EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline momotgiacmo  
#1 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:06:58(UTC)
momotgiacmo

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 13-09-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 45 lần
Lòng dạ hẹp hòi là nguồn gốc của phiền não

Tướng do tâm sinh: Người có tâm lượng nhỏ hẹp thì cuộc sống khó thông thuận

Đừng thở dài hãy vươn vai mà sống. Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu...
Quảng cáo
Offline nguyenvanvao  
#2 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:09:35(UTC)
nguyenvanvao

Danh hiệu: Active Member

Gia nhập: 23-11-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 1 lần
nguyenvanvao có mặt.nhưng chỉ là điểm danh thôi nhé.mày gọi thì tao trả lời
Offline momotgiacmo  
#3 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:12:12(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

Originally Posted by: nguyenvanvao Go to Quoted Post

TAO ĐÃ HIỂU VÌ SAO NHIỀU NGƯỜI GÉT MAY! CHÀO THÂN ÁI

Offline nguyenvanvao  
#4 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:20:07(UTC)
nguyenvanvao

Viet Nam

Tự nhiên tao nảy ra cái suy nghĩ thông minh trong cái đầu ngu si của tao,mày xem có đc ko nhé.mày kết bạn zalo cả tao đi.mày gửi cho tao xem cái hình ảnh của trang doctor đồng và ucash mà mày vay.các thông tin cá nhân mày xóa đi còn các chi tiết khác mày để lại rồi cho tao xem.nếu đúng là mày vay 2 bên đó thật thì từ tao xin lỗi mày và đéo bao giờ tao quay lại cái diễn đàn này nữa.mày biết tao rất thích cái tên nguyenvanvan rồi đó,nên mày yên tâm tao nói đc là làm đc chứ đéo như mấy thắng lừa đảo thay nick mới đâu.zalo của tao này 0 một 2 năm 3 hai 0 hai bốn 0 năm.tao từng vay 2 bên đó rồi nên mày gửi hình ảnh là tao biết mày có vay hay ko.còn mày đéo làm đc việc đấy thì mày chỉ là thằng lừa đảo thôi
Offline nguyenvanvao  
#5 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:21:29(UTC)
nguyenvanvao

Viet Nam

Originally Posted by: momotgiacmo Go to Quoted Post

TAO ĐÃ HIỂU VÌ SAO NHIỀU NGƯỜI GÉT MAY! CHÀO THÂN ÁI

Thì tao luôn giới thiệu tao là thằng bị bọn lừa đảo ghét nhất mà.thế nên mày đọc dòng đó là hiểu chứ sao ko hiểu

Offline momotgiacmo  
#6 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:24:39(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

Tự nhiên tao nảy ra cái suy nghĩ thông minh trong cái đầu ngu si của tao,mày xem có đc ko nhé.mày kết bạn zalo cả tao đi.mày gửi cho tao xem cái hình ảnh của trang doctor đồng và ucash mà mày vay.các thông tin cá nhân mày xóa đi còn các chi tiết khác mày để lại rồi cho tao xem.nếu đúng là mày vay 2 bên đó thật thì từ tao xin lỗi mày và không bao giờ tao quay lại cái diễn đàn này nữa.mày biết tao rất thích cái tên nguyenvanvan rồi đó,nên mày yên tâm tao nói đc là làm đc chứ không như mấy thắng lừa đảo thay nick mới đâu.zalo của tao này 0 một 2 năm 3 hai 0 hai bốn 0 năm.tao từng vay 2 bên đó rồi nên mày gửi hình ảnh là tao biết mày có vay hay ko.còn mày không làm đc việc đấy thì mày chỉ là thằng lừa đảo thôi

GỬI CHO MÀY LÀM CON CẶC GÌ! ĐỂ THẰNG ĐÀN BÀ NHƯ MÀY ĐƯA THÔNG TIN TẠO TÙM LUM LÊN MẠNG AH! LÒNG DẠ CON NGƯỜI MÀY ÍCH KỶ HẸP HÒI CÁI GÌ MÀ KHÔNG DÁM LÀM! TAO ĐÃ GỬI HẾT CHO ANH KING KING XEM ROI! LẦN NỮA TAO ỈA VÀO MỒM MÀY MỘT CÁI NỮA NHÉ! LẦN SAU CẨN THẬN COI CHỪNG KHẨU NGHIỆP VÀO BẢN THÂN MAY VÀ CẢ GIA ĐÌNH MAY!

Offline Levande18  
#7 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:24:55(UTC)
Levande18

Gia nhập: 08-10-2018(UTC)

Cảm ơn: 156 lần
Ae nghe em End vấn đề ở đây đi , em cũng hiểu qua rồi. Dừng để ...có cơ hội gặp nhau còn chào thân ái !
Offline momotgiacmo  
#8 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:26:36(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

Originally Posted by: Levande18 Go to Quoted Post
Ae nghe em End vấn đề ở đây đi , em cũng hiểu qua rồi. Dừng để ...có cơ hội gặp nhau còn chào thân ái !

KỆ NÓ BÁC ƠI! CHẮC NÓ CÂM MỒM LẠI RỒI! NHỮNG THANG NHƯ NÓ SẼ BỊ QUẢ BÁO THÔI! 

Offline Levande18  
#9 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:27:30(UTC)
Levande18

Momotgiacmo kB t Zalo 0914 sáu hai năm hai năm chín. A phúc có đọc đc dòng này thì kB e nhé.
Offline nguyenvanvao  
#10 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:28:42(UTC)
nguyenvanvao

Viet Nam

Originally Posted by: momotgiacmo Go to Quoted Post

Tự nhiên tao nảy ra cái suy nghĩ thông minh trong cái đầu ngu si của tao,mày xem có đc ko nhé.mày kết bạn zalo cả tao đi.mày gửi cho tao xem cái hình ảnh của trang doctor đồng và ucash mà mày vay.các thông tin cá nhân mày xóa đi còn các chi tiết khác mày để lại rồi cho tao xem.nếu đúng là mày vay 2 bên đó thật thì từ tao xin lỗi mày và không bao giờ tao quay lại cái diễn đàn này nữa.mày biết tao rất thích cái tên nguyenvanvan rồi đó,nên mày yên tâm tao nói đc là làm đc chứ không như mấy thắng lừa đảo thay nick mới đâu.zalo của tao này 0 một 2 năm 3 hai 0 hai bốn 0 năm.tao từng vay 2 bên đó rồi nên mày gửi hình ảnh là tao biết mày có vay hay ko.còn mày không làm đc việc đấy thì mày chỉ là thằng lừa đảo thôi

GỬI CHO MÀY LÀM CON CẶC GÌ! ĐỂ THẰNG ĐÀN BÀ NHƯ MÀY ĐƯA THÔNG TIN TẠO TÙM LUM LÊN MẠNG AH! LÒNG DẠ CON NGƯỜI MÀY ÍCH KỶ HẸP HÒI CÁI GÌ MÀ KHÔNG DÁM LÀM! TAO ĐÃ GỬI HẾT CHO ANH KING KING XEM ROI! LẦN NỮA TAO ỈA VÀO MỒM MÀY MỘT CÁI NỮA NHÉ! LẦN SAU CẨN THẬN COI CHỪNG KHẨU NGHIỆP VÀO BẢN THÂN MAY VÀ CẢ GIA ĐÌNH MAY!

Mày lúc cặc nào cũng lôi a kinhking ra nhỉ.mày đọc ko kĩ à.mày xóa thông tin cá nhân của mày đi rồi để lại vài chữ vay nọ vay kia số tiền ngày trả là tao hiểu mà.tao vay bên đó rồi,nên tao nhìn giao diện là tao biết.còn mày đéo dám thì mày chỉ là thằng lừa đảo thôi.bố mày sợ mày quá cơ.thế nhé,bố mày cũng biết mày đéo dám rồi.vì có cái con cặc ý mà gửi

Offline momotgiacmo  
#11 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:31:08(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

XIN LỖI ANH KINGKING TRƯỚC VÌ LÔI ANH RA! EM CHỈ MUỐN CON CHÓ NÀY CÂM MỒM NÓ LẠI THÔI! MỘT THẰNG TIỂU NHÂN NHƯ MÀY! TAO ỈA VÀO MỒM MÀY MỘT CÁI NỮA!

Offline momotgiacmo  
#12 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:35:43(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

CÂM MỒM CHÓ MÀY LẠI NHE THANG ĐÀN BÀ! NHỚ ĐỪNG XÓA COMMENT NÀO HẾT NHÉ CON CHÓ

Offline momotgiacmo  
#13 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:36:56(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

Momotgiacmo kB t Zalo 0914 sáu hai năm hai năm chín. A phúc có đọc đc dòng này thì kB e nhé.

điện thoại mình cầm rồi bác ơi! có gì không bác! minh dang on o tiem net! 

Offline momotgiacmo  
#14 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:39:03(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

mình kết bạn rồi đó bác

Offline momotgiacmo  
#15 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 08:41:48(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

Lòng dạ hẹp hòi là nguồn gốc của phiền não

Tướng do tâm sinh: Người có tâm lượng nhỏ hẹp thì cuộc sống khó thông thuận

Offline momotgiacmo  
#16 Đã gửi : 29/11/2018 lúc 09:11:15(UTC)
momotgiacmo

Viet Nam

MÌNH NỂ MẶT BÁC! CHẤM DỨT TRANH CÃI TỪ ĐÂY! KHÔNG PHẢI CHUYỆN HƠN THUA GÌ TRÊN CÁI DIỄN ĐÀN ẢO NÀY CẢ! ĐỜI CÁ ĐỘ CHẲNG CÓ GÌ HAY HO MÀ PHẢI TRANH CÃI Ở ĐÂY CẢ! NẾU MÌNH SAI MÌNH ĐÃ KHÔNG DÁM LÊN TIẾNG!

thanks 1 người cảm ơn momotgiacmo cho bài viết.
Levande18 trên 29-11-2018(UTC) ngày
Offline huanaudi  
#17 Đã gửi : 01/12/2018 lúc 10:44:18(UTC)
huanaudi

Gia nhập: 01-12-2018(UTC)

ai biết địa chỉ thằng NGUYENVANVAN giờ nó đổi thành NGUYENVANVAO Ở ĐÂU. Chỉ giúp tui tui cho các bác hả dạ. Đảm bảo nó không còn lên diễn đàn này nữa.Nó sẽ câm mồm mãi mãi.
Offline LONG DALACURA  
#18 Đã gửi : 01/12/2018 lúc 11:02:39(UTC)
LONG DALACURA

Gia nhập: 14-11-2018(UTC)

Cảm ơn: 11 lần

Originally Posted by: huanaudi Go to Quoted Post
ai biết địa chỉ thằng NGUYENVANVAN giờ nó đổi thành NGUYENVANVAO Ở ĐÂU. Chỉ giúp tui tui cho các bác hả dạ. Đảm bảo nó không còn lên diễn đàn này nữa.Nó sẽ câm mồm mãi mãi.
bro có nghe câu chuyện sư tư và chó điên chưa? đây là cái mạng ảo,cái thứ mà thât nghiệp ở nhà ăn bám,k có 1xu để bet banh,tối ngày lên 4r xem có bài nào tặng tiền bet thì vào xin 50k để bet chùa,cái thẻ loại người k biết nhục như vậy thì chấp nó làm gi? chỉ tội ông bà già nó sinh nó ra nuôi bao năm mà giờ phải nuôi nó cả đời nữa,thanh niên trai tráng ngta lo kiêm việc làm để lo cuộc sống cho bản thân,chẳng hiểu buổi tối nó ngủ có vắt tay lên chán suy nghĩ xem mình phải làm sao để vương lên hay k?k lẽ kiếp này ông bà già nó 7,8 chuc tuổi vẫn phải nuôi báo cô nó!vậy mà tối ngày lên mạng tỏ vẻ ta thông minh đi rình người này soi mói người kia,ruốt cuộc time 1 ngày trôi qua mình đêó làm được việc gi?và k 1 xu dính túi?

Offline nguyenvanvao  
#19 Đã gửi : 01/12/2018 lúc 11:18:52(UTC)
nguyenvanvao

Viet Nam

Bố mày lại sợ mày quá cơ.bố mày ở Cầu Giấy,Hà Nội.nếu mày đủ tiềm lực và muốn gặp bố mày thì sẽ tìm đc nhà bố mày ở đâu đấy.mày bỏ chút tiền ra tìm địa chỉ IP thì đó là nhà của bố mày.không quá 5 triệu để làm việc đó.mày có biết rằng đến dân anh chị nó còn đéo bao giờ dám hùng hồn tuyên bố như vậy ko.ở đâu cũng có lãnh thổ riêng,mày ko thể sang đất của người khác rồi to mồm đc đâu con chó ạ.mày chắc chỉ là 1 trong những thằng lừa đảo bị bố mày boc phốt thôi,hôm nay tạo cái nick mới vào chửi bới rồi ra oai hù dọa người khác à

Offline nguyenvanvao  
#20 Đã gửi : 01/12/2018 lúc 11:26:09(UTC)
nguyenvanvao

Viet Nam

Originally Posted by: LONG DALACURA Go to Quoted Post

bro có nghe câu chuyện sư tư và chó điên chưa? đây là cái mạng ảo,cái thứ mà thât nghiệp ở nhà ăn bám,k có 1xu để bet banh,tối ngày lên 4r xem có bài nào tặng tiền bet thì vào xin 50k để bet chùa,cái thẻ loại người k biết nhục như vậy thì chấp nó làm gi? chỉ tội ông bà già nó sinh nó ra nuôi bao năm mà giờ phải nuôi nó cả đời nữa,thanh niên trai tráng ngta lo kiêm việc làm để lo cuộc sống cho bản thân,chẳng hiểu buổi tối nó ngủ có vắt tay lên chán suy nghĩ xem mình phải làm sao để vương lên hay k?k lẽ kiếp này ông bà già nó 7,8 chuc tuổi vẫn phải nuôi báo cô nó!vậy mà tối ngày lên mạng tỏ vẻ ta thông minh đi rình người này soi mói người kia,ruốt cuộc time 1 ngày trôi qua mình đêó làm được việc gi?và k 1 xu dính túi?

Thôi cái thằng lừa đảo như mày thì nói làm L ồn gì.vì sao bố mày ở nhà thì mày cũng hiểu rồi đó.đc cái là tao sạch sẽ hơn mày,ko có tiền thì lên đây tham gia mini game chơi lành mạnh,may mắn trúng thì có cái chơi tiếp chứ thực ra bố mày ko thèm vài trăm k(điều này có a winwin99 biết,tao cũng đéo cần ai xác nhận cả),bố mày tham gia cho thỏa mã cơn nghiện thôi.nói thật với mày,tao chưa từng mời gọi ai giao cho acc để chơi giúp kiếm tiền.nhưng cũng có người quý và thích cái tính thẳng thắn của tao nên họ giao cho cái acc nhỏ nhỏ chơi cho đỡ vật.tao cũng nói thẳng luôn là có thắng tao cũng ko nhận tiền ăn chia mà số tiền đó mang lên đây tạo sân chơi cho a e đói rách khác.tao đéo như loại mày đâu.thôi,hôm nay là ngày cuối tao lên đây comment nên ko cãi nhau cả mày nữa

Offline huanaudi  
#21 Đã gửi : 03/12/2018 lúc 09:01:46(UTC)
huanaudi

Gia nhập: 01-12-2018(UTC)

NGUYENVANVAO MẦY NGON ĐỂ ĐỊA CHỈ CHÍNH XÁC XÊM CÓ AI LÀM GÌ MẦY KO NHÉ CON CHÓ, MẦY LÀ THẰNG BẨN NHẤT CHUYÊN LỪA ĐẢO NGƯỜI KHÁC NHƯNG GIỜ KO LỪA ĐƯỢC NỮA NÊN NÓ NGƯỜI TA VẬY THÔI. CÓ NGON THÌ ĐỂ ĐỊA CHỈ HAY SỐ ĐIỆN THOẠI CŨNG ĐƯỢC NHÉ, CON CHÓ
Offline nuoi_vit  
#22 Đã gửi : 03/12/2018 lúc 09:13:57(UTC)
nuoi_vit

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 07-12-2015(UTC)

Cảm ơn: 171 lần

móa,em nó đã ra đi rồi các chú còn kêu réo,nguyenvanvao có linh thiêng nơi 9 suối thì hiện về đi em 

Offline Thanbaiq9  
#23 Đã gửi : 03/12/2018 lúc 09:28:04(UTC)
Thanbaiq9

Gia nhập: 08-11-2018(UTC)
United States

Cảm ơn: 7 lần

nghe đâu nhà nguyenvanvao ở xóm cây đa, đi vài ba bước là qua cây cầu, gia tài có 1 con trâu, giao nó ngày đêm chăm bẵm. mấy bác muốn thanh toán thì lần theo địa chỉ trên  nhé :))

Offline Levande18  
#24 Đã gửi : 03/12/2018 lúc 11:31:27(UTC)
Levande18

NGUYENVANVAO MẦY NGON ĐỂ ĐỊA CHỈ CHÍNH XÁC XÊM CÓ AI LÀM GÌ MẦY KO NHÉ CON CHÓ, MẦY LÀ THẰNG BẨN NHẤT CHUYÊN LỪA ĐẢO NGƯỜI KHÁC NHƯNG GIỜ KO LỪA ĐƯỢC NỮA NÊN NÓ NGƯỜI TA VẬY THÔI. CÓ NGON THÌ ĐỂ ĐỊA CHỈ HAY SỐ ĐIỆN THOẠI CŨNG ĐƯỢC NHÉ, CON CHÓ
Làm j mà căng thế bạn , mai lại lên báo ... Thích thể hiện t cho đc của t , đến để thể hiện nhé.
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.