EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline Bigone  
#1 Đã gửi : 15/03/2019 lúc 09:33:31(UTC)
Bigone

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 20-09-2010(UTC)

Cảm ơn: 10 lần
Cứ trên 25 tuổi và không nợ xấu ngân hàng là làm được thẻ tín dụng từ 30-200tr. Bác nào cần tiền mặt chi tiêu/ trả nợ hay tăng vốn làm ăn kinh doanh, mua bàn ghế, xe cộ, đối ứng .... thì ới em nhé. Bao hồ sơ toàn miền bắc ạ. Ai chưa có thẻ tín dụng nào thì bên em làm cho thẻ mới. Ai có thẻ rồi thì em làm thêm thẻ để phòng, lỡ có đêm hôm xảy ra việc gì bất trắc còn có tiền. Đỡ phải đi vay nặng lãi cầm đồ. Mà nhiều khi muốn vay nhiều cũng còn chẳng chỗ nào cho vay vì làm gì có tài sản nào mà cầm cố cho người ta????! . Ai mà đang có thẻ hạn mức thấp (vài chục triệu đến dưới 100tr) có thể làm lên thẻ to hơn. (100-200tr/thẻ). Đặc biệt: Bác nào đang cho vay mà con nợ không có tiền trả nợ. Hãy alo Vì bên em có thể xử lý tối đa được đến 1 tỷ/người. Họ sẽ rút tiền mặt ra để thanh toán nợ cho các bác. Như vậy chủ nợ thì thu hồi được tiền (cùng lắm mình chịu cho con nợ một chút tiền phí làm thẻ tín dụng thôi. còn hơn là mất tất - biết bao giờ mới đòi được tiền về????). Con nợ thì có thời gian dài hạn (tối thiểu 3 - 5 năm) để thư thả trả nợ - không bị ai siết nợ - tra tấn tinh thần - bình yên mà còn kéo cầy kiếm tiền về chuộc lỗi!!!! . Chỉ cần đóng phí đáo hạn hàng tháng thì gần như vĩnh viễn không bị ai đòi gốc. Sau này có tiền trả vào trừ gốc là xong. Giả sử có vay nợ 100tr thì mỗi tháng cũng chỉ mất có hơn 1tr để thanh toán tiền đáo (vì thẻ tín dụng không có lãi vay. hàng tháng mình dùng dịch vụ đáo hạn (tầm hơn 1%/số tiền cần đáo thôi). Gốc 100tr đó bao giờ có thì trả. Trả tháng nào thì bớt phí đáo tháng đó!
Cảnh cáo: chữ viết quá lớn vi phạm Nội quy- tái phạm banned
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.