EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

2 Trang12>
Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline LONG DALACURA  
#1 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 11:25:58(UTC)
LONG DALACURA

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 14-11-2018(UTC)

Cảm ơn: 11 lần

Như tiêu đề mình sẽ chia sẽ phương pháp 89% cho ai giúp mình 1 công việc, để mình sống sót qua 3 tháng hè này, đợi vô muà giải mới mình sẻ trở mình!

Ai chưa biết về mình thì có thể xem bài phương pháp 89% của mình cách đây 7 tháng nhé!nếu k phải phương pháp tỷ lệ win cao tại sao mình có thể tuyên bố pp 89% và mình post 19 kèo win 18 kèo thua 1 kèo?

Còn ai gạch đá chửi tại sao win mà  lại đi chia sẻ? là vì mình giờ khổ như 1 con chó! cách đây 7 tháng mình có hơp tác với rất nhiều người (các bạn xem bài cũ sẽ có hình ảnh chứng mình)và mình dương ra đc mấy trăm triệu,mình cho  mình là cao siêu nên mình đã ra làm 1 mình,và mọi chuyện thuận lợi cho đến khi mùa giải kết thúc tính từ trận ck c1,lúc đó k còn áp đụng được bí kíp 89% lên mấy giải u,giao hưũ,bóng tào lao này nọ,và mình thì đang trong cơn say chiến thắng,rất háo thắng,nên mình đã áp dụng những pp khác đễ chiến tiếp mà k dừng lại chờ mùa giải mới đc!(bược ngoặc từ đây)kiểu như nó là đam mê chinh phục,nên kèo nào mình cũng chơi,lại bị cuốn vào vòng xoáy mê muội chơi khi nào bay hết tất cả những gì đang có đến lúc k còn gì nữa mới tỉnh ngộ thì đã muộn!và giờ thì mình mất hết.chỉ còn lại bên cạnh 1 cái laptop thời 2012 cũ kỹ làm bạn,nhưng điều mình buồn nhất chính là mất người bạn gái đã theo mình 7 năm nay,tiền thì đợi vô mùa giải mình có thể kiếm lại nhưng cả đời này chắc mình k thể nào gặp đc 1 người con gái như em!

CHỐT lại: mình thua vì mình có quá nhiều phương pháp!

Nếu mình k có tài,nếu mình k có pp thì liệu có nhiều người hợp tác với mình như vậy k?nếu mình sống được với nó thì liệu 3 năm qua mình k đi làm bất cứ việc gì chi ơ nhà bet banh!giờ mình đang làm việc phuc vụ mà time thời gian làm việc dài quá,từ 11htrua cho đên 3h sáng nên mình k có time quan sát bóng được( bóng đá này giống như bida,1 khi bạn bỏ lâu ngày thì quay lại bạn phải mất time dợt lại) nên bác nào,anh chị em nào có duyên,giúp mình giới thiệu 1 công việc(mình sẽ chia sẻ lại pp 89% áp dụng cho bóng chinh) mình cày 3 tháng hè nay dành dụm dư được 1 ít đến tháng 9 là mình sẽ trở mình sống với đam mê của mình,lúc mình trở  mình lên được sẽ HẬU TẠ người ơn rất nhiều ah!   AI giúp mình mình gặp trực tiếp để chỉ hẳn luôn pp nhé,k vòng vo gi hết,mình chỉ và chứng minh,có bằng chưngsổ sách hẳn hoi,chỉ cần ai gặp mà mình chỉ pp mà k có bằng trứng có thê đập cái chai lên đầu mình!pp này có thể coi là vô giá,nhưng có ích gì khi lọt vào tay mình mà mình thì lại tay trắng nên mình chấp nhận trao đổi 1 công việc để mình sống qua 3 tháng hè này!anh chị em nào giúp được thì cho mình 1 cuộc gặp trực tiếp nhé!mình giờ làm đang tính xin nghỉ mà chưa biết tìm việc ở đâu,ai có việc chỉ mình thì mới liên lac nhé!  

ps: trước đây háo thắng nên có đắc tội với bro nào thì cho em xin lỗi nhé!giờ em đang khổ như 1 con chó nên em chấp nhận hết ah! đàn ông làm được chịu được,riêng cuộc đời em cái gì cũng có thể mất nhưng k bào giờ em MẤT NIỀM TIN! pp của em còn đó nên chỉ cần sống qua 3 tháng em sẻ quay trở lại và post kèo cho anh em nhé!cảm ơn anh em rất nhiều!hi vọng ai biết công việc gi tốt giới thiệu em ah! ah quên giơi thiệu em 30t trắng trẻo đẹp trai nhé!do mấy năm qua em chỉ ở nhà bet banh nên người k có 1 vết thâm! người ơn nào giúp đươc em thì liên lac với em băng cách nt trước cho em nhé.chứ giờ em sài điện thoại cùi bắp,em chỉ mong có người giới thiêu viêc để có cơ hôi quay lại báo đáp diễn đàn mong ad thương sót! nt cho em  k 3 chin chin hai k 9 bay k bay,nói anh em cado em mới dám rep nhé!

Sửa bởi người viết 16/06/2019 lúc 12:06:09(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Quảng cáo
Offline LONG DALACURA  
#2 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 11:48:22(UTC)
LONG DALACURA

đến giờ em làm rồi,đến 3h mới được nghĩ,bác nào giúp được em nhắn cho em nhé!lâu lâu em chốn lên xem rồi rep lai các bác ah!

se7en1308  
#3 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 01:37:03(UTC)
se7en1308

Danh hiệu: Senior Member

Gia nhập: 13-06-2012(UTC)
Man
Viet Nam

Cool làm phụ hồ hả a 3h nghỉ giữa buổi buổi chiều hả aCool A cất cái bí kíp a đi để mà xài rồi khỏi đi làm a ơi
thanks 1 người cảm ơn se7en1308 cho bài viết.
knowdienow2012 trên 16-06-2019(UTC) ngày
Offline LONG DALACURA  
#4 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 01:40:56(UTC)
LONG DALACURA

PP 89%NÀY  em chia sẽ có bằng chứng chứng minh cho các bác thấy nó ổn định từ 2014 lận nhé! gặp em sẽ chỉ chứng minh cụ thể,nếu k chứng minh được các bác cho em ăn cái chai em cũng chiu! vấn đề là bác nào xem nó như đầu tư thì kiên nhẫn chờ đợi bóng chính thì 20 mã  thua 5 mã chặt cái đầu em! còn bác nào mà nghiện và đam mê như em,nếu k xác định được mình chỉ chơi 1pp thi cũng sẽ chết như em thôi,vì em đã đam mê nên bóng nào em cũng muốn chơi muốn chinh phục vì em có quá nhiều pp!em chỉ cần 1 công việc làm 3 tháng hè này thôi! việc gì em cũng làm ah,vì em đã chết rồi

se7en1308  
#5 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 02:23:43(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Cool nghe đồn có ng cầm acc ng khác đánh thua lên bờ xuống ruộng k biết là aiCool
Offline gocsuyngam76  
#6 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 04:23:52(UTC)
gocsuyngam76

Danh hiệu: Active Member

Gia nhập: 02-06-2019(UTC)
Venezuela

Cảm ơn: 1 lần
bạn này có phải là bạn tungden1988 trước cũng hay tổ chức event không ?
se7en1308  
#7 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 05:36:08(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Cool Cool
Originally Posted by: gocsuyngam76 Go to Quoted Post
Biết là hay tổ chức event luôn nâng bi vừa thôi bạn ơi
Offline gocsuyngam76  
#8 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 05:46:27(UTC)
gocsuyngam76

Venezuela

Originally Posted by: se7en1308 Go to Quoted Post
Cool Cool
Originally Posted by: gocsuyngam76 Go to Quoted Post
Biết là hay tổ chức event luôn nâng bi vừa thôi bạn ơi
liên quan đến bạn không? bạn nghĩ có mình bạn và mấy người hay post bài là chuyện gì cũng tỏ ??? có những người họ không cần lập ních nhưng họ vẫn vào đọc bài bình thường nhé bạn. đọc để biết lừa đảo mà tránh.
se7en1308  
#9 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 08:26:03(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Cool Cool Cool
se7en1308  
#10 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 08:33:50(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Cool Cool k biết thì tốt nhất k nên mở miệng. Còn đã mở miệng rồi thì mình xin nói " bạn ngậm mẹ cái miệng bạn lạn đi " UserPostedImage Đơn giản vậy thôi nghe gocsuyngam76Cool K biết thì phắn con mẹ bạn chỗ khác mà chơi
se7en1308  
#11 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 08:35:30(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

se7en1308  
#12 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 08:39:53(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

À đã có bằng chứng thì lên ít hình ảnh chứng minh đi a Long Cool có gì cứ lên đây nói cho nó sinh động chứ pm zalo làm cm gì a Long ơi

Sửa bởi người viết 16/06/2019 lúc 08:40:47(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline nguyenvanvanve  
#13 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 09:38:40(UTC)
nguyenvanvanve

Danh hiệu: Veteran Member

Medals: Tipster: Tipster of the month

Nhóm: Member, Tipster of the month
Gia nhập: 22-12-2018(UTC)

Cảm ơn: 259 lần

Nói như LONG DALACURA thì đéo ai chơi cờ bạc chả thắng.tôi mà ko háo thắng,tôi mà ko thèm tiền,tôi mà ko thèm hồi hộp,tôi mà ko.....thì giờ này tôi giàu mẹ nó rồi.nói thật,tầm này toàn thằng già đời vì cờ bạc thì mỗi thằng có 1 cách chơi và 1 cái hay của riêng mình nên nếu đúng bài thì thằng đéo nào cũng có thể chiến thắng và kiếm rất nhiều tiền.cái quan trọng là ít thằng có thể kiểm soát tốt bản thân nên thành ra thua thôi chứ để mà kiếm vài đồng 1 ngày thì đơn giản lắm.

Mà sao giờ này ông lại khổ như vậy hả LONG DALACURA,mấy lần hỏi thăm xem ông thế nào rồi để tôi gọi ông 2 từ HUYỀN THOẠI hoặc CAO THỦ như lời hứa mấy tháng trước tôi cả ông có hẹn ước cả nhau mà ông toàn lặn ko thấy trả lời gì.

Đợt đó ông lùa đc mấy con gà giao ACC cho chơi giúp cũng kiếm cả mớ rồi,nhưng nói thật chứ kiếm đc thì ông lại đốt vào cờ bạc thôi chứ ăn tiêu đc là bao.chỉ khổ những thằng nào giao ACC sau là cháy khét lẹt chứ mấy thằng giao đầu cũng có tí ăn lúc đầu,lúc sau thua thì gọi là....ko sao cả.

Tôi nói chắc chuẩn chứ LONG DALACURA 

Offline gocsuyngam76  
#14 Đã gửi : 16/06/2019 lúc 09:41:07(UTC)
gocsuyngam76

Venezuela

Cool Cool k biết thì tốt nhất k nên mở miệng. Còn đã mở miệng rồi thì mình xin nói " bạn ngậm mẹ cái miệng bạn lạn đi " UserPostedImage Đơn giản vậy thôi nghe gocsuyngam76Cool K biết thì phắn con mẹ bạn chỗ khác mà chơi
bạn nghĩ bạn đủ quyền chửi bới người khác thì đứng ra ngoài trước mặt người khác thể hiện anh hùng đi chứ lên đây to mồm được gì bạn ơi, thể hiện anh hùng bàn phím chăng? trẻ trâu chăng? còn càng thể hiện thì càng gánh nghiệp vào gia đình con cái nhà bạn thôi. mời bạn tiếp tục thể hiện anh hùng mạng mạnh nữa lên cho mọi người bớt cái nghiệp đi nào. tiếp tục đi anh hùng phím...
Offline LONG DALACURA  
#15 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 02:13:01(UTC)
LONG DALACURA

híc tôi đã khổ như 1 con chó rồi,tôi chỉ muốn hỏi ai có công việc gì hay giới thiệu tôi chia sẻ lại pp của tôi,là đàn ông tôi làm được chịu được,còn pp của tôi thắng win ra sao nếu gặp tôi k chia sẻ và k chứng minh được thì các bạn cứ phang vào đầu tôi,nếu tôi k có pp thì chăng thắng được nhiều như vây và cũng chăng nhiều người giao acc cho tôi như vậy đâu,nếu k có pp làm sao tôi có thể post lên đây 19 kèo và win 18 kèo?tôi thua vì tôi đam mê hết bóng chính mà tôi còn chơi! còn giờ tôi cố làm đến tháng 9 dư được bao nhiêu vô mùa giải mới tôi lại áp dụng pp 89% này và sẽ trở mình thôi! nếu ai có duyên thì gặp mặt tôi chia sẻ cu thể chứng minh! còn giờ tôi đã đến mức này mà cũng có vài người vào già làng thì tôi cũng chỉ im lặng mấy thể loại  như vậy trên đời nhiều lắm mình im lặng là cách tốt nhất!

anh èm nào giúp được thì tôi chia sẽ lại rõ ràng chưng minh cụ thể!còn mấy thể loại thấy người khác đuối nước thì dìm cho chết luôn tôi k rep là hiểu rôi!

Offline nguyenvanvanve  
#16 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 07:43:40(UTC)
nguyenvanvanve

Originally Posted by: LONG DALACURA Go to Quoted Post

híc tôi đã khổ như 1 con chó rồi,tôi chỉ muốn hỏi ai có công việc gì hay giới thiệu tôi chia sẻ lại pp của tôi,là đàn ông tôi làm được chịu được,còn pp của tôi thắng win ra sao nếu gặp tôi k chia sẻ và k chứng minh được thì các bạn cứ phang vào đầu tôi,nếu tôi k có pp thì chăng thắng được nhiều như vây và cũng chăng nhiều người giao acc cho tôi như vậy đâu,nếu k có pp làm sao tôi có thể post lên đây 19 kèo và win 18 kèo?tôi thua vì tôi đam mê hết bóng chính mà tôi còn chơi! còn giờ tôi cố làm đến tháng 9 dư được bao nhiêu vô mùa giải mới tôi lại áp dụng pp 89% này và sẽ trở mình thôi! nếu ai có duyên thì gặp mặt tôi chia sẻ cu thể chứng minh! còn giờ tôi đã đến mức này mà cũng có vài người vào già làng thì tôi cũng chỉ im lặng mấy thể loại  như vậy trên đời nhiều lắm mình im lặng là cách tốt nhất!

anh èm nào giúp được thì tôi chia sẽ lại rõ ràng chưng minh cụ thể!còn mấy thể loại thấy người khác đuối nước thì dìm cho chết luôn tôi k rep là hiểu rôi!

Câu chuyện ko đơn giản như ông nói đâu.khi người ta bần hàn thì lời nói thường tỏ vẻ khổ sở và chấp nhận để đc sự thương cảm của người khác.nhưng ông chắc vẫn chưa quên thời điểm ông gặp may ông nổ to và coi thường người khác như thế nào chứ.vì vậy khi rơi vào hoàn cảnh như này thì ông ko đáng đc cảm thông.với lại về cơ bản thì bản chất của ông chỉ là 1 thằng lừa đảo gặp thời thôi,về sau thì lộ bản chất và cái kết giống hệt nhiều thằng lừa đảo khác.

Ông nghĩ sao mà ông nói sống bằng nghề cờ bạc bao năm tháng qua.tôi nhớ ko nhầm trước thời điểm ông gặp thời và may mắn chỉ tầm 20 hôm cho đến 1 tháng thì ông vẫn còn đéo có tiền để hoàn thành cái khuyến mại doanh thu của F U N 88 mà phải kêu gọi nhờ trợ giúp.sau đó ông đăng bài post kèo lùa gà thì gặp cầu đỏ lùa đc 1 đống gà,tiếc là ko con gà nào nó chịu lên tiếng bị lừa vì sợ mọi người nói là NGU.

Nói thật chứ nếu ông đã sống đc bao năm qua như vậy mà giờ phải đi làm thuê khổ sở như con chó (mồm ông nói nhé) nghe nó mâu thuẫn vô cùng.1 người đẳng cấp thì ko bao giờ rơi vào hoàn cảnh như vậy đâu.thậm chí nếu có rơi xuống như vậy thì họ cũng chỉ cần 1 lực nhỏ là lại phất lên chứ tài vậy mà chìm nghỉm thì chỉ là loại nói phét thôi.ví dụ ông lao động chấn tay 1 tháng 5 triệu thì kiểu gì chả có dư 2 triệu nạp vào bet.2 triệu thôi cũng đủ làm lên sự nghiệp với cái phương pháp chắc ăn của ông rồi.huống chi ông khổ như chó chắc cũng lâu phết rồi thì phải lao động lâu rồi mà ko góp đc đồng nào à.nói chung ông cũng giống những thằng nghiện cờ bạc khác thôi (trong đó có tôi) ,có bao nhiêu nạp bấy nhiêu nên đéo bao giờ có tiền.giờ tính đi lùa phát nữa vì trước ông cũng từng khoe tài rồi nên nghĩ có khi đc phát nữa.

Cái này gọi là quen mui,thấy mùi ăn mãi

songlamnguoi  
#17 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 08:25:45(UTC)
songlamnguoi

Gia nhập: 17-06-2019(UTC)
Viet Nam

thằng nong này tao nhớ là hôm nọ vào topic của tao chửi bới nạt nộ kinh lắm cơ mà, lên mặt dạy đời lắm cơ mà, nghe nói bảo là đã biên chế vào cơ quan nhà nước lương lậu đầy đủ sống đàng hoàng lắm cơ mà, gia đình có cơ xin việc cho cơ mà. Rồi còn thể hiện đòi tao khai hệ số lương của tao ra xem có bằng lương của mày nữa cơ mà. Sao bây giờ lại nhanh khốn nạn như thế này. Đéo muốn vào cãi nhau với những cái tầng lớp dân trí thấp trong này đâu, vì biết trong này toàn thành phần nghèo mạt nhưng ham chơi, đổ nợ trốn nợ, sống nhục nhã hèn hạ, lừa đảo. Nhưng mà phải lập ních vào chửi cho sướng, giải tỏa stress công việc đã. Rồi hôm nọ cái cái bài của thằng choisunam đi xin 105k để ăn và đi xe buýt kiếm việc làm nữa cơ, ăn nói thì có vẻ kinh khủng lắm, thằng này còn dạy tao cách gõ văn bản nữa cơ. Đúng là toàn thành phần đói rách nghèo mạt hạng đi liền dân trí thấp. Xã hội người ta nói giàu chọn bạn, sang chọn vợ, thế nên cái đời của chúng mày cũng chỉ dựa vào nhau để mà tồn tại thôi chứ không phải sống như con người đâu. Tao nói thẳng nhưng là thật, biết chúng mày sẽ vào cắn nhưng đó là bản năng của động vật bậc thấp khi không nhận ra cái gì đúng cái gì sai. Nhưng tao để lại cho chúng mày 1 câu này, Cắn lại là bản năng, kiềm chế là bản lĩnh. Nhớ lấy mà sống phấn đấu lên kiếp làm người.

Offline superman123  
#18 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 08:54:52(UTC)
superman123

Gia nhập: 22-05-2019(UTC)
Afganistan

Cảm ơn: 7 lần

Tưởng Long đã rút ra 2 củ phòng khi thua rồi cơ mà

Sao bây giờ lại khổ như chó thế hả Long???, hôm trước còn lập cả topic xin 1 lần được thua mà

tungden1988  
#1 Đã gửi : 15/05/2019 lúc 06:11:43
Retweet Cảm ơn Trích dẫn Multi-Quote
tungden1988

Gia nhập: 11-04-2019

Cảm ơn: 16 lần

từ thứ 6 tuần trước đến giờ chưa biết thua mã bóng nào, vì thế hôm nay cầu xin chị cái tiếp tục thương, big bet trận atalanta vs lazio. các trận đấu của atalanta thường nổ tài, nhưng đây là đấu Cup và là chung kết nên mình mạnh dạn đâm hết vào Xỉu 2,5 quả. acc còn 20 củ đâm hết. 1 là có vốn cuối tuần đánh to, 2 là trở lại ngày tháng khó khăn. anh em diễn đàn có ai cùng máu ko

songlamnguoi  
#19 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 09:27:15(UTC)
songlamnguoi

Viet Nam

Originally Posted by: superman123 Go to Quoted Post

Tưởng Long đã rút ra 2 củ phòng khi thua rồi cơ mà

Sao bây giờ lại khổ như chó thế hả Long???, hôm trước còn lập cả topic xin 1 lần được thua mà

tungden1988  
#1 Đã gửi : 15/05/2019 lúc 06:11:43
tungden1988

Gia nhập: 11-04-2019

từ thứ 6 tuần trước đến giờ chưa biết thua mã bóng nào, vì thế hôm nay cầu xin chị cái tiếp tục thương, big bet trận atalanta vs lazio. các trận đấu của atalanta thường nổ tài, nhưng đây là đấu Cup và là chung kết nên mình mạnh dạn đâm hết vào Xỉu 2,5 quả. acc còn 20 củ đâm hết. 1 là có vốn cuối tuần đánh to, 2 là trở lại ngày tháng khó khăn. anh em diễn đàn có ai cùng máu ko

những gì trước đây tôi từng nói đều là sự thật hết ông ạ, sự thật thường khó nghe, thường mất lòng nhưng dần dần lòi đuôi chuột đuôi cáo ra hết thôi ông ạ. Nên mọi người có theo dõi diễn đàn thì nhớ kỹ nhé, những hạng thâm niên thường xuyên la liếm trên này toàn những thành phần nát bạc, lừa đảo mà thôi (nhất là với các thành phần không học hành, vô công dồi nghề). CHơi bạc lâu dài thằng nào cũng nát cả, chơi càng lâu nát càng tăng level. Và đến một lúc không thể nát hơn nữa thì chúng nó không còn phải là con người nữa rồi mà biến thành con quỷ. Đó là quy luật tự nhiên, cũng là định luật bảo toàn năng lượng, vật chất do nhà vật lý học nào đó tôi không nhớ rõ hồi đi học phổ thông: vạn vật không tự sinh ra mà cũng không tự mất đi, chúng chỉ chuyển hóa từ dạng này sang dạng khác. Cái gì thuộc về quy luật, đã được chứng minh thì mọi người nên tôn trọng. 

Offline LONG DALACURA  
#20 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 09:48:38(UTC)
LONG DALACURA

dạ em lậy các anh,các anh k biết em thì tìm bài pp 89% của em bên trao đổi kinh nghiệm,em chỉ mới quay lại 4r cách đây it hôm sau khi 7 tháng trước có đăng bài 89% đó ah! LONG DALACURA chỉ là cái nick còn em ở sg tên khác ah,các anh không biết e, thì đừng có đặt điều em tung den gì cả!chỉ có nick nguyenvanve là nó biết em la 1 người khác k phải tungden gi đâu!

songlamnguoi  
#21 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 10:06:47(UTC)
songlamnguoi

Viet Nam

dạ em lậy các anh,các anh k biết em thì tìm bài pp 89% của em bên trao đổi kinh nghiệm,em chỉ mới quay lại 4r cách đây it hôm sau khi 7 tháng trước có đăng bài 89% đó ah! LONG DALACURA chỉ là cái nick còn em ở sg tên khác ah,các anh không biết e, thì đừng có đặt điều em tung den gì cả!chỉ có nick nguyenvanve là nó biết em la 1 người khác k phải tungden gi đâu!

thế cái thằng tungden1988 nó lập pic xin tiền nó chưng cái số tài khoản của nó ra tên giống mày thế 

Offline superman123  
#22 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 11:33:38(UTC)
superman123

Afganistan

Originally Posted by: songlamnguoi Go to Quoted Post

thế cái thằng tungden1988 nó lập pic xin tiền nó chưng cái số tài khoản của nó ra tên giống mày thế 

Cái Lol gì thế hả Phạm Văn Long???

tungden1988  
#1 Đã gửi : 30/04/2019 lúc 02:17:18(UTC)

tungden1988

Gia nhập: 12-04-2019(UTC)

nick cũ của mình là: nghienmytom

Ngày trước khi ăn nên làm ra cũng hay tạo event xiên 3 liên tục giúp đỡ những anh em diễn đàn đang khó khăn, nhưng dạo này mình thua nhiều quá. Đang rơi vào hoàn cảnh quá khổ...thôi mình cũng ko muốn kể lể gì nữa cả, chỉ mong lòng hảo tâm của mọi người, ai có lòng mong giúp mình 100-200k, sống qua mấy ngày nghỉ lễ. ko dám nói trước khi nào sẽ trả, vì thật sự giờ quá khó khăn rồi, chỉ mong những ai từng được mình giúp lúc khó khăn, giờ đang về bờ giúp mình chút thôi. mong anh em hiểu và thông cảm, đừng ném gạch mình nhé. bất đắc dĩ mới phải tạo chủ đề nhờ vả thế này

ai giúp được xin chuyển vào số tk: 105003311420

ngân hàng vietinbank, tên chủ tk: P.V.L

thanks 2 người cảm ơn tungden1988 cho bài viết.
Lamlainao trên 30-04-2019(UTC) ngày, platinums trên 30-04-2019(UTC) ngày
Offline superman123  
#23 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 11:39:03(UTC)
superman123

Afganistan

kingking15  
#2 Đã gửi : 14/03/2019 lúc 03:54:50
kingking15

Gia nhập: 24-08-2015

Cảm ơn: 31 lần

Originally Posted by: fio120588 Go to Quoted Post

Tình hình là em thua từ tuần trước khá nhiều, hơn 40 triệu rồi, vượt quá khả năng kinh tế của bản thân, em đã dạt nhà từ thứ 6 tuần trước đến giờ. Sau thời gian sống ở ngoài, số tiền còn lại cũng đã hết sạch, giờ ko còn 1 xu dính túi, nhịn từ tối hôm qua đến giờ, nghĩ bản thân tủi nhục, chán đời quá. Mong anh BETBANH1983 và anh em diễn đàn ai đang đỏ giúp em đúng 80k để em đủ tiền đi xe khách lên Hà Nội, lên ấy ở nhờ nhà trọ thằng bạn hồi sinh viên, tìm việc làm để sống qua ngày. và lên ấy cũng 1 phần để trốn bọn chủ bóng nữa...em đã lâm vào đường cùng rồi nên đành mở mồm nhờ vả anh em, mong anh em nào đang đỏ có lòng tốt chuyển khoản cho em xin đúng 80k để đủ tiền xe. mọi người ai giúp thì chuyển khoản vào số tài khoản: 105003311420 , ngân hàng Công thương vietinbank, tên chủ tài khoản: P.V. LONG

Ai giúp em thì em vô cùng cám ơn người ấy, qua được đợt này em sẽ chuyển khoản trả lại người ấy ngay. Anh em ai giúp được thì giúp, ko giúp được thì thôi, mong đừng nói lời cay đắng vì em đã khổ lắm rồi. Chỉ cần 1 người giúp em là đủ lắm rồi, em sẽ đóng bài này ngay. Thật sự em chỉ cần đúng 80k để đủ tiền đi xe khách lên Hà Nội mà thôi

Mình ko có tiền Nhưng bạn để lại zalo đi có người giúp bạn . 

thanks 1 người cảm ơn kingking15 cho bài viết.
fio120588 trên 14-03-2019 ngày
se7en1308  
#24 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 06:25:19(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

thằng nong này tao nhớ là hôm nọ vào topic của tao chửi bới nạt nộ kinh lắm cơ mà, lên mặt dạy đời lắm cơ mà, nghe nói bảo là đã biên chế vào cơ quan nhà nước lương lậu đầy đủ sống đàng hoàng lắm cơ mà, gia đình có cơ xin việc cho cơ mà. Rồi còn thể hiện đòi tao khai hệ số lương của tao ra xem có bằng lương của mày nữa cơ mà. Sao bây giờ lại nhanh khốn nạn như thế này. Đéo muốn vào cãi nhau với những cái tầng lớp dân trí thấp trong này đâu, vì biết trong này toàn thành phần nghèo mạt nhưng ham chơi, đổ nợ trốn nợ, sống nhục nhã hèn hạ, lừa đảo. Nhưng mà phải lập ních vào chửi cho sướng, giải tỏa stress công việc đã. Rồi hôm nọ cái cái bài của thằng choisunam đi xin 105k để ăn và đi xe buýt kiếm việc làm nữa cơ, ăn nói thì có vẻ kinh khủng lắm, thằng này còn dạy tao cách gõ văn bản nữa cơ. Đúng là toàn thành phần đói rách nghèo mạt hạng đi liền dân trí thấp. Xã hội người ta nói giàu chọn bạn, sang chọn vợ, thế nên cái đời của chúng mày cũng chỉ dựa vào nhau để mà tồn tại thôi chứ không phải sống như con người đâu. Tao nói thẳng nhưng là thật, biết chúng mày sẽ vào cắn nhưng đó là bản năng của động vật bậc thấp khi không nhận ra cái gì đúng cái gì sai. Nhưng tao để lại cho chúng mày 1 câu này, Cắn lại là bản năng, kiềm chế là bản lĩnh. Nhớ lấy mà sống phấn đấu lên kiếp làm người.
Oh vậy hoá ra mày là phúc quảng ninh đây àCool Sao lại đổi nick liên tục thếCool Nếu mày là phúc quảng ninh thì mày cũng có khác gì ng khác đâu mà mở mồm chửi ng khác. À mà nghe mày kể chi tiết như vậy đích thị là a Phúc Quảng Ninh nhân viên công chức đây rồi
songlamnguoi  
#25 Đã gửi : 17/06/2019 lúc 09:41:38(UTC)
songlamnguoi

Viet Nam

Oh vậy hoá ra mày là phúc quảng ninh đây àCool Sao lại đổi nick liên tục thếCool Nếu mày là phúc quảng ninh thì mày cũng có khác gì ng khác đâu mà mở mồm chửi ng khác. À mà nghe mày kể chi tiết như vậy đích thị là a Phúc Quảng Ninh nhân viên công chức đây rồi
bố là Phúc Quảng Ninh đây con súc vật tân chó đẻ, 1 con chó la liếm khắp diễn đàn chỉ mục đích đi đớp cứt xã hội và lừa đảo như mày, cả diễn đàn người ra nhận ra mày là loài chó má khi đi chửi bới la liếm khắp người khác, 1 con chó đẻ làm đại lý cho con điếm cái kiếm những đồng tiền bẩn thỉu để về nuôi mõm vợ con, bố mẹ mày. trước sau gia đình con cái mày cũng phải ra đường xin ăn trả giá cho những ngày tháng lừa đảo, chó má súc vật của mày đấy con chó tân chó đẻ, 1 loại cặn bã xã hội. giỏi lên mạng oẳng bậy nhưng đéo dám đứng trc mặt người khác chửi bới lăng mạ như cách mày vẫn làm trên cái diễn đàn này hằng ngày. 1 loại chó má vô đạo đức k hơn k kém. mày đủ bản lĩnh đứng trc bố thì có lẽ màu sẽ nhận đc bài học thích đáng. nhưng đó là điều đéo bao giờ xảy ra với 1 loài chó má như hèn mọi như mày. đây là comment cuối cùng của bố rep cho mày để mày hiểu bố vẫn sống đàng hoàng, nghề nghiệp ổn định chứ k phải lên xin ăn nhục nhã như thằng thớt và phải đi lừa đảo, làm đại lý cho con cái kiếm miếng ăn nuôi con nhỏ như cái giống mạt hạng mày. ai cũng hiểu ra điều đó, chỉ có loại bạc nát, sống dựa vào nhau là cố k chịu hiểu. và lũ mạt kiếp như mày và 1 số con chó đói cứ tiếp tục oẳng oẳng hàng ngày đi cho nó phù hợp cái bản chất chó má của chúng mày nhé.
se7en1308  
#26 Đã gửi : 18/06/2019 lúc 05:13:51(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Đấy vừa nói là đã thể hiện sự manh động ra ngay Cool Cool Cool
soleil6886  
#27 Đã gửi : 18/06/2019 lúc 11:46:50(UTC)
soleil6886

Gia nhập: 08-09-2017(UTC)

Cảm ơn: 225 lần
Có pp hay k chia sẻ cho ae cùng ăn để ăn 1 mình thì h tự chịu 1 mình đi.
Ae đã tỉnh ngộ chưa.chưa ah.vậy thì mình xin phép được cười vào mặt ae nhé.haha
Offline LONG DALACURA  
#28 Đã gửi : 21/06/2019 lúc 01:59:21(UTC)
LONG DALACURA

tôi đã nói là sẽ chia sẻ cho người có duyên,ai hiểu đc thì hiểu tôi cũng chăng muốn hơn thua tranh cãi với ai làm gi!

soleil6886  
#29 Đã gửi : 21/06/2019 lúc 10:14:36(UTC)
soleil6886

Người có duyên là sao là xin việc làm ngon lành cho ông thì mới có duyên ah. Cool người có duyên là người k có bất kì điều kiện nào nhé thấy hợp duyên thì làm thôi. Ông cứ yên tâm cờ bạc nó có nhân quả hết. Tự chịu một mình đi.
songlamnguoi  
#30 Đã gửi : 21/06/2019 lúc 03:25:02(UTC)
songlamnguoi

Viet Nam

tôi đã nói là sẽ chia sẻ cho người có duyên,ai hiểu đc thì hiểu tôi cũng chăng muốn hơn thua tranh cãi với ai làm gi!
duyên cái đỵt mẹ mày chứ duyên, bố nhớ mày vào topic của bố xúc phạm bố và thể hiện hoành tráng lắm cơ mà, mày còn đòi bố show hệ số lương công chức của bố để so sánh với hệ số của mày cơ mà, sao bây giờ đi cầu xin việc làm thế, đỵt con mẹ mày chứ bố nói sai đâu, gia đình bố là gia đình cơ bản, bố có nghề nghiệp đàng hoàng, cái loại chó má như mày đòi thể hiện thì đi thể hiện với mấy thằng trốn nợ trên này, đừng thể hiện với bố, mày sấp mặt lồl ngay như hiện tại nhé con chó ngu hèm mạt này. nhục chưa con rolling on the floor
Offline gocsuyngam76  
#31 Đã gửi : 21/06/2019 lúc 09:07:54(UTC)
gocsuyngam76

Venezuela

Tại sao khi bạn lập topic thì ai cũng vào chửi bạn từ những người đàng hoàng đến những kẻ hay đi xúc phạm người khác. Cái này có lẽ bạn phải tự hiểu và đừng bao giờ mở topic thêm 1 lần nào nữa. Vì mình nghĩ phải thế nào trên diễn đàn này họ mới khinh bạn đến như vậy. 

thanks 1 người cảm ơn gocsuyngam76 cho bài viết.
vitconxauxi trên 16-07-2019(UTC) ngày
Offline LONG DALACURA  
#32 Đã gửi : 22/06/2019 lúc 01:22:25(UTC)
LONG DALACURA

k hiểu sao có những người tôi còn chăng biết họ là ai,họ lại vào nhận nhầm rồi chửi tôi,trước giờ tôi chỉ tao có 1 topic pp 89% và sau đó tôi lo đi cày acc kiếm tiền 7 tháng nay rồi lâu lâu tôi mới lên 4r lại chứ tôi có rãnh đâu mà đi vào chém giớ với mấy ông,mấy ông đéo biết tôi la ai nhận nhầm rồi vào chửi bừa bó tay!

se7en1308  
#33 Đã gửi : 22/06/2019 lúc 07:39:02(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Ở nc ngoài có 10 ng té xuống sông 8 ng 2 ng còn lại tìm mọi cách vớt 8 ng lên Ở VN thì 8 ng còn lại suy nghĩ tìm mọi cách kéo luôn 2 ng còn lại rớt xuống sông để cười hả hê rốt cuộc 10 ng chết chùmCool À còn a gì đó ơi a có công việc đoàng hoàng hay gì gì gì đó thì a nói ít thôi thể hiện ( chứng minh ) tí đi ) toàn nghe toàn hơi với gió À mà m nói ng khác xúc phạm m t xin lỗi nói thẳng m còn gì có con mẹ gì nhân phẩm mà ng khác xúc phạm hặp mặt mày đâu là chửi đó chứ xúc phạm cm gìCool À nhớ k nhầm m đâu bet banh đâu chơi casino mày chơi forex mà đúng k ( chơi của ai lên hay xuống tình hình thế nào làm vài pick cho ae mở mang tầm mắt để còn biết đầu tư chứng khoán nào )con khỉ Chửi cha chém chú AD chứ bị band nick nào thì lập nick mới cái đóCool da mặt cũg khá dày đó

Sửa bởi người viết 22/06/2019 lúc 07:48:16(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

se7en1308  
#34 Đã gửi : 22/06/2019 lúc 07:56:28(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Còn tình hình tao thì vẫn ngày lai rai vào trăm k dư dả gì nhiều nhưng đủ sáng cf thuốc lá, trưa thích ăn gì thì ăn thôi,tối làm vài lon bia về ngủ ( t cũng muốn m mở miệng bảo t chứng minh lắm đây )Cool Gởi tới gocsuyngam76 tôi k biết ông là ai có thể ông lớn tuổi hơn tôi hoặc tôi lớn tuổi hơn ông nhưng qua vài ngày tôi thấy ông cũng " ok " k phải là acc clone của ai hết nên nếu trc đây tôi có chửi, xúc phạm ông, ông bỏ qua còn lại tôi sai tôi nhận chẳng có gì phải giấu diếm nhưng quan điểm mỗi ng mỗi khác tôi với ông k cùng quan điểm nên k thân thiết nhau đc. Chốt lại câu " tôi xin lỗi " vậy thôi H tôi cũng say quá rồi kiếm đc thùng bia cuối tuần nhậu nên hơi tê têCool
Offline gocsuyngam76  
#35 Đã gửi : 22/06/2019 lúc 08:10:28(UTC)
gocsuyngam76

Venezuela

Còn tình hình tao thì vẫn ngày lai rai vào trăm k dư dả gì nhiều nhưng đủ sáng cf thuốc lá, trưa thích ăn gì thì ăn thôi,tối làm vài lon bia về ngủ ( t cũng muốn m mở miệng bảo t chứng minh lắm đây )Cool Gởi tới gocsuyngam76 tôi k biết ông là ai có thể ông lớn tuổi hơn tôi hoặc tôi lớn tuổi hơn ông nhưng qua vài ngày tôi thấy ông cũng " ok " k phải là acc clone của ai hết nên nếu trc đây tôi có chửi, xúc phạm ông, ông bỏ qua còn lại tôi sai tôi nhận chẳng có gì phải giấu diếm nhưng quan điểm mỗi ng mỗi khác tôi với ông k cùng quan điểm nên k thân thiết nhau đc. Chốt lại câu " tôi xin lỗi " vậy thôi H tôi cũng say quá rồi kiếm đc thùng bia cuối tuần nhậu nên hơi tê têCool
sống ở đời sân si ít thôi bạn ơi, bạn ăn hay thua cũng không ai để ý quan tâm đâu vì tiền bạn thì bạn tiêu, tôi không để ý đến bạn có xin lỗi tôi, có điều suốt ngày lên mạng chửi bới xúc phạm nhau thì cuối cùng chỉ tạo nghiệp cho gia đình con cái của mình thôi bạn ạ. toàn người có gia đình con cái cả rồi, sống sao cho nó ra sống. lên mạng chửi bới hơn thua qua lại chứng minh với nhau chả được gì rồi tạo nghiệp cho con mình thôi. bạn thấy ở cái diễn đàn này giờ có còn ai chửi bới nhau nữa đâu ngoài bạn ra. nên bỏ đi cho forum trong sạch đi bạn.
se7en1308  
#36 Đã gửi : 22/06/2019 lúc 08:37:36(UTC)
se7en1308

Man
Viet Nam

Tôi chẳng sân si,chẳng muốn hơn thua gì ở trên này...nói k tin nhưng thử kéo từ đầu topic đến cuối bài xem ai là ng chửi tôi đầu tiên k phải songlamnguoi thì là aiCool
Offline mylove_9x  
#37 Đã gửi : 24/06/2019 lúc 07:35:30(UTC)
mylove_9x

Gia nhập: 10-08-2008(UTC)
Man

Như tiêu đề mình sẽ chia sẽ phương pháp 89% cho ai giúp mình 1 công việc, để mình sống sót qua 3 tháng hè này, đợi vô muà giải mới mình sẻ trở mình!

Ai chưa biết về mình thì có thể xem bài phương pháp 89% của mình cách đây 7 tháng nhé!nếu k phải phương pháp tỷ lệ win cao tại sao mình có thể tuyên bố pp 89% và mình post 19 kèo win 18 kèo thua 1 kèo?

Còn ai gạch đá chửi tại sao win mà  lại đi chia sẻ? là vì mình giờ khổ như 1 con chó! cách đây 7 tháng mình có hơp tác với rất nhiều người (các bạn xem bài cũ sẽ có hình ảnh chứng mình)và mình dương ra đc mấy trăm triệu,mình cho  mình là cao siêu nên mình đã ra làm 1 mình,và mọi chuyện thuận lợi cho đến khi mùa giải kết thúc tính từ trận ck c1,lúc đó k còn áp đụng được bí kíp 89% lên mấy giải u,giao hưũ,bóng tào lao này nọ,và mình thì đang trong cơn say chiến thắng,rất háo thắng,nên mình đã áp dụng những pp khác đễ chiến tiếp mà k dừng lại chờ mùa giải mới đc!(bược ngoặc từ đây)kiểu như nó là đam mê chinh phục,nên kèo nào mình cũng chơi,lại bị cuốn vào vòng xoáy mê muội chơi khi nào bay hết tất cả những gì đang có đến lúc k còn gì nữa mới tỉnh ngộ thì đã muộn!và giờ thì mình mất hết.chỉ còn lại bên cạnh 1 cái laptop thời 2012 cũ kỹ làm bạn,nhưng điều mình buồn nhất chính là mất người bạn gái đã theo mình 7 năm nay,tiền thì đợi vô mùa giải mình có thể kiếm lại nhưng cả đời này chắc mình k thể nào gặp đc 1 người con gái như em!

Nếu mình k có tài,nếu mình k có pp thì liệu có nhiều người hợp tác với mình như vậy k?nếu mình sống được với nó thì liệu 3 năm qua mình k đi làm bất cứ việc gì chi ơ nhà bet banh!giờ mình đang làm việc phuc vụ mà time thời gian làm việc dài quá,từ 11htrua cho đên 3h sáng nên mình k có time quan sát bóng được( bóng đá này giống như bida,1 khi bạn bỏ lâu ngày thì quay lại bạn phải mất time dợt lại) nên bác nào,anh chị em nào có duyên,giúp mình giới thiệu 1 công việc(mình sẽ chia sẻ lại pp 89% áp dụng cho bóng chinh) mình cày 3 tháng hè nay dành dụm dư được 1 ít đến tháng 9 là mình sẽ trở mình sống với đam mê của mình,lúc mình trở  mình lên được sẽ HẬU TẠ người ơn rất nhiều ah!   AI giúp mình mình gặp trực tiếp để chỉ hẳn luôn pp nhé,k vòng vo gi hết,mình chỉ và chứng minh,có bằng chưngsổ sách hẳn hoi,chỉ cần ai gặp mà mình chỉ pp mà k có bằng trứng có thê đập cái chai lên đầu mình!pp này có thể coi là vô giá,nhưng có ích gì khi lọt vào tay mình mà mình thì lại tay trắng nên mình chấp nhận trao đổi 1 công việc để mình sống qua 3 tháng hè này!anh chị em nào giúp được thì cho mình 1 cuộc gặp trực tiếp nhé!mình giờ làm đang tính xin nghỉ mà chưa biết tìm việc ở đâu,ai có việc chỉ mình thì mới liên lac nhé!  

ps: trước đây háo thắng nên có đắc tội với bro nào thì cho em xin lỗi nhé!giờ em đang khổ như 1 con chó nên em chấp nhận hết ah! đàn ông làm được chịu được,riêng cuộc đời em cái gì cũng có thể mất nhưng k bào giờ em MẤT NIỀM TIN! pp của em còn đó nên chỉ cần sống qua 3 tháng em sẻ quay trở lại và post kèo cho anh em nhé!cảm ơn anh em rất nhiều!hi vọng ai biết công việc gi tốt giới thiệu em ah! ah quên giơi thiệu em 30t trắng trẻo đẹp trai nhé!do mấy năm qua em chỉ ở nhà bet banh nên người k có 1 vết thâm! người ơn nào giúp đươc em thì liên lac với em băng cách nt trước cho em nhé.chứ giờ em sài điện thoại cùi bắp,em chỉ mong có người giới thiêu viêc để có cơ hôi quay lại báo đáp diễn đàn mong ad thương sót! nt cho em  k 3 chin chin hai k 9 bay k bay,nói anh em cado em mới dám rep nhé!

Không biết bác là ai, cũng k rõ có lừa đảo k mình chỉ đánh giá qua năng lực, mình có data nhiều khách muốn cày acc. Muốn test thử năng lực chút thì liên hệ ntn

UserPostedImage
Offline LONG DALACURA  
#38 Đã gửi : 25/06/2019 lúc 12:20:41(UTC)
LONG DALACURA

Originally Posted by: mylove_9x Go to Quoted Post

Không biết bác là ai, cũng k rõ có lừa đảo k mình chỉ đánh giá qua năng lực, mình có data nhiều khách muốn cày acc. Muốn test thử năng lực chút thì liên hệ ntn

bro giúp thì liên lạc mình qua số điện thoại ở trên hoặc zalo số ở trên nhé!bro có thể tìm hiểu những bài trc đây của mình để xem thông tin nhé! k ba chín 9 hai k 9 bay k bay! được anh em ai giúp mình vươt qua giai đoạn này mình gầy lên được sẽ post lên cho anh em biết tin nhé! cám ơn tất cả anh em 4r!

Offline LONG DALACURA  
#39 Đã gửi : 03/07/2019 lúc 12:25:50(UTC)
LONG DALACURA

cho anh em nào chưa hiểu 

http://forum.cadovn.com/posts/t368201-phuong-phap-dac-biet-ty-le-89/page2?tid=1562085697920

anh em nào thật tình giúp thi giúp

Offline o0oGODo0o  
#40 Đã gửi : 12/07/2019 lúc 12:47:19(UTC)
o0oGODo0o

Gia nhập: 12-07-2019(UTC)
Viet Nam

Bác đánh liên tục 3 tháng mà có lời thì mọi người sẽ tin bác. Nếu 89% thì 1tr mỗi trận bác đánh 100k vẫn khỏi cần đi làm vì 1 ngayf nhiều trận bác có thể ăn hơn 100k
Offline LONG DALACURA  
#41 Đã gửi : 12/07/2019 lúc 01:09:19(UTC)
LONG DALACURA

Originally Posted by: o0oGODo0o Go to Quoted Post
Bác đánh liên tục 3 tháng mà có lời thì mọi người sẽ tin bác. Nếu 89% thì 1tr mỗi trận bác đánh 100k vẫn khỏi cần đi làm vì 1 ngayf nhiều trận bác có thể ăn hơn 100k
đã là pp rồi thì làm gì có dụ ngày nhiều trận được?bro xem lại bài trc của tôi xem tôi ăn đươc bao nhiêu tháng.từ trước tết đên trận ck c1!

Offline vitconxauxi  
#42 Đã gửi : 16/07/2019 lúc 09:08:45(UTC)
vitconxauxi

Danh hiệu: Flashing Gold Member

Nhóm: Flashing Gold Member
Gia nhập: 22-11-2009(UTC)

Cảm ơn: 18720 lần

NÓI CHUNG TRC CŨNG CÓ TÍ TÀI NHG VỚI CÁI TÂM KO SÁNG THÌ NÓ THÀNH TAI

giờ chủ thớt đã hiểu câu nói của a trc tặng cho chú chưa

CÓ ĐỨC MẶC SỨC MÀ HƯỞNG

gẶP CHÚ THỊNH  a thi thoảng vẫn nhắc tới chú,

tiếc cho 1 ng có khả năng, gọi là có chút khả năng thôi nhé chứ chưa ăn thua đâu

ĐỜI chú chết là ở cái miệng chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng

giá như hồi đó chú có chút thành quả , chú hạ giọng 1 tí, chú bớt sống gấp đi 1 tí thì có lẽ h chú đã thành ng khác rồi

A e trên này họ cũng ko sân si đâu nhg do trc đây chú coi ae ko ra gì nên ae có vài lời cay nghiệt vậy cũng ko có gì là quá

chú đòi hợp tác với anh lớn chứ với ae ít tiền chú ko hợp tác,riêng chuyện đấy đã khiến ae ko có thiện cảm với chú rồi

qua năm tháng a nghe giọng văn của chú thấy vẫn ko ổn tí nào mặc dù chú đã hạ thấp mình hết sức có thể

theo a thì chú cần ngồi thiền thêm 1-2 năm nữa chứ ngồi mới 1-2 ngày như chú nói trc đây có lẽ chưa thấm đâu

AE trên này toàn người bình thường chứ ko phải a lớn nên có lẽ họ ko giúp dc chú đâu

thôi thì a mong chú gặp được a cực lớn giúp chú qua lúc khó khăn này nhé

chúc may mắn

Sửa bởi người viết 16/07/2019 lúc 09:13:41(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Nếu Chúa phán: "running là có tội". Thì suốt đời Con mang tội đó: "Chúa ơi"
thanks 2 người cảm ơn vitconxauxi cho bài viết.
prettyb0y trên 16-07-2019(UTC) ngày, gatrongthien trên 07-08-2019(UTC) ngày
Offline LONG DALACURA  
#43 Đã gửi : 21/07/2019 lúc 11:59:40(UTC)
LONG DALACURA

đúng là trước đây em háo thắng.lúc đó chỉ nghĩ đến tiền tiền và tiền.muốn giàu nhanh nhất nên nhiều  anh em vào nt hơp tác  em.em chê acc nhỏ k thèm tiếp,lúc gầy lên sự nghiệp có tiền thì lại tư tham lam làm 1 mình,cũng chăng thèm lên 4r post kèo nữa,nên chắc bây giờ em bị quả báo! đúng như a vit nói có tài mà có đức thì mặc sức mà hưởng! lúc đó em cao giọng và hóng hách quá,em sai rồi!ngày xưa em có xúc phạm ai cho em xin lỗi chân thành!đời ai chả có những sai lầm! mong anh em 4r bỏ qua!

nhưng pp của em vẫn còn đó,tối nào em làm xong em cũng lên máy tính soi lại kêt quả ngày hôm đó,và pp vẫn chạy ổn định với tỷ lệ rất cao!hi vọng anh em 4r nào đó nếu giúp được em chân thành!chắc chắn em sẽ gầy lên lại!

ps : em đi làm đc 1 tháng rồi,sắp lãnh lương rồi em mua cái smatphone.,khi nào mua đt xong em sẽ tiện soi kèo và có kèo em sẽ post ở đây cho mấy anh em thấy nó ổn định từ năm này qua năm khác!

Offline LONG_ DALACURA  
#44 Đã gửi : 23/07/2019 lúc 11:49:40(UTC)
LONG_ DALACURA

Gia nhập: 23-07-2019(UTC)

Hôm nay em mua đuọc đt rồi.từ nay có kèo e sẽ post lên đây cho anh em xem pp ổn định như nào.hi vọng có 1 người chân thành giúp được em
soleil6886  
#45 Đã gửi : 24/07/2019 lúc 12:48:53(UTC)
soleil6886

Sao lại có đến 2 chú long dalacura vậy. 2 chú cùng online mới ghê. sợ run
Offline allchilahuvo2015  
#46 Đã gửi : 24/07/2019 lúc 07:39:25(UTC)
allchilahuvo2015

Gia nhập: 13-03-2016(UTC)

Cảm ơn: 75 lần

quang vài mã lên đây cho ae bám càng long ơi 

thong thả, thảnh thơi, thư giãn
Offline LONG_ DALACURA  
#47 Đã gửi : 24/07/2019 lúc 09:52:11(UTC)
LONG_ DALACURA

Originally Posted by: soleil6886 Go to Quoted Post
Sao lại có đến 2 chú long dalacura vậy. 2 chú cùng online mới ghê. sợ run
Nick kia em onl máy tính tự nhớ pass.nên giờ em vào đt quên pass nên tạo cái này.từ giờ e soi có kèo e sẽ post lên cho a em xem
Offline allchilahuvo2015  
#48 Đã gửi : 24/07/2019 lúc 12:28:49(UTC)
allchilahuvo2015

Gia nhập: 13-03-2016(UTC)

Cảm ơn: 75 lần

long nhớ giải cứu thế giới, giúp ae khỏi vào bể khổ nha long 

thong thả, thảnh thơi, thư giãn
Offline LONG DALACURA  
#49 Đã gửi : 26/07/2019 lúc 11:56:58(UTC)
LONG DALACURA

MÃ SỐ 1 OVER HT 

0-0
1H 8'
SpVgg Bayreuth

TSV Buchbach

Hòa
soleil6886  
#50 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 12:10:22(UTC)
soleil6886

Chúc may mắn. con khỉ
Offline nguyenvanvanve  
#51 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 01:03:08(UTC)
nguyenvanvanve

MÃ SỐ 1 OVER HT 

0-0
1H 8'
SpVgg Bayreuth

TSV Buchbach

Hòa

Tạch rồi.

Trước giờ ko để ý ông này post kèo,toàn post over hiệp 1 tưởng thế nào hóa ra trong đó có những mã như này.over phút thứ 8 trận này 1 hòa,thế này ko ai để ý thì nổ 1 bàn cũng tính là thắng nhỉ.

Từ giờ tôi là người đếm kèo của Long Dalacula ,bởi vì tôi ko ưa Long Dalacula nên sẽ soi kĩ xem sao.

Ko ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông đâu Long Dalacula,giỏi thì đi làm rồi có lương là tự gây dựng cơ đồ thôi.

Offline LONG DALACURA  
#52 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 01:55:54(UTC)
LONG DALACURA

MÃ SỐ 2 OVER 3.12 FT 

1H 9'
Elgin City

Hibernian
Offline LONG DALACURA  
#53 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 08:39:57(UTC)
LONG DALACURA

LOSE 2 Mà

Offline nguyenvanvang85  
#54 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 08:47:51(UTC)
nguyenvanvang85

Groups ready for retrieval: Member
Gia nhập: 08-05-2019(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 21 lần

LOSE 2 Mà

Đây là PP Loss 100% 

Offline LONG_ DALACURA  
#55 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 03:28:12(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 3 over 4 33/4 the gap em onl bằng đt nt z anh em ghông cảm
Offline LONG_ DALACURA  
#56 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 03:55:16(UTC)
LONG_ DALACURA

2 lose 1 win
Offline LONG_ DALACURA  
#57 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 04:34:06(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 4 over 31/2 TRẬN A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Offline LONG_ DALACURA  
#58 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 06:02:27(UTC)
LONG_ DALACURA

2 win 2 lose
Offline LONG_ DALACURA  
#59 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 06:15:40(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 5 over nhồi ht haka
Offline LONG_ DALACURA  
#60 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 06:35:54(UTC)
LONG_ DALACURA

3 win 2 lose
Tân CG  
#61 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 10:04:41(UTC)
Tân CG

Gia nhập: 17-07-2019(UTC)
Viet Nam

Rồi sao nữACool 3 win 2 lose lỗ lai lời đc 0.5 hảCool
Offline nguyenvanvanve  
#62 Đã gửi : 27/07/2019 lúc 10:41:48(UTC)
nguyenvanvanve

Tốt nhất là Long Dalacula nghỉ mẹ đi Long à.với tài của ông thì đi làm mấy tháng có vài triệu là lại phục hưng đc ngay.chơi như ông thì gọi là có tí khả năng và kinh nghiệm thôi chứ đường dài thì mãi mãi vẫn là tạch,người có khả năng như ông thì diễn đàn này ko thiếu.đời ông chỉ may mắn 1 lần thôi,nhưng ko biết trân trọng thì giờ tôi nghĩ ông tự làm tự ăn đi.

Offline LONG DALACURA  
#63 Đã gửi : 28/07/2019 lúc 09:47:32(UTC)
LONG DALACURA

hôm qua từ loạt 9h khách vô đông nên em k kip soi và bet,nay có kèo em sẽ post tiếp ở đây anh em theo dõi nhé!pp này bet đều tay đường dài chắc thắng!

Offline nguyenvanvanve  
#64 Đã gửi : 28/07/2019 lúc 10:47:11(UTC)
nguyenvanvanve

Tân CG  
#65 Đã gửi : 28/07/2019 lúc 01:09:20(UTC)
Tân CG

Gia nhập: 17-07-2019(UTC)
Viet Nam

Nếu chắc thắng thì ae ở 4rum này có lẻ là đéo có duyên với pp này rồiCool Về bóng t toàn bỏ 100k ăn 1k thôiCool còn nếu chắc thắng thì cứ ôm lấy mà xàiCool à nhân tiện cho hỏi phát đường dài là dài cỡ nào 1 tháng hay 5 tháng hay 5 năm hay 10 năm Cool

Sửa bởi người viết 28/07/2019 lúc 01:10:29(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline LONG_ DALACURA  
#66 Đã gửi : 28/07/2019 lúc 06:40:21(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 6 over nhồi ht trận berline bk 07
Offline LONG_ DALACURA  
#67 Đã gửi : 28/07/2019 lúc 07:01:19(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 6 win 4 win 2 lose
Offline LONG_ DALACURA  
#68 Đã gửi : 29/07/2019 lúc 03:47:23(UTC)
LONG_ DALACURA

Em mới nạp vào acc được 1,5 triệu.từ giờ e chia acc làm 3 phần từ từ gầy lên vậy.khi nào có mã bet em sẽ post lên .
Offline LONG_ DALACURA  
#69 Đã gửi : 02/08/2019 lúc 08:26:12(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 7 over 33/4 31/2 TRẬN JOHOR darul takzim cúp malASIa
Offline LONG_ DALACURA  
#70 Đã gửi : 02/08/2019 lúc 09:52:47(UTC)
LONG_ DALACURA

Mã số 7 win tổng cộng 5win 2 lose tỷ lệ win rất cao và ổn định anh em theo dõi tiếp nhe!
Ai đang xem chủ đề này?
2 Trang12>
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.