-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 3 lần
Có bác nào ở sg xài internetbanking giúp e cái đc k ạ. E chạy lại đưa tiền chuyển khoản hộ e ạ
Offline nickytam  
#23 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 01:19:39(UTC)
nickytam

Gia nhập: 13-07-2014(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 28 lần
Originally Posted by: cuocdoidentoi Go to Quoted Post
Có bác nào ở sg xài internetbanking giúp e cái đc k ạ. E chạy lại đưa tiền chuyển khoản hộ e ạ
Qua FPT chuyển vào chuyển Momo, thằng letou cho chuyển bằng momo
post phải đúng box, tái phạm banned !
Offline cuocdoidentoi  
#24 Đã gửi : 25/11/2018 lúc 01:27:32(UTC)
cuocdoidentoi

Gia nhập: 21-11-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 3 lần
Originally Posted by: nickytam Go to Quoted Post
E chơi bên 188 có hỗ trợ k bác :)))
Offline nickytam  
#25 Đã gửi : 26/11/2018 lúc 03:40:47(UTC)
nickytam

Gia nhập: 13-07-2014(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 28 lần
Originally Posted by: nickytam Go to Quoted Post
E chơi bên 188 có hỗ trợ k bác :)))
Tạo tài khoản ví momo sau đó liên kết với tài khoản ngân hàng, sau đó ra FPT chuyển vô ví momo của mình, sau đó từ momo rút về tài khoản ngân hàng. Rất nhanh nhé
post phải đúng box, tái phạm banned !
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.