EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline lumxxinh  
#1 Đã gửi : 05/06/2015 lúc 11:21:47(UTC)
lumxxinh

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 21-05-2015(UTC)

Chung cư Royal City được chủ đầu tư VinGroup làm chủ đầu tư, đây là một tập đoàn bất động sản lớn nhất Việt Nam có độ uy tín cao, VinGroup chính là một nhà đầu tư tốt với nhiều chính sách ưu đãi dành cho Khách hàng ngoài ra thì VinGroup luôn đảm bảo tiến độ xây dựng cho từng dự án.

Dự án mở bán chung cư Royal City Nguyễn Trãi với tổng diện tích xây dựng lên tới 120.945 m2. Chung cư Royal City chính là một khu đô thị phức hợp cao cao cấp được thiết kế hoàn hảo với các căn hộ cao cấp với diện tích và thiết kế đa dạng giúp cho bạn dễ dàng có thể lựa chọn cho mình các căn hộ phù hợp.

Chung cư Royal City được xây dựng theo lối kiến trúc cổ điển và tân cổ điển giúp cho Khách hàng tăng thêm được sự lựa chọn khi mua chung cư tại Royal City. Bạn hoàn toàn có thể lựa chọn lối kiến trúc sang trọng theo phong cách Hoàng Gia cũng có thể lựa chọn theo phong cách cổ điển.

Khi Khách hàng nhắc tới Royal City là nghĩ ngay tới thành phố Hoàng Gia Châu Âu, nơi đây có tiện nghi tốt nhất với hệ thống trung tâm thương mại hàng đầu Việt Nam và sẽ mang lại cho những người dân sinh sống tại Royal City cảm giác thoải mái như được sống tại những căn biệt thự sang trọng.

Cùng với Bất động sản Kiều Anh tìm hiểu về những dịch vụ tiện ích hàng đầu có tại Royal City giúp cho những cư cân có cuộc sống tốt nhất.

- Trung tâm mua sắm VinCom Mega Mall: Tại trung tâm mua sắm VinCom Mega Mall bạn có thể vui chơi và mua sắm thỏa thích ngoài ra thì các cư dân có thể sử dụng các tiện ích giúp bạn có được khoảng thời gian tận hưởng một cuộc sống thú vị.

- Công viên nước trong nhà giúp cho bạn và gia đình có được cảm giác thoải mái, bạn có thể hòa mình vào dòng nước mát lạnh của 4 mùa và đây chính là nơi vui chơi giải trí giúp bạn tận hưởng thời gian vui vẻ cùng với gia đình mình.

- Khu chăm sóc sắc đẹp và phòng tập Gym: Tại nơi đây bạn có thể hòa mình vào những khu chăm sóc Spa và phòng tập Gym giúp bạn nâng cao sức khỏe của mình, tăng thêm sự dẻo dai cho cơ thể và vẻ đẹp của bạn.

- Khu sân băng đầu tiên tại Việt Nam: Ngoài ra bạn sẽ được trải nghiệm cảm giác thú vị trên sân băng đầu tiwn của Việt Nam trong nhà giúp bạn có được những phút giây thư giãn.

>> Mời bạn tìm hiểu thêm về cho thuê căn hộ Royal City giá gốc
Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.