EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
abaruning131  
#1 Đã gửi : 05/04/2020 lúc 10:32:37(UTC)
abaruning131

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 01-08-2019(UTC)

Cảm ơn: 15 lần
bó tay chán với mấy bác quá. ***** công tâm thì nói mình chả ghét gì mấy a e chơi csn đâu.minh thích nữa là đằng khác.vi minh cung rat hay giai tri môn này.( chỉ ghét mấy thằng bốc phéc thang kiếm 50 100 30 với số vốn 20 thì quá là vl quá nhọ. DM *GỦI ngân hàng tháng đc bn? × cho 20 đi xem tháng đc bn * mấy bác bỏ 20 mà sau 30ngay duoc 21 là 1 thành công lắm rồi ( k cần thắng chỉ hòa là đã thành công rồi ) dm đằng này vốn 20 mà 1 thang sau kiếm 3000usd đm nói k thấy đã ngu vl. " nói ngang đây tự hiểu" ****** cờ bạc >>>>không thua >>>> là thắng rồi đấy Dm mấy con nghiện đói rách đừng có dụ dỗ ngưòi ta nữa. Tụi bây ngu tụi bây mới chét như chó. ****** ăn thua tại mình thôi *********
thanks 1 người cảm ơn abaruning131 cho bài viết.
Người Phán xử trên 05-04-2020(UTC) ngày
Quảng cáo
abaruning131  
#2 Đã gửi : 05/04/2020 lúc 10:47:28(UTC)
abaruning131

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 01-08-2019(UTC)

Cảm ơn: 15 lần
secret ở trong góc chuyện vui này mình thấy có cũng nhiều ngưòi thua csn và be bét vì trò nay.nhung công tâm mà nói k phải a chơi cũng thua đâu. Chẳng lẻ thắng ngta lên đây khoe khoang à. Mình thấy vẫn trò csn này với mấy game khác nó cũng không nhau là mấy túm lại đều " cá đô." >>>>>> nó dễ thua hơn vì sao ?>>>>>> vì tần suất hoặt đọng của nó quá nhanh 15' 1 mã cược.lien tuc 24h/365n, các bạn tính đi sẻ hiểu vì sao các bạn thua.........trong số a e ở đây thua có bao giờ xem lại sao ke ? Xem lại hôm đó mình cược bao nhiêu mã ? Là sẻ hiểu vì sao các bạn luôn cháy ắc và cháy liên tục.....tần suất các bạn đánh csn nhanh gấp 100 lần các bác đánh banh đấy.
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.