EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline canglong  
#1 Đã gửi : 23/07/2018 lúc 11:29:10(UTC)
canglong

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 02-08-2015(UTC)

TỤI QQ ĐÂU VÀO ĐÂY MÀ XÁC MINH NHÉ BỐ K NÓI ĐIÊU TỤI MÀY......

+ THÂN GỬI AE FORUM... CHUYỆN LÀ THẾ NÀY....

TUI CHINH CHIẾN VỚI TỤI QQ NÀY TỪ LÚC MỚI THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ... THẮNG BẠI NTN ANH EM ĐỀU RÕ ... BỮA NAY CÓ PP ĂN ĐƯỢC BỌN NÀY ĐỀU ĐỀU VÀ CHƯA BIẾT MÙI THÂT BẠI... NHƯNG BỊ BỌN NÓ KHOÁ TK VÀ BẮT NẠP TIỀN MỚI ĐƯA MK LẠI... VÀ TÔI ĐÃ LÀM THEO LỜI CHÚNG NÓ.... THẬT SỰ TIỀN K BAO NHIÊU... NHƯNG 1 TK VIP HẠNG P .... THẮNG THUA CẢ TỶ BAC... NHƯNG.. VẪN ĐĂNG NHẬP VÀO KO ĐƯỢC... DÙ  MK CÓ GỬI VỀ GMAIL.. VÀ VẪN GỬI TIỀN VÀO SỐ TK NÓ YÊU CẦU NHƯNG NHẤT ĐỊNH K CHỊU MỞ TÀI KHOẢN LẠI CHO MÌNH ( K BIẾT UP HINH2  AE THÔNG CẢM ) VÀ BÂY GIỜ TỤI NÓ NÓI KỆ XÁC MÌNH VÀ K HỔ TRỢ...( ĐẤY LÀ QQ188 ) TIẾP THEO LÀ QQ101 ... NÓ KHOÁ ACC SỐ 2... MÌNH CHÁT LÀ NÓ KHOÁ MÕM NGAY! ... THUA THÌ TỐT THÔI! NHƯNG WIN TỤI NÓ GIỞ TRÒ.... KHOÁ ACC ( TRONG ACC CÒN TIỀN ) ....TỨC CÁI LÀ CON HÕ TRỢ CHƠI QUÁ CHÓ  NHÂN TIỆN ĐÂY BỐ CHỬI CẢ NHÀ MÀY NHÉ QQ... ĐỪNG VÌ VÀI TRIỆU BẠC GHẺ RÁCH MÀ LÀM BA CÁI TRÒ VÒI 100K MỚI MỞ TK NHÉ... BỐ ĐK GMAIL VS SỐ DT ĐÀN QUÀN NHÉ ... 1 LŨ ĂN CẮP VẶT... 

Quảng cáo
Offline play game  
#2 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 02:18:59(UTC)
play game

Gia nhập: 26-06-2018(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 8 lần

Originally Posted by: canglong Go to Quoted Post

TỤI QQ ĐÂU VÀO ĐÂY MÀ XÁC MINH NHÉ BỐ K NÓI ĐIÊU TỤI MÀY......

+ THÂN GỬI AE FORUM... CHUYỆN LÀ THẾ NÀY....

TUI CHINH CHIẾN VỚI TỤI QQ NÀY TỪ LÚC MỚI THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ... THẮNG BẠI NTN ANH EM ĐỀU RÕ ... BỮA NAY CÓ PP ĂN ĐƯỢC BỌN NÀY ĐỀU ĐỀU VÀ CHƯA BIẾT MÙI THÂT BẠI... NHƯNG BỊ BỌN NÓ KHOÁ TK VÀ BẮT NẠP TIỀN MỚI ĐƯA MK LẠI... VÀ TÔI ĐÃ LÀM THEO LỜI CHÚNG NÓ.... THẬT SỰ TIỀN K BAO NHIÊU... NHƯNG 1 TK VIP HẠNG P .... THẮNG THUA CẢ TỶ BAC... NHƯNG.. VẪN ĐĂNG NHẬP VÀO KO ĐƯỢC... DÙ  MK CÓ GỬI VỀ GMAIL.. VÀ VẪN GỬI TIỀN VÀO SỐ TK NÓ YÊU CẦU NHƯNG NHẤT ĐỊNH K CHỊU MỞ TÀI KHOẢN LẠI CHO MÌNH ( K BIẾT UP HINH2  AE THÔNG CẢM ) VÀ BÂY GIỜ TỤI NÓ NÓI KỆ XÁC MÌNH VÀ K HỔ TRỢ...( ĐẤY LÀ QQ188 ) TIẾP THEO LÀ QQ101 ... NÓ KHOÁ ACC SỐ 2... MÌNH CHÁT LÀ NÓ KHOÁ MÕM NGAY! ... THUA THÌ TỐT THÔI! NHƯNG WIN TỤI NÓ GIỞ TRÒ.... KHOÁ ACC ( TRONG ACC CÒN TIỀN ) ....TỨC CÁI LÀ CON HÕ TRỢ CHƠI QUÁ CHÓ  NHÂN TIỆN ĐÂY BỐ CHỬI CẢ NHÀ MÀY NHÉ QQ... ĐỪNG VÌ VÀI TRIỆU BẠC GHẺ RÁCH MÀ LÀM BA CÁI TRÒ VÒI 100K MỚI MỞ TK NHÉ... BỐ ĐK GMAIL VS SỐ DT ĐÀN QUÀN NHÉ ... 1 LŨ ĂN CẮP VẶT... 

1 là mình không bện vực ai hết mình cũng mất 1 số tiền chính mình cũng không gian lận 

chỉ là lấy km thôi chơi không dính tới vấn đề cược nhưng chỉ sợ ip với mấy thứ khác 

cưối cùng cái sợ vận đến và quyết định của mình theo 1 bro trên diễn đàn chỉ hộ trang uy tín 

đó là qq188 mới chơi vài ngày mà tiền rút thì ok 

va trúng được giả gì đó 4000 

hài 

Sống ...... Phải biểt mình là ai ? -đừng vì sĩ diện mà làm khổ cha mẹ -đừng vì tiền bạc mà bán rẻ lương tâm -đừng vì hư danh mà khinh mạt người khác -đừng nghĩ mình khôn mà lọc lừa , dối trá -đừng nghĩ mình tài giỏi mà kêu ngạo, biếng lười SÔNG CÓ KHÚC , NGƯỜI CÓ KHÚC GIEO NHÂN NÀO GẶP QUẢ ĐÓ Nhớ ......
Offline play game  
#3 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 02:20:37(UTC)
play game

Viet Nam

NẾU MUỐN HÌNH ẢNH  CHỨNG MINH THÌ MAI MÌNH SẼ CHỤP CHO ANH EM XEM 

Sống ...... Phải biểt mình là ai ? -đừng vì sĩ diện mà làm khổ cha mẹ -đừng vì tiền bạc mà bán rẻ lương tâm -đừng vì hư danh mà khinh mạt người khác -đừng nghĩ mình khôn mà lọc lừa , dối trá -đừng nghĩ mình tài giỏi mà kêu ngạo, biếng lười SÔNG CÓ KHÚC , NGƯỜI CÓ KHÚC GIEO NHÂN NÀO GẶP QUẢ ĐÓ Nhớ ......
Offline play game  
#4 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 02:31:17(UTC)
play game

Viet Nam

cảm nhận chơi qq khi rút tiền không sợ cảm giác hồi hợp 

5p là có xèng qq nhớ mình tâng bốc bạn đó nhiớ cho mình trúng hạng 1 2 3 độc đắc hoài nhé

thanks 1 người cảm ơn play game cho bài viết.
QQ188.Viet trên 09-08-2018(UTC) ngày
Offline Hoanggiabao123  
#5 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 07:02:33(UTC)
Hoanggiabao123

Danh hiệu: Junior Member

Gia nhập: 16-06-2016(UTC)

Cảm ơn: 42 lần
Bác chụp màn hình lại xong dán vào faceboook xong coppy link dán vào đây là xong. Qq là trang lớn uy tín từ xưa nay rồi. Rút tiền dù là tk mới hay tk cũ cũng chung chi rẹc rẹc.
kingking15  
#6 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 07:09:28(UTC)
kingking15

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 24-08-2015(UTC)

Cảm ơn: 31 lần

Originally Posted by: play game Go to Quoted Post

NẾU MUỐN HÌNH ẢNH  CHỨNG MINH THÌ MAI MÌNH SẼ CHỤP CHO ANH EM XEM 

Khi chơi ở QQ thì vấn đề rút tiền bạn không cần phải chứng minh . Mình thì đánh nhỏ nên cũng không lo lắng và cũng hài lòng về tính thanh khoản của nó  nhưng ở diễn đàn này cũng nhiều bạn rút tiền tỷ rồi mà cũng ok . Cái nhận KM của QQ là chán nhất , mình xưa nay ko nhận khuyến mãi nhưng hôm vừa rồi hỏi chơi thôi " em kiểm tra dùm anh cái ip để anh nhận khuyến mãi vì là ip nhà nhưng kiểm tra truóc cho chắc " " anh ơi bên em không kiểm tra trước mà khi đánh đủ doanh thu xong mới kiểm tra nha anh" =======> đó mới là vấn đề đó ======> như vậy thì nhận khuyến mãi chi cho mệt  vừa không tiền hoàn trả mà cũng không bao giờ nhận được tiền đâu . Vậy cứ xanh chín thì cho chắc thích rút thì rút không thì để đó . 

Offline nuoi_vit  
#7 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 07:48:48(UTC)
nuoi_vit

Gia nhập: 07-12-2015(UTC)

Cảm ơn: 171 lần

Originally Posted by: Hoanggiabao123 Go to Quoted Post
Bác chụp màn hình lại xong dán vào faceboook xong coppy link dán vào đây là xong. Qq là trang lớn uy tín từ xưa nay rồi. Rút tiền dù là tk mới hay tk cũ cũng chung chi rẹc rẹc.

chú bợ dis qq mấy năm nay vẫn kg sáng mắt ra à,bác xuân quý nguyên là bạn của thằng phong kiếm sư phụ của chú đấy,ở đấy còn vào sủa bênh vực QQ

Offline canglong  
#8 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 11:43:01(UTC)
canglong

Gia nhập: 02-08-2015(UTC)

con khỉ con khỉ con khỉ con khỉ no chịu tha acc ra roi... phai dua len day moi chịu h tro... bon Lom cơm
thanks 1 người cảm ơn canglong cho bài viết.
nuoi_vit trên 24-07-2018(UTC) ngày
Offline nuoi_vit  
#9 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 02:09:53(UTC)
nuoi_vit

Gia nhập: 07-12-2015(UTC)

Cảm ơn: 171 lần

đậu tía,nó sợ thua thế thì mở cửa làm cái chi vậy? rõ ràng là bọn điếm thúi

Offline hong that cong  
#10 Đã gửi : 24/07/2018 lúc 03:12:07(UTC)
hong that cong

Danh hiệu: Gold Member

Medals: Medal: Medal of Honor Cadovn

Nhóm: Moderator, Gold Member
Gia nhập: 10-10-2007(UTC)
Man

VẬY LÀ ĐÃ MỞ LẠI TK RỒI ĐÚNG KO ? RÚT TIỀN OK RỒI ĐÚNG KO ? VẤN ĐỀ ĐÃ ĐƯỢC GIẢI QUYẾT ĐÓNG TOPIC NHÉ KHÔNG MẤY ANH HÙNG BÀN PHÍM LẠI CHƯỠI BỚI IN ỎI LẠI KHỖ 

Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.