EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline boyway  
#1 Đã gửi : 16/01/2023 lúc 09:15:51(UTC)
boyway

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 22-11-2009(UTC)

Cảm ơn: 1 lần

Mình chơi trang Suncity (Sunc666 chấm com) dc 1 năm nay, web uy tính, rút tiền từ 3-5p là có tiền. Có lần mình rút nhiều khoảng 80tr thì 5p sau có tiền rồi...

Nhưng sao 3 ngày nay web ko vào dc, vào cứ để bảo trì, chat với nhân viên thì họ cũng nói đang bảo trì, chưa có thời gian cụ thể khi nào xong..@@..Tiền trong tk còn hơn 20tr, cũng lo quá, ko biết web có sập ko, sao bảo trì ko bất ngờ, thông báo trước.. và giờ cũng ko biết khi nào xong.. có AE nào cũng đang chơi Sun như mình ko vậy..hjx

Quảng cáo
Offline Hoa hậu bãi biển 1  
#2 Đã gửi : 11/02/2023 lúc 02:49:50(UTC)
Hoa hậu bãi biển 1

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 16-10-2022(UTC)

Originally Posted by: boyway Go to Quoted Post
Mình chơi trang Suncity (Sunc666 chấm com) dc 1 năm nay, web uy tính, rút tiền từ 3-5p là có tiền. Có lần mình rút nhiều khoảng 80tr thì 5p sau có tiền rồi... Nhưng sao 3 ngày nay web ko vào dc, vào cứ để bảo trì, chat với nhân viên thì họ cũng nói đang bảo trì, chưa có thời gian cụ thể khi nào xong..@@..Tiền trong tk còn hơn 20tr, cũng lo quá, ko biết web có sập ko, sao bảo trì ko bất ngờ, thông báo trước.. và giờ cũng ko biết khi nào xong.. có AE nào cũng đang chơi Sun như mình ko vậy..hjx
Thâm niên b chơi cũng lâu quá. Mình cũng 15 17 năm rồi. Đợt vừa rồi 1 loạt web bị đánh sập. Giờ lại bt rồi
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.