EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline aloluck  
#1 Đã gửi : 11/12/2018 lúc 10:06:53(UTC)
aloluck

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 18-11-2018(UTC)
Viet Nam

W88 Poker là một một trong những game đánh bài ăn tiền ngon nhất anh em Việt Nam. Site poker này thuộc mạng GGNetwork rất đông gà, có hỗ trợ gửi tiền/rút tiền bằng ATM, chuyển khoản, ngân hàng online.

Dưới đây mình sẽ tổng hợp các khuyến mại/event mà anh em có thể tận dụng khi chơi tại W88.

Tham khảo: Tổng quan về W88

1. Nhiệm vụ hàng tuần

Mỗi ngày W88 sẽ đưa ra 3 nhiệm vụ dễ để anh em lựa chọn làm. Nhiệm vụ có thể đơn giản chỉ là "được chia AA khi chơi Hold'em".

Hoàn thành trên 5 nhiệm vụ trong tuần, anh em sẽ được tặng 1 vé đánh giải Freeroll 5k$.

Vì thế đừng bỏ qua các nhiệm vụ hàng ngày nhé.

2. Bảng xếp hạng giải đấu

Anh em chơi Tournament tại W88 sẽ được tích điểm trên bảng xếp hạng hàng tháng.

Cụ thể, cách tính điểm như sau: buy-in x (số người dự giải) / (thứ hạng của anh em). Ví dụ, về thứ 5 trong một Tour có buy-in 10$ và 500 người chơi thì sẽ được 1000 điểm.

Kết thúc tháng, Top 100 người dẫn đầu BXH sẽ chia nhau 100k$ tiền thưởng. Chắc những anh em chuyên đánh giải sẽ khoái promo này

3. Big Hand Jackpot

Khi chơi các bàn Hold'em hay Omaha tiền mặt, anh em sẽ trúng Jackpot khi may mắn có 1 trong 3 hand mạnh nhất:

• Thùng phá sảnh lớn (Royal Flush)
  • Thùng phá sảnh (Straight Flush)
  • Tứ quý (Four of a kind)

Anh em chỉ cần gặp top 3 bài này là ăn Jackpot, không yêu cầu phải thắng ván bài nhé.

Hiện Big Hand Jackpot trên W88 Poker đang là 65k$ rồi.

4. AoF Jackpot

Jackpot dành riêng cho game All-in or Fold. Khi chơi game này mà anh em hit bài sau thì sẽ trúng thưởng Jackpot:

• Thùng phá sảnh (Straight Flush) đối với Hold'em
  • Thùng phá sảnh lớn (Royal Flush) đối với Omaha.

5. Chinese Zodiac Freerolls

Các giải đấu miễn phí này cứ 2 tiếng lại có một giải.

Người chiến thắng Freeroll được tặng Avatar tùy chọn và một vé đánh giải vệ tinh Bounty Hunters $31.50. Hạng 2 và 3 sẽ nhận vé đánh giải vệ tinh Bounty Hunters $10.50

6. Đua tiền cào hàng tháng

Ngoài ra, mỗi tháng W88 Poker (GGNetwork) còn có các event đua tiền cào (rake) với tổng tiền thưởng tối đa tới 200,000$. Các cuộc đua mỗi tháng khác nhau, anh em chú ý theo dõi thông tin trên phần mềm/App W88 Poker nhé.

Chúc anh em chơi vui. Có vấn đề gì cần tư vấn/hỗ trợ anh em cứ contact mình nhé!

Sửa bởi người viết 11/12/2018 lúc 10:09:18(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.