EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline lilytruong  
#1 Đã gửi : 19/03/2019 lúc 05:15:14(UTC)
lilytruong

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 24-12-2018(UTC)
Viet Nam

Mỡ mí mắt là vấn đề đang khiến bạn “đau đầu”? Và bạn  đang tìm kiếm phương pháp giảm mỡ mí mắt  hiệu quả cho mình mà  không mất nhiều tiền bạc? Đừng lo lắng, hãy cùng chúng tôi tìm  hiểu và thực hành cho mình các cách massage giảm mỡ mí mắt trong  bài viết dưới đây.

Chia sẻ bí quyết massage giảm mỡ mí mắt hiệu quả

Bọng  mỡ mí mắt thường xuất hiện khi da bị lão hóa, stress, mất ngủ, ăn uống  thiếu điều độ, thai sản… Để cải thiện khuyết điểm này bạn cần chế độ  chăm sóc hợp lí và tỉ mỉ. Cũng như kết hợp với phương pháp massage giảm mỡ mí mắt.

• Massage giảm mỡ mí mắt trên: Nếu  bọng mỡ mới xuất hiện ở mí trên, cách massage giảm mỡ mí mắt này sẽ   giúp bạn đánh tan mỡ mí. Chỉ cần dùng 2 ngón tay áp út nhịp nhàng nâng   mí lên sát chân mày. Thực hiện động tác này sẽ cho phép máu được lưu   thông máu tốt hơn và nâng độ đàn hồi cho cơ, da. Đồng thời, cách mát xa   này còn có thể khiến bọng mỡ thuyên giảm đáng kể. Để đạt hiệu quả tốt   bạn phải thực hiện phương pháp này 30 lần/ ngày.
  • Massage giảm mỡ mí mắt dưới: Với  những chị em bị mỡ bọng ở mi dưới thì để hạn chế chúng, trước tiên  bạn  hãy ngước mắt lên trên, đảo vòng tròn từ từ để mắt được thư giãn và  khỏe  mạnh hơn. Sau đó, nhắm mắt lại rồi dùng ngón áp út vuốt nhẹ từ  trong ra  ngoài khoảng 30 lần mỗi ngày. Việc làm này sẽ giúp cơ mi săn  chắc, góp  phần ngăn chặn tình trạng mỡ tích trữ ngày càng nhiều hơn.

>>> KHÁM PHÁ: Phương pháp lấy mỡ mí mắt cho đôi mắt thêm tươi trẻ.

Lưu  ý: Ngón tay massage giảm mỡ mí mắt đảm bảo phải sạch, dùng lực nhẹ vừa  đủ, tốc độ đều đặn. Tránh nhiễm trùng và tổn thương mắt.Tuy  nhiên, bí quyết massage giảm mỡ mí mắt sẽ không mang lại hiệu quả như  mong muốn nếu trường hợp mí mắt có quá nhiều bọng mỡ. Đây chỉ là giải  pháp tạm thời, không có hiệu quả thực tiễn lâu dài. Đó là chưa kể việc  lấy mỡ mí mắt, bọng mắt bằng các cách này tốn rất nhiều thời gian. Từ  khâu chuẩn bị, đến thực hiện rồi chờ đợi kết quả. Đòi hỏi các bạn phải  có tính kiên nhẫn rất cao.

“Tuyệt chiêu” hiệu quả hơn cả massage giảm mỡ mí mắt

Thay vì massage giảm mỡ mí mắt, bác sĩ Ngô Mộng Hùng khuyên bạn nên thực  hiện phẫu thuật lấy mỡ mí mắt, bọng mắt tại các thẩm mỹ viện uy tín.  Khác với những phương pháp massage giảm mỡ mí mắt, phẫu thuật lấy mỡ mí  mắt hội tụ rất nhiều ưu điểm siêu việt.

Thực  chất, lấy mỡ mí mắt chỉ là tiểu phẫu nhẹ nhàng. Với hơn 20 năm kinh  nghiệm chuyên ngành mắt, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ nhẹ nhàng, tỉ mỉ tạo  một đường mổ rất nhỏ trên lằn mi. Sau đó bóc tách, gắp bỏ đi các túi mỡ  thừa xuất hiện quanh mí mắt. Tất cả quá trình lấy mỡ mắt đều được đảm  bảo an toàn tuyệt đối, không gây ra bất kỳ đau đớn gì.

>>> BẬT MÍ: Phương pháp lấy mỡ bọng mắt cho đôi mắt 2 mí đẹp rạng ngời

So với phương pháp massage giảm mỡ mí mắt. Thời gian thực hiện phẫu thuật  lấy mỡ mí mắt tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng hết sức nhanh  chóng, chỉ vỏn vẹn khoảng 20 đến 30 phút là bạn có thể sở hữu đôi mắt  to tròn, tươi trẻ trong “tích tắc”.

Sau  hậu phẫu, chị em không cần phải nghỉ dưỡng, chỉ khoảng 1 tuần mắt dần  ổn định và tầm 1 – 3 tháng (tùy cơ địa khách hàng) mắt sẽ đẹp tự nhiên  như chưa từng qua thẩm mỹ. Đã thế, hiệu quả lấy mỡ mí mắt, bọng mắt duy  trì vô cùng lâu dài, thách thức với thời gian.

>>> XEM NGAY DỊCH VỤ KHUYẾN MÃI KHÁC: Nâng ngực khuyến mãi lên đến 3 tỷ

Hiện tại Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng đang có chương trình KHUYẾN MÃI lên đến 50% chỉ duy nhất trong tháng này. Chị em đã có nhiều cơ hội được làm đẹp với mức giá KHÔNG THỂ THẤP HƠN.

>>> CLICK VÀO HÌNH ĐỂ XEM CHI TIẾT ...

Bạn đang lo lắng không biết cắt mí mắt ở đâu đẹp? TMV Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chuyên về dịch vụ cắt mí mắt bao gồm: Thẩm mỹ cắt mắt 2 mí - Thẩm mỹ cắt mí mắt hàn quốc đẹp như Sao Hàn.
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.